ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636

รบกวนเเนะนำเกมMMORPGหน่อยครับ

พอดีช่วงนี้เบื่อๆเลยหาเกมออนไลน์เซิฟนอกเล่นอะครับ
    ใครพอมีอะไรจะเเนะนำได้ไหม

ขอบคุณครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    ลองเปลี่ยนแนวจากออนไลน์เดิมๆ ลองแบบนี้บ้างเป็นไงครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    ลองเปลี่ยนแนวจากออนไลน์เดิมๆ ลองแบบนี้บ้างเป็นไงครับ

ขอผ่านอะครับDiablo รู้มาว่าเกมมันดีนะเเต่ผมเล่นTorchlight2เเล้วพอไปเล่นเกมเเนวนี้เกมอื่นเเล้วเบื่อหมดเลยอะ
    เพราะฉะนั้นถ้าผมซื้อนี่ต้องเล่นไม่คุ้มราคาเเน่นอน 55555

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    aura kingdom มะครับ ตัวเกม เดิมๆ ชื่อ fantasy frontier แต่มันภาษาไตหวัน

ต้องมานั่งแพทภาษาอีก ส่วน aura kingdom ของหรั่งเปิดมาได้ไม่นาน

---
    สกิลใช้ได้เลื่อยๆ มีแต่ ดีเลย์ กะ คูลดาวน์ ไม่มีพวกมานา

ไม่เติมก็โหดได้ ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    aura kingdom เล่นแล้วมันไม่มีอะไรเลย คลิ๊กม่อนกดสกิลไปเรื่อย มีระบบสัตว์เลี้ยง ตอนแรกคิดว่าไม่มีระบบอาชีพแต่สุดท้ายเล่นจริงๆก็มี แต่เขาว่าเนื้อเรื่องดี ช่วงนี้มันไม่เกมอะไรเล่นเล่นเอาเนื้อเรื่องก็ไม่ว่ากันคับแต่ผมขอผ่าน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Neverwinter Online เล่นอยู่ทุกวัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akeemocore : 21st January 2014 เมื่อ 11:50 เหตุผล: เพิ่ม youtube

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    Kingdom under fire II !! หาข่าวได้ในเว็บไทยเลย สร้างตัว 21-22 เปิด 23 หา Beta key ให้เพื่อนในเฟชเล่นกิจกรรม Like เเฟนเฟจ (สร้างหลายเฟชปั้มเอาก็ได้)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: