ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Report , Notice & Trailer

เทรลเลอร์ล่าสุด J-Stars Victory VS

J-Stars Victory VS สำหรับ PlayStation 3 และ PS Vita มีกำหนดวางจำหน่ายในญี่ปุ่นวันที่ 19 มีนาคมนี้

Borderland 2 อาจลง PS Vita เดือนมีนาคมนี้

ล่าสุดทาง 2K ได้ทวีตข้อความพร้อมภาพว่า เกม Borderland 2 เวอร์ชั่น PS Vita นั้นจะวางจำหน่ายในวันที่ 18 มีนาคมนี้ อย่างไรก็ตามทวีตดังกล่าวก็ได้ถูกลบไปอย่างรวดเร็ว ทำให้ไม่สามารถยืนยันได้ว่าวันดังกล่าวนั้นเป็นวางจำหน่ายจริงๆ หรือไม่ครับ

Credit By

Housemarque ประกาศกำลังพัฒนา DLC เกม Resogun

Resogun ก็ถือว่าเป็นเกม Indie บน PS4 เกมแรกโดยใครที่ยังไม่ดาวน์โหลดมาเล่นนี่ถือว่าพลาดมากๆเพราะป็นเกมที่สนุกมากครับ (อ่านรีวิวเกมนี้ได้ คลิกที่นี่) หลังจาก Resogun ประสบความสำเร็จอย่างมากกมายทางค่าย Housemarque ก็ได้ยืนยันผ่านทางเฟสบุ๊คของตัวเองว่า “ตอนนี่เรากำลังพัฒนา DLC สำหรับเกม Resogun และกำลังทำโปรเจคเกม PS4″ ซึ่งคาดว่าจะเป็นเกม PS4 เกมใหม่ หลังจากนั้นทางค่ายก็ไม่ได้รายละเอียดเกี่ยวกับทั้งเกมใหม่ของ PS4 ที่ยังไม่มีชื่อ และ DLC สำหรับ Resogun ว่าจะออกเมื่อไหร่ และจะมีอะไรเพิ่มขึ้นมาใน DLC อย่างไร่ก็ตามถ้ามีอัพเดทเกี่ยวกับรายละเอียด DLC ของ Resogun ผมจะรีบมาอัพเดทให้ฟังกันนะครับ.

รายละเอียดระบบระบายความร้อน PS4

Playstation 4 เครื่องเกมคอนโซลล่าสุดจากโซนี่ที่ขายดีเป็นอันดับหนึ่งนะตอนนี้ และยังเป็นเครื่องเกมคอนโซลที่มีความแรงที่สุดในยุคนี้ ด้วยระบบต่างๆภายในตัวเครื่อง PS4 มีชิฟประมวลผลต่างๆมากมาย ชิฟแต่ละตัวก็ทำงานแตกต่างกันไป ซึ่งชิฟเหล่านี้ปล่อยความร้อมมากมาย โดยโซนี่ได้ทำการออกแบบระบบระบายความร้อนไม่ใช่แค่ระบายความร้อนออกมาจากเครื่อง แต่ยังออกแบบให้เครื่องเงียบตลอดการทำงานอีกด้วย. เมื่อไม่นานมานี้คุณ Yasuhiro Ootori หัวหน้าวิศวกรแห่งโซนี่ได้เปิดเผยรายละเอียดเกี่ยวกับการพัฒนาระบบระบายความร้อน PS4 ที่โตเกียว จากที่เห็นในรูปจะเห็นได้ว่ามันซับซ้อนมากครับ.

คุณ Ootori อธิบายว่าพัดลมระบบความร้อนใน PS4 มีความแรงที่แตกแต่งกัน 3 ระดับขึ้นอยู่กับเซนเซอร์ของแต่ละจุดที่ติดตั้งใว้บริเวณชิฟแต่ละตัวครับ ระบบจะใช้พัดลมระดับสามเฉพาะตอนที่เครื่องทำงานหนักเท่านั้น ซึ่งแตกต่างกับ PS3 ที่มีระดับวามแรงแค่ระดับเดียว และ PS4 ระบายความร้อน ทางช่องระบายความร้อนหลักด้านหลัง และด้านข้างของเครื่อง รวมถึงช่องพอร์ตต่างๆครับ เพื่อให้อากาศถ่ายเทให้มากที่สุดครับ.

PS4 ใช้ไฟน้อยกว่า PS3 รุ่แรกถึงเกือบสองเท่าทำให้พัดลมระบายความร้อนเล็กกว่า ของ PS3 รุ่นแรกทำให้มันเงียบและเย็นกว่านั้นเองครับ ส่วนรายละเอียดอื่นจะเป็นการอธิบายในเชิงเทคนิคซึ่งผมขอไม่อธิบายละกันนะครับ สุดท้ายนี้ผมว่าระบบนั้นเจ๋งจริงๆเพราะตั้งแต่ผมเล่นมาเครื่องผมยังไม่เคยประสบร้อนความร้อนไดๆเลยครับ.

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    แจ๋มเลย อยากได้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ถอย psvita ดีก่า

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    J-Stars Victory VS โคตรน่าเล่นเลย อ้าาาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    J-Stars Victory VS ซื่อแน่ เก็บตังก่อน

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เหมือนผมจะเห็น คุโรโกะ จะสู้ไงว่ะนั่น 555

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    j-star แอบ เห็น ครูนูเบ !!!
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650