ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 224

iphone4 ฟิมแวไหนดีสุด

พึ่งถอย ip4 >< งบน้อยอ่ะนะ เอามาถ่ายรูปเล่นเกมนิดหน่อยครับ ส่วนใหญ่จะเป็น facebook line skype tango

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ฟิมแว คือ??

เฟิร์มแวร์นี่รึเปล่า ถ้าอยู่ iOS 6 ดีแล้วรอ iOS 7.1 เดือนมีนาเลย เพราะ iOS 7.0.x ของ iphone 4 จะหน่วงๆครับ
    ผมใช้ iphone 4s iOS 7.0.4 อยู่มีหน่วงนิดๆครับ ถ้า 4 คงไม่เหลือ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ครับขอบคุณครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ยืนยันอีกคน iOS 7 ไม่ค่อยเวิร์กสำหรับ 4 4S จะหน่วงๆหน่อยเสียอารมณ์ แต่ใช้ไปซักพักก็ชิน

วันที่ 7 อัพกันได้วันแรกๆ ก็แห่อัพกันหมดเลยที่ออฟฟิศ พออัพเสร็จบ่นมัน downgrade ได้มั๊ยเนี่ย -_-|||

ผ่านมาถึงตอนนี้ ไม่มีใครบ่นแล้ว สงสัยจะชิน แลกกับการที่ได้หน้าใหม่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 732
    ต้องios 6 เลยครับ อย่าอัพ 7.0.4 เลยมันหน่วงจนเสียอารมณ์มากๆ ตอนนี้ผมใช้ 4S ios 7.1 Beta4 ยังไม่ค่อยลื่นเลยครับ