ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

เกมกดตามจังหวะเพลง PC มีไหมครับ

แบบแนว dubstep หน่อยอะครับ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    เล่นดูมา Rhythm Zone แจ่มสุดแล้วครับ ใช้เพลงในเครื่องเราเล่นได้ครับ
    เกมมันจะทำให้ แล้วไม่ใช้กระจอกๆ นะ ค่อนข้างตรงจังหวะเลยแหละ รวมๆ แล้วก็ OK เลย

ประเทศไทยนี่แหละจ้า...
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Dj maxเลยครับ บนพีซีก็มี แต่เน้นเพลงเกาหลีเยอะไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    o2mania ครับ มันก็คือO2jam นั่นแหละแต่เป็นโปรแกรมออฟไลน์ หาโหลดเพลงเพิ่มเอาตามเน็ต เพลงส่วนมากจะออกไปทางเพลงญี่ปุ่น
    เพลงฝรั่งก็พอมีแต่หายากหน่อย
    เวลาเล่นก็ประมานนี้
    http://www.youtube.com/watch?v=cuyx9mY-o44

เว็บให้โหลดโปรแกรมกับเพลงที่ผมใช้บ่อยๆ ส่วนเพลงฝรั่งหาลิ้งตามยูทูบเอาน่าจะพอหาได้
    http://www.palaceofsound.com/o2mania-tutorial.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zantozz : 25th January 2014 เมื่อ 17:05

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    K-Shoot Mania (Sound Voltex Emu)
    ตัวอย่าง https://www.youtube.com/watch?v=_KB4X7hhgts

Link
    กด ダウンロード ด้านซ้าย
    แล้วกด こちら
    (อันแรกมีเพลงเริ่มต้นมาให้ ,อันที่สองคือไม่มีเพลง เอาไว้อัพเดท)
    โหลดเพลงเพิ่มใน input gate

Agiantrytomorrow
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    Blog Entries
    1
    Guitar Hero เลยครับ :3

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    osu ครับ เพลงเยอะ มีหลายโหมด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    KICKBEAT STEAM EDITION เลยครับเป็นเกมส์แนว Rhythm แบบใหม่มันสืมาก แต่โครตยาก
    หาคนพาเกรียน DOTA2 -->thesunchil<-- แอดมา
    ดูความเกรียน DOTA2 -->รูปความเกรียน DOTA2

กล่าวขอบคุณ
    73
    อยากได้เปนแนวแบบ dubstep แบบ skrillex ประมานนี้มีไหมครับ ผมไม่ค่อยเชี่ยวชานเรื่องแบบนี้