ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818

คุณจะจัดสัมภาระที่มีในบ้านอย่างไร เมื่อซอมบี้บุก (ไม่ใช่ innawoods)

สมมติว่ามีซอมบี้แพร่ระบาดไปทั่วโลกและคุณได้รู้ข่าวว่ามันจะมาถึงบ้านคุณใน 1 วัน
    โดยใน 1 วันนี้คุณจะเตรียมของเพื่อเอาชีวิตรอดอย่างไรบ้าง
    - สนุกๆขำครับ การเล่นคล้ายๆกับ innawoods แต่นี่ของจริงครับเพราะในเว็บนั้นมีแต่ของที่ยากจะเอามาอยู่เยอะ

วิธีเล่นคือ
    1. หาของหรือสัมภาระในบ้าน
    2. นำมาจัดดู (ไม่ต้องจริงก็ได้)
    เงื่อนไขคือ
    - ต้องคำนึงความจริงเช่น
    จัดไปแบบนี้คุณสามารถแบกมันได้มั้ย (ให้ผ่านได้ถ้ามีรถ)
    มีของแบบนี้ในบ้านจริงๆ
    จัดแบบนี้แล้วจะมีชีวิตรอดได้
    - กิจกรรมนี้ให้เล่นสนุก แต่ตอนจัดจริงจังนิดนึงนะคร้าบบ แหม่
    3. เอามาโชว์มาร่วมสนุกกันและวิเคราะห์ว่าจะอยู่รอดมั้ย

ของผมก่อนละกัน

*
    *
    *
    ที่ผมจะเอาไปมี
    กระเป๋เป้สีฟ้า ขนาดปานกลาง ใส่ของได้พอประมาณ สิ่งที่ใส่
    -เสื้อผ้า
    เสื้อ 2 ตัวมี 1 ตัวใส่ ชุดนอนชุดนึง กางเกงในเอาไปหมดเลย กางเกงตัวโปรด(ใช้ใส่ตัว อีกตัวเก็บเผื่อ)และแจ็คเกตตัวโปรด(ใช้ใส่)
    - อาหาร
    มีมาม่าพึ่งซื้อมาเหลือ 5 ห่อ เอาไปสัก 3 ห่อ มีขนมปังด้วย เอาไปสัก 6 แผ่น
    น้ำสักขวด
    - หนังสืออ่านเล่น
    how to living dead zombie ของฮิกาซีน
    แล้วก็อีกสักเล่ม
    - ไฟแช็ค 3 อัน
    - เชือกลูกเสืออันเก่า
    - โทรศัพท์ + ที่ชาร์จ + หูฟัง
    เอาไปเผื่อ

รวมน้ำหนักคร่าวไม่น่าจะเกิน 5 กิโล สบายมาก

อาวุธ
    - ดาบไม้
    เหลาเป็นทรงดาบ ยาว 60 เซนกว่า หนา 5 เซน
    แข็งมาก ใช้เป็นอาวุธได้นะ (พ่อเหลาเอาไว้ให้)
    - มีดยาว
    คมเหมือนกัน ปกติเอาไว้ถางหญ้าที่ขึ้นยาวๆ
    - หนังสือหนูหิ่่น สาวดอกไม้ ขายหัวเราะ ประมาณ 15 เล่ม
    เอามามัดกับเชือกเป็นเกราะแขนกับขา

รวมน้ำหนักประมากไม่เกิน 4 กิโล (หนักที่มีดแต่ก็ดีที่ไม่ต้องแบก)

หินข้างบ้าน
    เอาไว้เบนความสนใจสักก้อนสองก้อน

การแต่งกาย
    การเกงสามส่วน เชิร์ตดำ แจ็คเกตดำ
    ใส่เกราะแขน + ขาเอาไว้
    ของที่พกในกระเป๋ากางและแจ็คเกต
    - โทรศัพท์
    - กระเป๋าตัง
    สองอย่างนี้พกเพราะความเคยชิน พอไม่มีแล้วัมนโหวงเหวง

รวมน้ำหนักแล้วไม่ถึงกิโล

วิเคราะห์
    บ้านผมไม่ค่อยมีอะไรมาก จึงได้แค่นี้
    แต่ก็อยู่ได้นะ มาม่ากับขนมปังเป็นอาหารสำรอง
    ไว้ค่อยไปงัดเข้าบ้านเอา
    ชุดก็มีเกราะคงช่วยได้ แถมเบื่อก็แกะออกมาอ่านได้ด้วย
    อาวุธ หลักๆเลยก็คือไม้เพราะมันคล่องมือแถมแรงด้วย
    มีดก็ไว้ใช้ยามฉุกเฉินเหน็บเอาไว้

ถ้าอาหารหมดก็ค่อยงัดเข้าบ้าน โด้เอาเน้นสาย stealth
    ถ้าเจอคนก็ดูก่อนว่าน่าคบมั้ย ไม่งั้นก็แยกออกมาเพราะเกรงใจ
    *
    *
    *

แล้วของเพื่อนๆล่ะเป็นอย่างไร มาโชว์มาสนุกกันดีกว่าอยู่เฉยๆ
    ฮ่าฮ่าฮ่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย black jack sdppd : 26th January 2014 เมื่อ 12:41
    3 Coins DPP

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ถึงเวลานั้น มันคงจะไม่เป็นอย่างที่เราคิดละมัง- -*

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ta123 อ่านกระทู้
    ถึงเวลานั้น มันคงจะไม่เป็นอย่างที่เราคิดละมัง- -*
    นั้นละคำตอบ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ทำไมไม่มีใครเข้าใจคำว่าร่วมสนุกเลยน้า
    เกี่ยวกับเรื่องซอมบี้เนี่ย ตอนนี้ก็เรื่องนึงถึงตอนนั้นก็อีกเรื่องนึงสิคร้าบ

แล้วก็มันอยู่ที่วิธีคิดที่จิตใจ ใครคิดว่ารอดก็รอด ใครมัวแต่คิดว่า ซอมบี้มาตายแน่ๆ ก็ตายนั่นแหละครับ
    มันอยู่ที่จิตใจ

เรื่องของเรื่องคือไอที่กระทู้นี้มันทำเอาฮาให้ได้คลายเครียด ร่วมสนุกกันไงครับ
    ที่ทำเพราะเห็นว่บอร์ดมันค่อนข้างเงียบนิ
    ไม่ได้จริงจังอะไร แบบว่าเอาฮาอะนะจ๊ะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ta123 อ่านกระทู้
    งั้นแก้คำตอบใหม่ โดยอ้างอิงหลักความจริง ตามมู้เขาบอก

ผมคงต้องรีบกลับบ้านก่อนอะอันดับแรก เพื่อไปรับแม่

จากนั้นก็ล็อกประตู อยู่ในนั้น ก่อนดูแน้วโน้ม และติดตามข่าวสาร ถ้ามันเคอร์ฟิวจริงๆ จึงตัดสืนใจออก
    ไปหาคนอื่น จะออกไปไหนละวะ 555

เพราะแต่ละคนก็มีครอบครัว ไม่ใช่เกม WarZ ที่Soloมันส์ได้555

สรุปคือ ผมปักหลักยุบ้าน ล็อกกุญแจไว้ ป้องกันแน่นหนาหาอะไรมาขว้างทาง เอาอาหารจากเซ่เว่นมากิน กับ ของที่มีอยู่บ้าน

ออกไปตอนนั้นผมก็ยังคงคิดไม่ออกว่าจะไปไหนอะ ไม่มีMap ไม่มีจุดหมาย- -*
    ขอบคุณครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

ฮ่าฮ่าฮ่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย black jack sdppd : 26th January 2014 เมื่อ 15:55
    3 Coins DPP

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ซอมบี้อีกแล้วเหรอ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Raimon Eleven!!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    2
    ผมขอจัดฮาเร็มสักหนึ่งคันรถนะครับ แหม่5555
    แต่ถ้าจะหาของจริงๆก็เอาแค่กระเป๋านักเรียนสักใบใส่อาหารหารพอแล้วครับ แค่หนีพวกซอมบี้อย่างเดียวไม่ต้องสู้กับมันแต่ถ้าฉุกเฉินเกิดพกมีดอะไรไปด้วยก็ดี
    ติดตามผลงานของผมได้ที่นี้ครับ - Youtube -

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ก่อนอื่น เก็บของที่อยู่ในบ้าน จัดของที่จำเป็นไว้

อาหารแห้งปลากระป๋องเก็บในเป้ รด เตรียมพร้อมเผื่อหนี จากนั้น เตรียมติดปิดล๊อกบ้าน ตุนน้ำและอาหารไว้ เตรียมเครื่องปั่นไฟถ้าไฟดับ

ย้ายขึ้นไปอยู่ชั้น 2 ของบ้านตีไม้ประตูหน้าต่างทุกบาน

การแต่งกาย มีไรก็ไส่อะ คงไม่ได้เลือกหรอก เผลอๆ ชุดเดียวใส่ทั้งชาติ

ของในเป้
    ก็คงมี น้ำ 1 ขวด
    ปลากระป๋อง
    กุ้งแห้ง
    ชุดสำรอง 1 ชุด
    ไฟฉายแสงอาทิตย์ 1 กระบอก
    ยาปฏิชีวนะ 1 กระปุก
    ผ้าพันแผล
    เสื้อกันหนาว

รวมๆ น้ำหนักประมาณ 3 กิโล พอวิ่งสบาย

อาวุธที่จะพกไป
    .38 1 กระบอก พร้อมกระสุนเท่าไรไม่รู้เก็บไว้ในเก๊ะรถ
    9mm พร้อมกระสุน 17 นัด พร้อมใช้ถ้าพ่อไม่เอา
    มีดเดินป่า

หมดละ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ต้องหากลุ่ม สร้างฮาเร็มซอมบี้ อืม พูดเล่น เอาเข้าจริงๆ คิดไม่ออกเลย คงจะต้องตามมีตามเกิดไปก่อน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    มีด อาหารน้ำดื่ม เงิน แว่นกันแดด มือถือ ไฟฉาย บัตรต่างๆ กับบัตร สะสมคะแนน 7-11
    นอกนั้นไปหาดรอปเอาจากซอมบี้

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    งั้นแก้คำตอบใหม่ โดยอ้างอิงหลักความจริง ตามมู้เขาบอก

ผมคงต้องรีบกลับบ้านก่อนอะอันดับแรก เพื่อไปรับแม่

จากนั้นก็ล็อกประตู อยู่ในนั้น ก่อนดูแน้วโน้ม และติดตามข่าวสาร ถ้ามันเคอร์ฟิวจริงๆ จึงตัดสืนใจออก
    ไปหาคนอื่น จะออกไปไหนละวะ 555

เพราะแต่ละคนก็มีครอบครัว ไม่ใช่เกม WarZ ที่Soloมันส์ได้555

สรุปคือ ผมปักหลักยุบ้าน ล็อกกุญแจไว้ ป้องกันแน่นหนาหาอะไรมาขว้างทาง เอาอาหารจากเซ่เว่นมากิน กับ ของที่มีอยู่บ้าน

ออกไปตอนนั้นผมก็ยังคงคิดไม่ออกว่าจะไปไหนอะ ไม่มีMap ไม่มีจุดหมาย- -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ta123 : 26th January 2014 เมื่อ 14:55

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    หาอาวุธ แล้วไปปล้นบ้านข้างๆ เพราะบ้านข้างๆน่าจะจัดของไว้แล้ว

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ที่ผมจะเอาไปมี
    กระเป๋าเป้ สีดำ คล้ายๆกระเป๋านักเรียน ใบไม่ใหญ่มาก แต่ใส่ของได้เยอะอยู่ เคยใช้ใส่notebook 15นิ้ว 2เครื่อง + เสื้อผ้าไปค่าย 5วัน
    -เสื้อผ้า
    กางเกงยีน1 บ๊อกเซอร์1 รองเท้าปีนเขา 1 เสื้อใส่ซะ2ตัว เสื้อเกราะBBGUN เป็นแบบ tactical ทำให้มีกระเป๋าช่องเล็กช่องน้อยเยอะอยู่ ใส่ของได้ แล้วสามารถดึง เกราะโพมออกได้ จะได้ไม่เกะกะมาก แล้วสามารถใส่แผ่นเหล็กแทนได้ เพื่อกันกระสุนจริง แล้วก็มีเกราะเข่า
    - อาหาร
    อาหารไม่มี น้ำไม่มี อยู่หอ เดียวไปขโมยใต้หอเอา
    how to living dead zombie มีเหมือนกัน 5555555
    - ไฟแช็ค กะมีดคัดเตอร์
    - โทรศัพท์ ที่ชาร์จต่างๆ หูฟัง
    อาวุธ
    - มีท่อเหล็กยาวพอประมาณ เท่าแขนได้ แข็งอยู่
    - ปืนBBGUn โมแล้วแรงอยู่ มีสาย ทำให้ไม่ต้องถือ
    ไม่ค่อยมีไรหนัก 555 ปืนหนักสุด แต่สบายตรงไม่ต้องถือ หนีก็โยนทิ้ง
    อยู่หอ ถ้าเกิดจะหนีจริงๆ เตรียมตัวเสร็จ จะไปขโมยของกินใต้หอ แล้ว ออกหลังหอ เป็นป่า 555 ซอยรังสิตภิรม ออกหน้ามีแต่ตายกับตาย พวกเกราะแขน ค่อยไปหาเอาทีหลังเสื้อผ้าไม่ต้องเปลี่ยนมาก คงไม่สำคัญแล้ว 5555

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ผมจะออกไปซื้อบุหรี่ซักคอตต้อนนึง เอามาดูดในบ้าน รอเวลาตายครับ
    Corei7 4770 Gskill S4 4x2 SSD Sumsung 840Pro 128GB Vga GB770 OC Mainboard Gb Z87-Hd3 650XFX Silver

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ผมจะยัดเงินให้ซอมบี้แล้วให้ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นคับ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ผมจะตุนหนังโป้เอาไว้ fapติดต่อกันจนตาย(เป็นการฆ่าตัวตายอีกวิธีนึง)

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ผมจะเดินไปเเอร์ฟิล เพื่อไปหาปืน เเล้วกลับมาซุ่มตรงเขาข้างอีเล็คโตร์ ดักยิงพวกหาของในเมือง แล้วปล้น

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ถุงยางอนามัยสัก 10 กล่อง

ขอเป็นโจรข่มขืนก่อนจะตายเพราะซอมบี้

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ถุงยางอนามัยสัก 10 กล่อง

ขอเป็นโจรข่มขืนก่อนจะตายเพราะซอมบี้
    คนนี้นี่แนวนี้ตลอดศก ไม่คิดปกปิด
    3 Coins DPP

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ผมจะปิดบ้านให้แน้นหน้า เตรียมปืนยาวให้พร้อม .22 ให้เมียถือ ไรเฟิ้ลเราถือ ให้เมียเฝ้าหลังบ้าน ผมดูหน้าบ้าน เรื่องอาหารการกินไม่ห่วง เพราะบ้านสวนอยากได้อะไรก็เก็บกิน
    เรื่องน้ำไม่ต้องห่วงเพราะมีเขื่อน ปล่อยหมาไว้เฝ้ายาม มีหมา14 ตัว ให้คนงานย้ายมาอยู่บ้านผม แต่เผ้าชั้นล่างไว้ พวกผมอยู่ชั้นบน เวลาไปหาอาหารก็ อยู่ชั้นบนคอยสอดส่อง ใครเข้ามาในระยะ ยิงให้หมด
    ไม่มีมิตร ศัตรู เพราะคนเราไว้ใจกันไม่ได้

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    มีด เชือก เสื้อผ้าสองชุด รองเท้าcombat แผ่นพลาสติก เอาที่มันใหญ่พอจะพันแขนได้ ไม่มีก็ใช้พวกเสื้อผ้าแทน ถุงมือหนาพอที่ซอมบี้จะกัดไม่เข้า เสื้อกันหนาว ไม้แหลมยาว ๆ อาจจะเหลาเอาจากไม้พลองลูกเสือเหลือใช้นี่แหล่ะ เท่านี้ก็น่าจะพอแล้วครับ ที่เหลือก็ออกให้ห่างจากตัวเมือง หาแหล่งน้ำ และภูเขาสูง ๆ ที่มีทางขึ้นลงทางเดียว ตัดไม้แล้วเหลาให้แหลม ๆ ปักเฉียง ๆ ขวางทางขึ้นไว้เป็นระยะ ปลูกผักผลไม้ไว้ใกล้ ๆ น้ำ อยู่ยาวเลย

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ตามภาพ มีดบ้านๆ

เป็นไปได้ก็ดาบคาตะนะ

เป็นไปได้อีกก็ ขอ โนดาจิ คาตะนะ ดาบขุนฟันทะลวง คนขีม้า

ชุดออกรบ

ยา ครอบจักวาล

หินลับมีดอย่างดี

ไฟติดหัว

น้ำขวด ลิตรสัก ขวด

แบตสำรอง แบบชาต์รโซลาเซล
    และ

ข้าวโอ๊ต แค่เติมน้ำ ธรรมดา รออืด อยู่ กระป๋องหนึ่งกินได้ เป็นเดือน !!!

41. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมคงต้องพกทิชชู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วก็ทิชชู่
    ผมจะเอากระเป๋า1ea
    มีดเหน็บซัก2เล่ม ไม่ก็มีดสปาต้า
    เสื้อกันหนาว กางเกงวอมขาวยาว รองเท้าเบรกเกอร์ ไว้วิ่งหนีซอมบี้
    โทรศัพท์
    ไฟแช๊ก กัญชา ซัก1ต้น ไว้ให้พอคึกครื้นไปกับการSurvivor (กรรม)555
    ไฟฉาย
    ปลากระป๋อง ช้อน
    จากนั้นก็ขี่รถไปห้างโลตัส ไม่ก็บิ๊กC เอาของที่จำเป็นมา
    ถ้าเป็นไปได้ขอปืน พกซัก1กระบอก ลูกกระสุนอีกซัก30-40ลูก ไว้ประทังชีวิต

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    หลังจากเตรียมสัมภาระเสร็จ แล้วก็ออกเดินทาง แต่รถเกิดดันเสียกลางทาง แล้วผมก็ถูกซอมบี้รุมกัด จบบริบูรณ์...

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138

47. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ไปดูมาแล้ว
    อย่างแรกเลย เสื้อผ้า คงไม่เอาไปหรอก (อย่างในเกมส์หรือหนัง ก็ใส่ชุดเดิมอยู่นั่นแหละ) อ่อ แค่ชุดที่ใส่อยู่กับผ้าขาวม้าของปู่ก็พอแล้ว

ของกิน ก็มีแต่มาม่าซองแฮะ น่าจะกินลำบาก เดี๋ยวออกไปซื้อมาม่าคัพดีฝ่า 55

น้ำดื่ม 1 ขวด อิชิตัน ขวด 840 มล. (เหลืออยู่ครึ่งขวด) ขนมปังตัดขอบ 5 แผ่น ปืนไฟแช็ค ไฟฉาย

FHM ปก น้องไอติม สาวดอกไม้ฯ มหาสนุก อย่างละ 5 เล่ม เชือก 7 เมตร มือถือ+สายชาร์จ+เฮดโฟน

ยา Indomethacin , Ergotamine+Caffeine , Depakine 500 mg เป็นยาแก้ปวดหัวกับยากันชักของผมเอง ผ้ายืดด้วย

อาวุธBB gun M4A1+Scope+Silencer+ที่ชาร์จแบท กระสุนแพ็คครึ่ง (จะยิงมันตายมั้ยไม่รู้) ดาบ+มีดสมัยสงครามของปู่

ชุดที่ใส่ก็ เสื้อยึด+แจ็คเก็ต หมวกแก็ป กางเกงยึดขายาว ถุงเท้า+รองเท้าsafety (หัวเหล็ก)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TIP-TOP : 26th January 2014 เมื่อ 22:23

49. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: