ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Notice & Report

ยัน Tomb Raider: Definitive Edition บน PS4 รันบน 60 FPS

Tomb Raider: Definitive Edition ที่เป็นเวอร์ชั่นที่ได้ปรับปรุงในเรื่องกราฟิกต่างๆในเกมทั้งหมดและกำหนดออกให้กับ PS4 และ Xbox ในวันที่ 28 มกราคมที่จะถึงนี้และวันนี้คุณ Scot Amos โปรดิวเซอร์ของเกมได้ยืนยันว่าเกมจะรันอยู่ที่ 60 FPS บนเครื่อง PS4 เขาบอกว่า “ดูนี่!! นี่เป็นเวอร์ชั่นของเครื่อง PS4 ที่รันอยู่ที่ 60 FPS และแน่นอน 1080p เช่นกัน มันเจ๋งมากๆที่คุณจะได้สัมผัชมันและคุณรู้สึกได้” สำหรับทางด้าน Xbox One ทางคุณ Amos ไม่ได้พูดถึงแต่อย่างได แต่มีข่าวลือออกมาว่าเวอร์ชั่นของ Xbox One ตัวเกมจะรันอได้สูงสุดแค่ 45 FPS เท่านั้นโดยเกมจะรันสูงสุดต่อเมื่ออยู่ในฉากที่มีรายละเอียดน้อย แต่ถ้าฉากไหนมีรายละเอียดมากเกมจะรันอยู่แค่ 30 FPS เท่านั้นครับ ซึ่งแตกต่างกับ PS4 ที่จะรันอยู่ที่ 60 FPS ตลอดเวลาครับ.

Credit By

Namco Bandai ประกาศเปลี่ยนชื่อเป็น Bandai Namco

ครับ เขาว่ามางี้จริงๆ

ก่อนอื่นท้าวความก่อนว่า หลังการควบรวมบริษัทระหว่าง Namco กับ Bandai กลายเป็นบริษัทเดียวกัน โดยมีการตกลงว่า สำหรับชื่อที่ใช้ในญี่ปุ่นจะใช้ชื่อว่า Bandai Namco ส่วนชื่อในภาษาอังกฤษจะใช้ว่า Namco Bandai

แต่ภายหลังการประชุมคณะกรรมการบริหารเมื่อ 23 ม.ค. ได้มีมติว่า ต่อไปบริษัทจะใช้ชื่อว่า Bandai Namco เหมือนกันหมด ทั้งบริษัทแม่และบริษัทในเครือต่างๆ เช่น Namco Bandai Games Inc. ซึ่งเป็นชื่อที่ใช้ในตลาดโลก ต่อไปจะใช้ชื่อว่า Bandai Namco Games Inc. หรือ Namco Bandai Games America Inc. ก็จะกลายเป็น Bandai Namco Games America Inc. เป็นต้น

เหตุผลในการเปลี่ยนแปลง บริษัทระบุว่าเพื่อเป็นการยกระดับความดึงดูดและคุณค่าในเครื่องหมายการค้า Bandai Namco ทั่วโลก

ประกาศวันวางจำหน่าย Final Fantasy XIV: A Realm Reborn สำหรับ PS4

Square Enix ประกาศว่า Final Fantasy XIV: A Realm Reborn สำหรับ PlayStation 4 จะวางจำหน่าย 14 เม.ย. นี้

สำหรับการเปิดทอสอบ Beta สำหรับ PS4 จะเริ่ม 22 ก.พ. นี้ด้วย

อนึ่ง ได้มีแฟนถามคำถามกับคุณ Yoshida ว่ามีแผนการณ์ที่จะนำ The Last Remnant ลง PlayStation 4 หรือไม่ (ยังมีคนรออีกเรอะ) หรือจะสร้างภาคต่อบ้างไหม คุณ Yoshida ได้ตอบว่า "ถ้าได้รับเสียงตอบรับที่ดีพอนะครับ และมันเป็นหนึ่งในไตเติ้ลที่ผมชื่นชอบและผมก็อยากจทำถ้าได้รับโอกาส"

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    Difinitive ทำใหม่หลายอย่าง ไม่ว่าจะเป็น โมเดลของ ลาล่า ก็ขึ้นโมเดลให้ทั้งหมด

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    ลาร่ามีความละเอียดมากขึ้น โมเดลใหม่ เทคเจอร์ ผิว ใบหน้า แสงเงา ดูดีขึ้น..

แถม.. "นมใหญ่ขึ้น!!".. ดีครับดีๆทีมงาน ถ้าใส่นมเด้งได้ไปด้วยน่าจะแหล่มเป็ด สนใจเอาระบบนี้จากเกมRapelayไปลงมั้ยย

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    โอ้ว ลาร่า สวยแน่งานนี้ 555555

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    Tomb Raider ทาง GameStop หลุดขายมาหลายวันแล้วคือส่งเกมส์ถึงมือผู้สั่งก่อนกำหนดวันจำหน่ายจริง วันจำหน่ายจริงทั่วโลกคือ 28 ที่จะถึงนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เจ้าพ่อบันได

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ทำไมผมเรียก Bandai Namco มาตลอดเลยแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    Namco Bandai ประกาศเปลี่ยนชื่อเป็น Bandai Namco

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ขอบคุณครับ
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อยากได้ PS4 ขึ้นมาทันที