ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ขอระบายหน่อย หมอมั่วมาก ผมกินยาผิดมาเป็นอาทิตย์

คือผมเป็นแผลที่อวัยวะเพศเลยไปหาหมอ ปกติ เป็นเหมือนรอยมีดบาด เกิดจากการเสียดสี เพราะทำรุนแรง

2-3 วันมันหายเอง แต่ครั้งนี้ แผลมันแตกกว่าเดิมไม่หายครับ

เลยไปหา คลินิค ที่นึง อยู่ตรง ตรอกจันโคราช พ่อ บอกให้ไป เพราะมันเปิดมาเป็นสิบๆปีหมอน่าจะเก่ง

พอเข้าห้องตรวจ ถอดกางเกง ดูแปปเดียวปุ้บ บอกว่าผมเป็นโรคเริม เลยจัดยามาให้

กินยาไป 2-3 ทายาด้วย ไม่ดีขึ้นเลย อาการหนักกว่าเดิมอีก เลยไปเอายาให้เภสัช ที่ผมไปปรึกษาและซื้อยาบ่อยๆดู

หมอก็ให้ยามาห่วยมาก เป็นยาเย็นตำทาใส่แผลเฉยๆ เขาก้บอก เขาก้เลยจัดยารักษาเริมให้แบบ 3 วันก่อน

เพราะเภสัชเขาก็ไม่ได้ตรวจเอง ผมก็เลย จัดไปตามนั้น พอกินยา จนหมด ปรากฎว่ายังไม่หายยังเหมือนเดิม

พ่อผม พาไปศูนกามโรคแถวบ้าน ปรากฎว่าไม่มีหมอ มีแต่พยาบาล

แต่ไหนๆก็มาแล้วครับ เลยฉีดยาไป เจาะเลือดตรวจหาโรคและเอดส์ไปเลย รู้ผลวันจัน

แล้วก็ให้เขาตรวจดู พยาบาลก็ไม่ค่อยเก่งอะครับ แต่เขาก็ตรวจให้ผม ก็เข้าห้อง ผมก็ถอดกางเกง

เขาก็มาลูบๆคลำๆ เบาๆ ดีไม่อมให้เลย555 (เขาน่ารักหนะ)

พอกลับบ้านมา ก้ไม่ดีขึ้น

ผมก้เลยถ่ายรุปส่งไปให้ คลิกนิคสุขภาพชาย และโรคติดต่อทางเพศสัมพัน ศูนย์วิจัยโรคเอดส์ สภากาชาติไทย

เขาก็ตอบกลับผมมาว่า ผมไม่ได้เป็นเริม แต่ผมเป็นแผลริมอ่อน ให้ซื้อยานี้ๆ มาทาน

ที่ผ่านมากินยาผิดเขาก็บอกว่าไม่เป็นไร รักษาใหม่ได้

เวรกรรมเลย ผมก็เสียความรุ้สึกมาก อะไรวะ ผมอยากจะไปวางระเบิดจริงๆ

ผมทนทรมานมาเป็นอาทิตย์ เพื่อที่จะหาย แต่ไอหมอแว่น มันหลอกผมมาตลอด

ผมเริ่มทานยาใหม่พรุ่งนี้

ครั้งที่แล้ว ผมเป็นหนองใน ที่บอก กินยา 2 วันหาย ขนาดหนองใน ยังอาการไม่หนักเท่าที่ผมเป็นตอนนี้อ่ะ

ทรมานสุดๆ โดนน้ำที จุติได้เลย

ยังไงก็ทำความสะอาดจุดนั้นกันบ่อยๆนะครับ เพราะถ้าไม่ดูแล มันติดเชื้อได้ง่าย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 29th January 2014 เมื่อ 02:28

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ผมว่าพี่อ่ะบ่อยยไป -0- เดี๋ยวนี้ไม่ใช่แฟนผมก็ไม่เอาถ้าเค้าไม่ให้ก็แฟ๊บบเอา 55555
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    เอาฮาแก้เครียดซักเม้นนะ

สรุปคือมันหลอกให้เราเป็นคนบ้าที่ถอดกางเกงโชว์ไปทั่วดีๆนี่เอง

(ถ้าเป็นผมผมก็คิดอย่างนี้ นี่ตรูคงบ้าไปแล้วแน่ๆ)

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oolldjlloo อ่านกระทู้
    เอาฮาแก้เครียดซักเม้นนะ

สรุปคือมันหลอกให้เราเป็นคนบ้าที่ถอดกางเกงโชว์ไปทั่วดีๆนี่เอง

(ถ้าเป็นผมผมก็คิดอย่างนี้ นี่ตรูคงบ้าไปแล้วแน่ๆ)
    ฮาจริง 5555+
    . ..

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manmao : 29th January 2014 เมื่อ 09:40

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เข้ามาดูกระทู้คุณballba ทำให้ผมนึกถึงเพื่อนคนนึง ตอนม.6 โดนแมลงสาบกัดช้างน้อย ไอเราก็ขำๆ นึกว่าพูดเล่นกันทีไหนได้
    พูดจริงเท่านั้นและ หน้าซีดกันเลยทีเดียว นึกสภาพถ้าเป็นเราคงจะเจ็บหน้าดู ผมก็พาเพื่อนไปหาหมอที่โรงพยาบาล
    วันนั้นมีแต่หมอผู้หญิง สถานการเดียวกันคุณballba พยาบาลยืนล้อมรอบเพื่อนเรา ผมก็งงเฮ้ยมาหาหมอนะ
    ไอเพื่อนเราหน้าแดง กลัวติดเชื้อโรค กลับไปนึกย้อนสมัยมัธยมก็ขำดีเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อาการแบบท่านภูมิน่าจะเรียกว่าหมอเลี้ยงไข้นะครับ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เขาก็มาลูบๆคลำๆ เบาๆ ดีไม่อมให้เลย555 (เขาน่ารักหนะ)

สนใจแค่ประโยคนี้ แล หึหึหึ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    มาครับ จขกท มาด้วยกัน ที่บ้านผมมีสี

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    รู้สึกว่า พี่จะ เป็นโรคติดต่อ ที่ น้องชายบ่อยนะครับ โฮีะๆ หมอสมัยนี้ ก็อย่างนี้ล่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    หมอก็คน ใครๆ ก็ผิดพลาดกันได้

ถ้าเขาผิดเพราะประมาทจริงๆ อันนี้สมควรว่า