ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool ► World of Warcraft มียอดผู้เล่นทะลุ 100 ล้านคนแล้วนับตั้งแต่ 2004 ◄

World of Warcraft มียอดผู้เล่นทะลุ 100 ล้านคนแล้วนับตั้งแต่ 2004

---------------------------------------------------------------------------------------

สิบกว่าปีมาแล้วนะครับกับเกม World of Warcraft มหากาพย์เกม MMORPG ที่ยังไม่เคยมีเกมใดเคยล้มมาก่อนได้
    ล่าสุดตอนนี้ทาง
    Blizzard ก็ได้จัดการเฉลิมฉลองพร้อมทั้งประกาศข้อมูลสุดช็อคเกี่ยวกับเกมนี้ออกมาด้วย ครับ
    ---------------------------------------------------------------------------------------

ตามที่ทาง Blizzard ได้เผยข้อมูล Infographic ออกมานั้นได้บอกข้อมูลรวมๆของเกม World Of Warcraft นับตั้งแต่ปี 2004 หรือสิบกว่าปีก่อนเป็นต้นมา ซึ่งหลักๆเลยก็คือยอดผู้เล่นเกิน 100 ล้านคนนี่ล่ะครับ นอกจากนี้ก็ยังมีข้อมูลเสริม เช่น มีคนเคยใช้เงินจริงซื้อไอเทมในเกมสูงถึง 2.8 ล้านดอลลาร์ ตีเป็นเงินไทยก็ราวๆ 90 กว่าล้านบาท(ผมอยู่ได้ทั้งชีวิตผมเลยนะนั่น) , มีผู้เล่น WoW ทั่วโลกทั่งหมด 244 ประเทศรวมกัน และอีกมากมาย ลองชมกันดูด้านล่างเลย

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    2.8 ล้าน ไม่ใช่คนคนเดียวซื้อนะครับ

เป็นเงินที่หมุนในตลาดต่อวัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    INFAnTRY OF ABYss station
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ใครยังเล่นอยู่มั่ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ถ้าตัดค่า air time ออก ผมจะเล่น เพราะยังไม่มีเงินเติมขนาดนั้น T^T ช่วงนี้ก็ได้แต่เล่นเซืฟเถื่อน molten

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    มีเงินแต่ไม่ค่อยมีเวลาครับ เลยเล่นเถื่อน ฝากเซิฟคนไทยด้วยครับเผื่อใครอยากลอง http://titan.podzone.org/
    '' CY@ ''

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    30วัน 500 กว่าๆเอง ผมซื้อช่วงมันลด ที่ลดเหลือ $4.99 แล้วภาค Mist of pandaria เหลือ $9.99 รวม 15$ ได้ทุกภาค กะว่าจะเล่นเดือนเดียวแล้วเลิก มันเลิกไม่ได้จริงๆ ติดงอมแงมเลย มีอะไรทำเยอะมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ผมไม่มีเวลาเล่นเซิฟจริงครับ ช่วงกำลังเรียนมหาลัยกะว่าจบแล้วมีงานทำจะไปเล่นแน่ๆ เกมจ๋า รอพี่ก่อนนะน้อง แต่พอเอาเข้าจริงๆ พอจบแล้วมีงานทำ แทบไม่มีเวลาเล่นเกม แค่เปิดหนังดูซักเรื่องยังเป็นเรื่องยากเลย เสาร์-อาทิตย์ ก็ต้องไปทำนู่นทำนี่ เลยกลายเป็นว่าผมกลายเป็นคนเลิกติดเกมแบบไม่รู้ตัว อยากฝากน้องๆที่กำลังศึกษาอยู่ขนะนี้ มีเวลาเล่นเกม เล่นเถอะครับ ทำงานปุ๊บอดเล่นปั๊บเลย แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องเล่นอย่างพอดี เล่นหนัก อ่านหนังสือหนัก เรียนหนัก ให้เท่ากันด้วยนะ เดี่ยวโดนรีไม่รู้ัตัวนะจะบอกให้

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    นึกว่าจะเปิดให้เล่นฟรี

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamdef อ่านกระทู้
    ใครยังเล่นอยู่มั่ง
    ผมอยู่เซิฟ Organic / Dire maul ครับ ฝั่ง The Alliance เป็น Human อาชีพ ชื่อ Kitchenroom Warlock LVL90 ถ้าสนใจเล่นได้ไม่ยากครับ มีเวลาให้แค่วันละ 5 ชั่วโมงอย่างเต็มที่ ใช้เวลาเวลไม่เกิน 10 วันก็ 90 แล้วครับ ระบบเกมสมดล ถ้าได้ลองเล่นแล้วจะติดใจ และขอรับรองได้เลยว่า พวกเกมเกาหลี อาจจะไม่ค่อยมีระบบและสังคมที่ดี แบบนี้ !

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เคยเล่นแต่เถื่อนเซิฟนอกแต่ไม่มีเพื่อนเล่นเลยเลิกอยากจะบอกว่าเป็นเกมที่ระบบดีมากสกิลในเกมก็ไม่ใช่สักแต่ว่าต่อยตียิงเวทย์เหมือนเกมอื่นๆ

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ผมยังไม่เคยเล่นเลยเห็นเเว็บเเรกนึกว่า DOTA 555+