ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

Talking สอบถามพี่โจ๊กเกอร์ นิดนึงครับ

ทางร้านพี่โจ๊กเกอร์ รับซ่อม psp GO เปล่า ครับ พอดี ญาติ ซื้อมาให้ และเห็นว่าเลิกผลิตแล้ว เลยอยากถามว่าพี่ รับซ่อมหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    น่าจะรับซ่อมนะครับ เพราะเห็นพี่jokerเคยมีอะไหล่ Psp Go
    รบกวนขอข้อมูล รายระเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ
    เช่น เครื่องเป็นอะไร

ขอบคุณครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ป่าวครับ แค่ถามไว้ ถ้าเกิดเป็นอะไรขึ้นมาจะได้ส่งซ่อมได้

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    รับแน่นอนครับ มาร้านพี่เค้าเลย ถ้าพังอ่ะ เค้ามีคนซ่อมได้อยู่ที่ร้านแล้ว - - ถ้าไปซ่อมร้านอื่น ก็ต้องส่งไป สะพานเหล็ก อยู่ดี ^^

ร้านพี่เค้า รับทุกเครื่องครับ
    Breakeven

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: