ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853

ผมเป็นโรคจิตครับ ออกจะ 18+ นะครับ

เรื่องนี้ผมไม่กล้าเล่าให้ใครฟังเลยครับ เพราะกลัวบางคนที่ได้ยินเรื่องผมจะหาว่าผมเป็นโรคจิตและอาจจะทำให้ไม่มีใครยุ่งกับผม

ผมเลยคิดว่าถ้ามาโพสระบายในนี้น่าจะไม่เสียหายและอาจจะได้รับคำแนะนำดีๆ ผมคิดอยู่นานมากว่าจะโพสดีหรือเปล่า

เริ่มเรื่องกันเลยครับ จริงๆผมเป็นมานานมากแล้วครับ คือผมเป็นคนที่เกิดอารมณ์ทางเพศเมื่อเห็นเท้าของผู้หญิง

แต่ไม่ใช่ว่าแค่เห็นเท้าผู้หญิงเฉยๆแล้วจะเกิดอารมณ์พุ่งพล่านขนาดนั้นนะครับ มันต้องมีองค์ประกอบอื่นๆด้วย

เช่น ใส่ชุดวาบหวิว ไม่ใส่เสื้อผ้า โพสท่าเซ็กซี่ หรือผู้หญิงตามคลิป XXX ต่างๆ ซึ่งเมื่อได้เห็นเท้าแล้วจะทำให้ผมเิกิดอารมณ์มากที่สุด

และไม่ใช่ว่าจะเกิดอารมณ์กับเท้าของผู้หญิงทุกคนนะครับ ต้องเป็นผู้หญิงที่มีเท้าที่สวยด้วย

งงไหมครับว่าเท้าสวยเป็นยังไง แต่ผมมีวิธีตัดสินครับว่าเท้าใครสวยหรือไม่สวย

นี่แหละครับเป็นปัญหาที่ผมเจอ จริงๆมองว่าเป็นรสนิยมก็ได้ครับ เพราะบางคนก็มีที่ชอบผู้หญิงขาสวย มือสวย ตาสวย ฯลฯ

แต่มองอีกมุมก็เหมือนโรคจิตอ่ะครับ เลยไม่กล้าที่จะเล่่าให้ใครฟัง

ผมควรจะถึงขั้นไปหาจิตแพทย์เลยหรือเปล่าครับ หรือว่ามันเป็นเรื่องปกติ

ขอบคุณที่รับฟังครับ

ปล. ผมเคยหาข้อมูลจากในเว็บ ผมเข้าข่ายอาการที่เรียกว่า Foot Fetish ครับ แต่ของผมอาจไม่รุนแรงนักเท่าไหร

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    มันเป็นรสนิยมทางเพศของคุณหรื่อเปล่า

มันอาจจะไม่เป็นอย่างที่คุณคิดก็ได้นะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    อย่าไปซีเรียสครับผมก็เกิดอารมณ์เวลาเห็นเท้าผู้ชายเหมือนกัน

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผมชอบมองที่ ขา ตั้งแต่ตั้นขาถึงน่อง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    Foot job คงจะเหมาะกับคุณ มันไม่แปลกหรอกครับ รสนิยมของคนต่างกัน ยังมีคลิป foot job เลย มันก็ต้องมีคนชอบบ้างแหละ แต่จะมากจะน้อยนั้นก็ไม่รู้

เอาเป็นว่าอย่าให้รสนิยมเรื่องเท้านั้นมีอิทธิพลในชีวิตคุณมากเกินไปละกัน แค่นี้ก็อยู่ได้อย่างมีความสุขแล้ว

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ปกติครับ อย่างผมก็มองขาก่อนหน้าซะอีกอีก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysornsit อ่านกระทู้
    อย่าไปซีเรียสครับผมก็เกิดอารมณ์เวลาเห็นเท้าผู้ชายเหมือนกัน
    เอ๊ ??

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    คุณอาจจะเป็นมาโซคิซก็ได้

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ปกติครับไม่มีอะไร สบายใจได้

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พอจะมีรูปปลากรอบเท้าสวยๆ ไหมครับ
    ส่วนตัวผมชอบดูที่น่องเท้าครับ แต่ส่วนมากคนน่ิองขาวเนียน หน้าตาจะมีสิวไม่ก็ไม่สวยซะงั้น
    CPU i5-3450 CPU Cooling Corsair H80 M/B ASrock H77M VGA Sapphire R9 280X Vapor-X OC
    RAM Corsair Vengeance 8GB/1600 HDD WD Black 1TB + SG Barracuda 1TB PSU XFX PRO 850W

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysornsit อ่านกระทู้

5555 เรียบร้อยสิครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    คนบ้าอะไร YES เท้า
    ป.ล. ผมล้อเล่นนะครับ ก็ถ้ามันไม่ได้ไปทำความเดือดร้อนให้ใครก็ไม่เป็นไรมั้งครับ กลับบ้านแล้วมา FAP เองจบข่าว

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ไอ้โรคจิต

ล้อเล่นหน้า

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    สัดส่วนผู้หญิงออกจะสวยงาม รูป หัว จน เท้า สำหรับคนที่ชอบที่ใช่เเล้วมันน่า.... อยู่ที่ว่าเราชอบส่วนใหนเป็นพิเศษ เช่น ขาอวบๆ บั้นท้ายใหญ่ๆ เวลาใส่ชุดรัดๆเเน่นๆฟิตๆ นะ เเหม่ มันช่าง
    ยกตัวอย่างนะครับ อ้างอิงส่วนชอบนิดหน่อย
    มันก็เเล้วเเต่ความชอบกันไป

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อย่าคิดมากเลยครับ ผมยังชอบที่มือเลย มือสวยนี่ยิ่งชอบอ่ะ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    มันแล้วแต่คนมองอะครับ ไม่งั้นถ้าผู้ชายจำเป็นต้องมองแค่ว่าหน้าตาดีส่วนอื่นไม่มอง ก็มีแต่ผู้ชายที่ชอบผู้หญิงคนเดียวกันทั้งโลกละครับ
    อย่างผมอะ ชอบมองขาอ่อน ต้องขาว ต้องไม่ย่น ต้องเนียน ที่สำคัญต้องใส่กางเกงขาสั้น แต่ไม่สั้นแบบสก๊อยอะ เอาสั้นแบบพอเห็นก็พอ ไม่เอาสั้นเสมอจิมิอะครับ และหน้าตาต้องให้นะ ผมถึงจะเกิดอารมณ์ 555+
    มีอีกหลายๆอย่างที่ต้องมองเยอะแยะกว่าจะเกิดอารมณ์นะ จขกท.ลองคิดดูดีๆว่ามีส่วนไหนอีกไหมที่ไม่ใช่แค่มองเท้าอะ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    เคสของคุณผมว่าก็ไม่ประหลาดมากนะ เพราะแต่ละคนจะมีส่วนที่ชอบไม่เหมือนกัน ถ้าโรคจิตจริงๆต้องเป็นพวก Foot fetishism

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ธรรมดาครับ เป็นกันได้ทุกคน อย่างผมนี่ก็ชอบมองตูดหญิงนะ ยิ่งกลมๆงอนๆอวบๆนี่น้ำลายหกเลยขอบอก 555+
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    1
    ไม่โรคจิตหรอกครับ ผมว่ามันก็ไม่แย่ขนาดนั้นนะ

ผมเองก็ชอบขาอ่อน กับอวัยวะตรงนั้นอะนะครับ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    เอ่อมันก้ไม่แปลกหรอกครับแบบความชอบแต่ละคนมันก้ไม่เหมือนกันหรอกนะแต่ถ้าไปคิดมากบางทีมันก้ไม่มีประโยชน์อะครับ
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อืมม ม ม ก็เหมือนผม อ่ะ เเต่ผมไม่ถึงขนาดคุณ ก็เเค่ รู้ว่า ขาผู้หญิงคนไหน สวย ไม่สวยเท่านั้นเอง <ไม่ใช้เท้านะ>
    บอกตรงๆ ไม่มี ขาใครสวย เท้า เเม่ผมอีกเเล้วครับ ^___________^"

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ปกติครับ ไม่ต้องเครียดหรอก

พี่ ดูคลิป ทุกวัน เห็นสาวๆทุกวัน wow ทุกวัน ไม่เห้นเป็นไรเลย

ไอ พวกที่ไปว่าน้องเขาก็...นะ = =

ทุกสิ่งทุกอย่าง เป็นสิทธ์ของเรา อย่างไปเครียดครับ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    2
    ผมเกิดอารมณ์เวลาเห็นรักแร้ผู้หญิงอ่ะ แล้วก็อยาก ... กับมันมากด้วย นมไม่เท่าไหร่ แต่ก็มีส่วน

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    1
    ผมนี่เห็นขาอวบๆแล้วใจเต้นไม่เป็นจังหวะ อยากเลียมากครับ อันนี้พูดด้วยความหื่นเลย

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    อย่าเครียดไปเลย มันเป็นรสนิยมของแต่ละคนนะคับ แต่ถ้าพูดถึงเรื่องโรคจิตรแล้วละก็คนไทยน่ะ
    เป็นโรคจิตรร้อยละ 99 % เลยแหละ แต่อาการไม่มากคือเป็นกันนิหน่อย
    ส่วนคนที่เข้าขั้นอาการหนักก็ประมาณ 9 %
    จะมีคนปกติแค่ 1 % เอง ถ้าเทียบกับต่างประเทศแล้วเขาก็เป็นไม่น้อยกว่าเราหรอก
    แต่เขาพบกับจิตรแพทย์ในเวลาที่เขาเริ่มมีอาการ และก็สามารถบำบัดได้บางส่วน
    ฉะนั้นการพบจิตรแพทย์ของต่างประเทศเป็นเรื่องปกติ อย่าไปซีเรียดเลยนะคับ 555
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    แฟนคนก่อนผมให้เหตุผลของการคบกันกับผมว่า ผมเป็นคนมือสวย แบบนี้คุณคงพอโล่งอกนะครับ
    Corei7 4770 Gskill S4 4x2 SSD Sumsung 840Pro 128GB Vga GB770 OC Mainboard Gb Z87-Hd3 650XFX Silver

50. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: