ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

มีเว็บแจกเกมส์แท้มาฝาก

วันนี้ผมมีเกมส์ Steam ฟรีๆมาฝากกัน ไม่ได้แจกหรอกนะครับแต่จะมาเสนอวิธีการที่จะได้มาตะหาก เว็บนี้จะได้เกมส์ทั้ง Steam, Origin, Desura หรือแม้แต่ Steam Trading Card ครับ

การทำงานของเว็บไซต์ที่ผมว่ามาคือ เป็นการเก็บสะสมเหรียญเพื่อเอามาแลกเกมส์ครับวิธีการที่จะได้เหรียญมาก็คือ "เล่นเกมส์บนเว็บนั้น" เล่นให้ผ่าน Achievement ครับ แล้วจะได้เหรียญมา หรือ คุณสามารถจะทำแบบสอบถาม พวก Offer ดู วิดีโอ โหลดแอพมือถือมาลง เพื่อแลกเหรียญได้

อันนี้ผมเก็บเหรียญพอแลกแล้วครับ เลยแลก
    Batman Arkham Asylum GOTY มา

ซึ่งตอนแรกเราจะต้องประมาณ 1ชม.ถึง2วัน เพื่อดำเนินการ
    เมื่อผ่านแล้ว เขาจะส่งเกมส์มาให้เองครับอาจจะเป็นลิ้งค์ redeem หรือเป็น code เลยก็ได้ ซึ่งเมื่อผ่ายขั้นตอนดังกล่าวเราก็จะทำการ Activate Key กัน

และแล้วเกมส์นี้ก็มาอยู่ใน Steam ของผม

และยังมีเกมส์อีกมากมายให้แลก เช่น Crysis 3, The sim 3, Hitman etc. (ของมีหมด stock นะครับ ต้องรีบแลก)

และนี่เป็น Wishlist ของผมเองครับ ผมกำลังเก็บของแลกอยู่

เกมส์ฟรีหาได้ง่ายแบบนี้จะมัวช้าอยู่ได้เยี่ยงไร

สมัครคลิ๊กที่นี่เลยครับ

ถ้าผมได้เกมส์อะไรเพิ่มอีก ผมจะมาอัพเดทให้ทราบกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย attapanbank : 2nd February 2014 เมื่อ 12:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    JokergameTH เค้าก็แจก นิครับ
    ซักวันตูจะลงรูปให้ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    แหม่อันนี้ของแท้ไงครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    มันไปแลกตรงไหนครับเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1
    Tremor Reward ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เวลาจะแลกคลิกตรงนี้ครับแล้วเลือกเกมส์

สมมุติ ผมเลือก Crysis 3 ก็กด Purchase แต่ถ้าแต้มไม่พอกลัวเกมส์หาย ก็กด Wishlist ไว้
    อย่างที่บอก ของมีจำนวนจำกัด

*** เพิ่มเติมครับ ***

ผมมีแต้มพอแล้ว ทีนี้ ผมจะแลก Crysis 2 Origin Game นะครับ

ทีนี้มันก็จะส่งเรื่องไปหาแอดมิน แล้วต้องรอครับ หลังจากผ่านแล้วผมจะมาอัพเดทอีกที

นี่รูป Origin ผมครับ ก่อนได้รับเกมส์

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย attapanbank : 2nd February 2014 เมื่อ 18:22

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    อัพเดทครับ ผมได้เกมส์แล้วนะ

และแล้วก็ได้มา อิอิ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เกมที่มีชื่อต่อท้ายว่า Steam Game Link เนี่ยเค้าจะให้มาในรูปแบบไหนเหรอครับ

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    คือไม่เข้าใจครับทำยังถึงได้เหรียญต้องทำ archeivement ? หรือยังไงครับอธิบานให้ระเอียดหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patanin123 อ่านกระทู้
    เกมที่มีชื่อต่อท้ายว่า Steam Game Link เนี่ยเค้าจะให้มาในรูปแบบไหนเหรอครับ
    ของผมเขามาเป็น Humble Bundle ลิ้งค์ครับ กดแล้ว redeem เข้า steam จากหน้าเว็บ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย attapanbank : 2nd February 2014 เมื่อ 18:48

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackkerrr อ่านกระทู้
    คือไม่เข้าใจครับทำยังถึงได้เหรียญต้องทำ archeivement ? หรือยังไงครับอธิบานให้ระเอียดหน่อยครับ
    หน้าเว็บ กดตรง Achievement จะมีเกมส์อยู่ครับ พอเข้าเกมส์ ดูด้านขวา จะเป็น Achievement ถ้าเคลียได้ ก็ได้คะแนนครับ หรือจะ ทำพวก แบบสอบถามก็ได้นะ

แต่ผมโหลดแอพมาลงมือถือ ก็ได้มา 300 เหรียญแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    สงสัยจะตุน Humble ไว้เยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armakusarecord : 2nd February 2014 เมื่อ 19:11

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    ส่งใสจะตุน Humble ไว้เยอะ
    น่าจะยังงั้น สำหรับคนที่ซื้อไม่ทัน ก็โชคดีไป

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    นอกจาก จขกท แล้วมีใครอีกบ้างละครับ ที่ได้เกมแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ attapanbank อ่านกระทู้
    นอกจากผม ไม่เห็นคนอื่นมาบอกเลยนะ แต่ในเว็บก็มีบอกนะว่าใคร redeem อะไรไปบ้าง

อ่าๆ ครับ จะพยายาม ทำให้ได้ละกันเกมแต่ละเกมนี้คงนานกว่าจะได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nokung : 2nd February 2014 เมื่อ 19:46

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nokung อ่านกระทู้
    นอกจาก จขกท แล้วมีใครอีกบ้างละครับ ที่ได้เกมแล้ว
    นอกจากผม ไม่เห็นคนอื่นมาบอกเลยนะ แต่ในเว็บก็มีบอกนะว่าใคร redeem อะไรไปบ้าง

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    ผมกำลังเก็บแต้มอยู่ ฮ่าาๆๆ นานมากกว่าจะได้ -.-
    ]

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popsa00 อ่านกระทู้
    ผมกำลังเก็บแต้มอยู่ ฮ่าาๆๆ นานมากกว่าจะได้ -.-
    ได้แล้วมายืนยันด้วยครับว่าจริง

ผมทำแบบสอบถามฟรีๆเก็บอยู่ อิอิ

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ attapanbank อ่านกระทู้
    ได้แล้วมายืนยันด้วยครับว่าจริง

ผมทำแบบสอบถามฟรีๆเก็บอยู่ อิอิ
    ทำตรงไหนหว่า แบบฟรีๆเนี่ย -0-
    ]

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popsa00 อ่านกระทู้
    ทำตรงไหนหว่า แบบฟรีๆเนี่ย -0-
    บางอันก็ได้ บางอันก็ไม่ได้อะครับ แต่โหลดแอพมือถือ อะชัวร์สุดละ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    โหลดแอพลงมือถือทำไงให้ได้ เหรียญ สอนที่ครับงงมาก โหลดมาลงแล้วยังไม่ได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    โหลดแอพลงมือถือทำไงให้ได้ เหรียญ สอนที่ครับงงมาก โหลดมาลงแล้วยังไม่ได้เลยครับ
    ผมก็กดให้มันส่งเมล์มาแล้วไปเข้าเมล์ในมือถือ กดเข้าลิ้งโหลดจากเมล์ที่มันส่งมา ลงแอพ เปิดทิ้งไว้สัก1นาที รอสักพักเหรียญก็ได้เองครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 2nd February 2014 เมื่อ 20:49

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ
    Offer นี้ใช้ไม่ได้เพราะมีปัญหาอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เล่นเกมอะไรกว่าจะได้เป็นพันเหรียญอะครับ - -
    I LOVE TAEYEON FOREVER <3

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerozen อ่านกระทู้
    เล่นเกมอะไรกว่าจะได้เป็นพันเหรียญอะครับ - -
    เกมละนิดละหน่อยครับ + พวก Offer ก็เพิ่มเยอะแล้ว

Login ได้วันละ 1 ถ้าไอดีอายุเกิน 30 วันได้ 2 จนถึง มากกว่า 365 วันได้ วันละ 5