ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ไปเที่ยวไหนกับแฟนดีครับ ช่วยผมคิดที

ไปเที่ยวไหนกับแฟนดีครับ

คือเราพึ่งคุยกันนะครับ ขอตัดเรื่องไปบ้านออกไปก่อน
    คือผมไม่มีรถขับนะครับ
    จะไปพวก บางแสน หรือ ออกนอกขอบเขตหรือปริ่มๆเขตกทมมากคงไม่ได้

สวนรถไฟก็ไม่่อ่าครับ
    คำตอบดูหนังขอไม่เอานะ จำเจมาก หนังก็ไม่้ได้มีอะไรน่าดูมากมายเลย
    ยวราชก็ไปแบบเดียว กินๆกลับ เพราะที่นั้นมันมีแต่ของกิน
    จตุจักรก็ดูืทรงไม่ค่อยมีอะไรทำ เดินๆช็อปๆแปปๆก็ไม่มีที่ไป
    ร้องเกะก็ไม่เอาครับ
    ่ต่างประเทศก็ไม่้มีตังครับ
    ทำบุญก็ไม่เอา ทำไม่ถึง 30 นาที แล้วก็ไปต่อไม่ได้
    พวกเทคและผับก็ไม่เอาครับ เราสองคนไม่ชอบ เหล้าไม่กินด้วยในกรณีของร้านเหล้า
    พวกเดินห้างนี้ก็ไม่เอาครับ
    พวก Mansion 7 , Dreamworld ไรทำนองนี้ก็เบื่อครับ ไม่ไป
    Chocolate Ville, Asiatique ก็ไปมาแล้วครับ พวกร้านไรงี้ไม่เอา ผมไม่อยากแค่ไปกินแล้วก็จบ
    ว่ายน้ำตอนแรกก็คุยกันอยู่ แต่ช่วงเดือนสองเดือนนี้ก็ยังไม่มีเวลากันทั้งคู่

ตอนนี้ผมมีอยู่ในหัวคือ
    - โยนโบลว แต่ว่ามันก็แปปเดียว
    - Siam Ocean World อันนี้ไม่รู้เวิรคไหม แต่แปปๆก็คงเสร็จ
    - อ่านหนังสือให้เด็กพิการหรือไปบริจาค แต่แฟนผมเค้าูดูไม่น่าจะ interest เท่าไหร่เลยอาจจะต้องตัดไป
    - ดูเข้าท่าหน่อย คงเป็นพวกร้าน Rooftop แต่ยังไม่ได้หาข้อมูลอะไร มันดูิ้สิ้นเปลือง เพราะอาหารมันราคาสูง

ผมอยากได้ที่ๆมันกินเวลาหน่อย แบบดูหนัง ไม่ใช่แปปๆก็เสร็จอย่างที่ผมกล่าวมา

นึกไม่ค่อยออกและ
    ช่วยผมนึกหน่อยละกัน ไปไหนดี

ปล. เสียดายไปบ้านยังไม่ได้ หึหึ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    สวนดอกไม้ สวนสาธารณะ เดินเล่นกินขนม ชิวๆ ให้อาหารปลา ไปที่ๆ คิดว่าไปได้แล้ว เป็นสถานที่ ที่ไปแล้วน่าจดจำครับ ^_____^ แล้วคุณจะไม่มีวันลืมเวลานั้นเลย

ส่วน - Siam Ocean World อันนี้ไม่รู้เวิรคไหม แต่แปปๆก็คงเสร็จ = มันก็น่าสนนะครับ ออกเดท น่าอิจฉาจริงๆ !

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ทำไมไม่ถามเค้าละคับว่าอยากไปไหน
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Most อ่านกระทู้
    ทำไมไม่ถามเค้าละคับว่าอยากไปไหน
    เค้่าบอกนึกไม่ออกครับ เค้าก็เหมือนผมแหละ ช่วยกันคิด ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ่างั้นก้กินข้าวร้านทั่วไปกะได้ครับตามห้างอย่างพารากอนละก้เดินดูของที่สนใจเดินคุยเล่นกะแฟนสบายๆครับเวลามันผ่านไปเร็ว 5555
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    Blog Entries
    1
    เปิดห้องครับบ คิดไว้รึยังง 555555

ประเทศไทยนี่แหละจ้า...
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    แนะนำพาแฟนออกเดตครั้งแรก พาไปสวนลุม ปูเสื่อ ซื้อของกินมานั่งกินเล่นๆ ถ่ายรูป คุยกัน แต่ขอบอก ทำแบบนี้เวลาผ่านไปไวมาก และขึ้นอยู่กับว่าคุณจะสร้างความทรงจำครั้งแรกดีแค่ไหนล่ะครับ อิอิ
    ปล.ผมพาไปทั่วสวนสาธารณะหมดกรุงแล้ว ต่อไปมีแพลนออกทริปตจว.กันอีก

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    โรงแรม บาน่านา

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    บอกไปเลยว่า "ไปนั่งเล่นบ้านเราไหม" 5555 ล้อเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ไปสวนสยามก็ได้ครับ ไปเล่นน้ำ อาจจะมีโปรโมชั่นลดไรก็ได้(ไม่ได้ติดตาม) แต่ก็กินเวลาได้ทั้งวันเลยครับ เดินเล่นเพลิน ๆ
    ถ้าน่าเบื่อ ก็เขาดินก็ได้ครับ ดูนกดูปลา เดินรอบ ๆ ชมสัตว์ ได้บรรยากาศมาก

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สวนสัตว์ดุสิต
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    บังกะโล ม.รังสิต รับรอง"ขาเป๋กลับบ้าน"

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ไปเที่ยวงานพ่อขุนครับ

-เย็นๆก็ไปหาไรกินกันก่อนอย่างเช่นหมูกะทะ
    -ค่ำๆหน่อยก็พาไปนั่งเล่นบิงโกหรือปาเป้าไปก่อนครับ
    -ดึกๆเลยก็ดูคอนเสิร์ตครับ
    -หลังจากนั้นจะต่อผับหรือร้านเหล้าก็แล้วแต่สะดวกเลยครับ
    -ถ้าจบแล้วก็ส่งแฟนเข้าหอครับ จะไปส่งเฉยๆหรือจะตามไปก็อีกเรื่องนึงครับ แล้วแต่แฟนเราจะว่าไง 5555

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ชวนไปออกกำลังกายครับ ตีแบดหรือวิ่งประมาณนี้

L o V e You