ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

Titanfall จะมีหุ่นยนต์ให้เล่นแค่ 3 แบบเมื่อปล่อยเกม

Titanfall จะมีหุ่นยนต์ให้เล่นแค่ 3 แบบเมื่อปล่อยเกม

แหล่งข่าวนี้มาจากการตอบคำถามของทีมพัฒนาเกม Titanfall ผ่านทาง Twitter ต่อเหล่าเกมเมอร์ผู้อยากรู้ โดยคำถามแรกถูกถามว่าเกม Titanfall เมื่อมันปล่อยออกมาแล้วจะมีกี่แผนที่ มีโหมดกี่โหมด และมันจะมีหุ่นยนต์ให้เล่นมากกว่า 3 แบบไหม? คำตอบแบบง่ายๆจาก Abbie Heppe นำแหน่ง Community manager ได้ตอบเพียงแค่ตำถามเดียวคือเกมจะไม่มีหุ่นยนต์มากกว่า 3 แบบ …ย้อนกลับไปสักนิดผมเคยนำเสนอข่าวว่า Vince Zampella ผู้สร้างเกมและผู้ร่วมก่อตั้ง Respawn เคยออกมาพูดว่าเกมนั้นจะไม่มี DLC หรือพวก Microtransaction แต่สุดท้ายแล้วก็ต้องโดนหักมุมเมื่อไม่กี่วันก่อนที่ EA ออกมาประกาศว่าเกม Titanfall จะมี DLC expansion ปล่อยออกมาในช่วงไตรมาส 3 ของปี 2014 ก็ได้แต่หวังว่าจะเป็นตัวเสริมที่ดูสมเหตุสมผลหน่อย ไม่ใช่ถ้าหากคุณอยากได้ปืนที่ยิงแรงขึ้น ก็ซื้อไอนี่ไปสิ มีหวังโดนด่าตาย

@DMC_Ryan there are not more than 3 titans. Bam! Knowledge

— abbie heppe (@abbieheppe) February 2, 2014

คำถามต่อมาเป็นคำถามจากแฟนเกมอีกคนที่ถามว่าตื่นเต้นไหมเมื่อเกม Titanfall เปิดให้ชาวโลกได้เล่น ทางด้าน Zampella ก็ตอบกลับมาว่า ใช่ รู้สึกตื่นเต้นแต่ปนกลัวๆเล็กน้อย เราต้องการให้เกมที่จะปล่อยออกมานั้นไหลลื่นไม่มีปัญหาเท่าที่จะเป็นไปได้ ในช่วงทดสอบ Beta จะช่วยตรงนี้ได้ครับ

@Pikepointzero yes, but mixed with a bit of fear. We want the launch to be as smooth as possible. Beta should help.

— Vince Zampella (@VinceZampella) February 2, 2014

และคำถามสุดท้ายหากใครที่เคยเล่นช่วง Alpha ก็จะทราบดีว่าวีดิโอที่บันทึกไว้ขณะเล่นเกมเมื่อนำไปลงใน YouTube ก็จะถูกอุ้มไปโดยปริยาย แต่สำหรับในช่วง Beta นั้นจะสามารถนำมาลงได้อย่างอิสระแล้วล่ะครับ

@iDoriitoz should be, it won’t be restricted like the alpha

— Vince Zampella (@VinceZampella) February 2, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ให้ดีนะ EA ไม่อยากซื้อเกมบน origin ด้วยแต่ทำไรไม่ได้เกมของค่ายเขานิ ฮาๆ

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537

รอขับ Sryder
    .:ll:.

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    มี ZakuII ปะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

ต้องมีหุ่นตัวนี้ อยู่ในเกม แน่ๆเลย
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    มี ZakuII ปะ
    งั้นผมคงรอ RX-78-2
    Puirez//

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PureWhiteXz อ่านกระทู้
    งั้นผมคงรอ RX-78-2
    ถ้างั้นผมรอขับ RX-0 ดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,752
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popza01 อ่านกระทู้
    ถ้างั้นผมรอขับ RX-0 ดีกว่าครับ
    งั้นผมขอขับ wave i ละกันครับ
    ปล.หุ่นใน กันดัมเหรอครับ ???

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    มันมี orger styder atlas ใช่ป่ะคับถ้าจำไม่ผิด

หมั่นใ้ส้นักโดน!!!

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popza01 อ่านกระทู้
    ผมก็รอ RX-93 เหมือนกันครับ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    เกมส์ FPS ไม่ใช่แนวหุ่นยนต์ยิงกัน ก็เหมือน BF ตอนเล่น Muti ใครเร็วก็ได้หุ่น ใครช้าก็ต้องโดด แต่ขอเสียของคนขับหุ่นคือ ถ้าหุ่นระเบิดก็คือ ตาย ไม่ใช่พอรัเบิด แล้วลงมาเดินต่อ นะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รอเล่น แต่กลัวเครื่องรับไม่ได้จิงๆ