ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ผมร่วง

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 177

ผมร่วง

คือผมอายุ 18 เอง แต่ผมข้างหน้ามัน ร่วงอะครับ ตอนนี้เริ่มบางๆละ มีวิธีแก้ป่าวอะครับ เช้น ยา ไรพวกงี้อะครับ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ผมอายุ 18 มันร่วงซะเเล้วหรอ ตอน18ยังไม่มีเพื่อนคนใหนมีอาการเเบบนี้เลย จะมีเเค่ผมขาว เเซมๆ อันนี้ต้องถามว่า วิธีการดูเเลรักษาผมนั้น เเต่เดิมนั้นทำยังไงก่อน

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    กินเหล้าป่ะครับ ? กินเยอะหัวไปไวนะครับ

แล้วก็อีกอย่าง กรรมพันธุ์ ปู่ ตา พ่อ ลุง น้า อา ผมน้อย (หัวล้าน) กันรึเปล่า

ถ้าไม่เกี่ยวกับ 2 อันบน ก็ลองแชมพูพวกสูตรผม ขาด หลุด ร่วง หรือแชมพูยา

บางคนก็เป็นเพราะหัวมันมาก หนังศีรษะป่วย อักเสบ

ถ้าไม่หายก็มีทั้งหมอ ทั้งพวกสถาบันดูแลเส้นผม ราคาไม่แพงมาก ค่าใช้จ่ายพอๆกัยคลินิครักษาสิว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    เหล้า เบีนร์ ไม่ค่อยกิน อะครับ ๆ สงสัยคงหัวจะมันละมั้งครับ
    แล้ว ยาเร่งผมช่วยได้ปะครับ ?