ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: : RPG MAKER CENTER :

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

Arrow : RPG MAKER CENTER :

ทัศนคติ

ด้วยความที่ผมเป็นอีกหนึ่งคน ที่ชอบเล่นเกมสไตล์
    RPG Maker มาก จนติดเลยทีเดียว
    ทุกๆวัน ผมจะสรรหา
    RPG Maker ใหม่ๆมาเล่น และมาอัพโหลดให้ทุกท่านได้เล่นกันอีกที

จึงเกิดความคิดดีๆขึ้นมาว่า 'ถ้าทำคลังเกม
    RPG Maker ขึ้นมาบ้างหล่ะ?'
    ขอบคุณที่เข้ามาชมนะครับ

Welcome To

RPG MAKER CENTER !

พูดคุยซักนิด

ในอนาคตผมมีแผนที่จะรวบรวมเกม RPG Maker มาไว้ใน Center นี่ให้ได้มากที่สุดนะครับ
    จะแบ่งหมวดเกมออกไปหลายๆหมวด อาจจะ Fantasy บ้าง Fighting บ้าง แต่ตอนนี้มีแต่ Horror นะครับ

จึงขอความร่วมมือทุกท่าน แนะนำเกม
    RPG Maker มาเรื่อยๆเลยนะครับ
    ทุกๆเกมที่ทุกท่านแนะนำมา ไม่ว่าจะแนวไหน ประเภท ผมจะสรรหามาให้ได้ และจะอัพมาลงเรื่อยๆ
    เพื่อเพิ่มเกมและประเภทของเกมในคลังแห่งนี้เรื่อยๆ และ สืบไป.....

ชนิดของเว็ปที่อัพโหลด

: คำเตือน :

เกม Horror มีเนื้อหาที่น่ากลัว และ สยองขวัญ ถึงแม้จะเป็น RPG Maker
    แต่ผู้ที่ขวัญอ่อน และ มีโรคประจำตัว ไม่ควรจะเล่น...

จำนวนเกมที่มีอยู่ในหมวดHORROR ณ ปัจจุบัน : 3 เกม

คลิกที่รูปภาพ เพื่อไปยังเว็ปดาวน์โหลด

อย่าลืมนะครับ แนะนำเกม RPG Maker มาเยอะๆนะครับ แนะนำมาได้ทุกแนวเลย
    และอย่าลืม ! 'กดขอบคุณ' เพื่อเป็นกำลังใจด้วยนะครับ

อัพเดทเรื่อยๆ ตลอดทุกวัน !

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ อัพอีกเยอะๆนะครับ แนวนี้ผมชอบ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    ขออนุญาตดัน! จะกลับมาอัพเดทเกมตามปกตินะครับ

Tags for this Thread