ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Insurgency [FULL]-(REVOLT)-[2014]-[FilecondO|One2Up]

ก้าวเข้าสู่ถนนหนทางที่เต็มไปด้วยการต่อสู้สุดเข้มข้น การที่ทีมของคุณจะรอดชีวิตได้นั้นขึ้นอยู่กับการยึดป้อมปราการให้สำเร็จและทำลายซัพพลายของอีกฝ่ายให้ได้ Insurgency พร้อมมอบประสบการณ์ Multiplayer และ Co-op ที่ยอดเยี่ยมด้วย Source Engine ที่จะให้ความมีเสถียรภาพและเก็บภาพรายละเอียดภายในได้อย่างครบถ้วน คุณจะรู้สึกตื่นตัวอยู่ตลอดเวลาเมื่อต้องเผชิญกับฉากแอ็คชั่นที่ยาวนานในการต่อสู้ที่อันตรายถึงชีวิต

Features
    • อาวุธมากกว่า 20 ชนิดพร้อมอุปกรณ์เสริมจำนวนมาก ไม่มีเป้าปืน มีแต่ความสมจริงของอาวุธและอิสระในการเล็ง เอฟเฟ็คชัดเจนให้ความรู้สึกกดดันเมื่อมีเสียงปืนลั่น
    • แผนที่สำหรับ Multiplayer และ co-op 12 แผนที่ในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันถึง 6 แบบ ตั้งแต่อิรักสู่อัฟกานิสถานไปจนถึงโซมาเลีย

• โหมดเกม Multiplayer 5 โหมด รองรับผู้เล่นสูงถึง 32 คน เน้นการเข้ายึดอาณาเขต ทำลายคลังอาวุธ และคุ้มครองบุคคลสำคัญ

• โหมดเกม co-op 2 โหมด ให้คุณและเพื่อนๆร่วมทีมกันปฏิบัติภารกิจโดยจะต้องทำตามแผนที่วางไว้ให้ลุล่วง หรือป้องกันค่ายของคุณจากฝูงศัตรูที่ยกขบวนกันเข้ามา

• ระบบการสื่อสารภายในหมู่ ซึ่งจะรวมถึงการสื่อสารด้วยเสียงสามมิติ (3D VOIP) ทำให้คุณได้ยินเสียงเพื่อนหรือศัตรูที่อยู่ใกล้

• แผนที่จากด้านบนซึ่งจะแสดงรายละเอียดเกี่ยวกับภารกิจและตำแหน่งของเพื่อนร่วมทีม

• เก็บวัสดุอุปกรณ์เพื่อปรับแต่งและเพิ่มประสิทธิภาพให้กับชุดหรือเครื่องมือรวมถึงค่าสถานภาพ เช่น น้ำหนัก ความแข็งแกร่ง และความว่องไว

• User Interface และ HUD จัดเป็นระเบียบไม่รกหูรกตา เพื่อมอบประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยม และให้คุณจดจ่อกับสิ่งแวดล้อมได้อย่างเต็มที่

• เอฟเฟ็คและรายละเอียดชัดเจน ดนตรีประกอบเพิ่มความเข้มข้น

• สร้างแผนที่และเนื้อหาเพิ่มเติมได้เอง ด้วยการใช้ระบบเขียนสคริปต์และ SDK ของ Insurgency

• เล่นได้ทั้งบนเครื่อง PC และ Mac OSX

• เซิฟเวอร์เต็มกำลังรองรับทั้งสำหรับ PC และ Linux

FULL GAMES - REVOLT 1.92 GB

VIP

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

1GB/Part

One2Up

Part01 |:| Part02

Filecondo

Part01 |:| Part02

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

grimdevil-game.blogspot.com

--แตกไฟล์ > Mount File > Setup > Crack > Play--

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    เป็นตัว standalone เหรอครับ

ผมไม่มี HL2 บอกผมที มันไม่ใช่ม๊อดใช่มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    8,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eqpush อ่านกระทู้
    เป็นตัว standalone เหรอครับ

ผมไม่มี HL2 บอกผมที มันไม่ใช่ม๊อดใช่มั้ย
    ไม่ต้องใช่ HL2 ไม่ใช่ม๊อด
    อันนี้ Update 1
    http://www.putlocker.com/file/ABCCB6B3F07FC7F3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย games3707 : 8th February 2014 เมื่อ 02:31

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ขอบคุณมากครับ ไว้โหลดเส็ด ลองเล่นแล้วจะมายืนยันให้นะคร๊าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    ขึ้นเอ่อเร่อ

this game requires Steam !!
    FC'โหดสสัด V2

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    อ๊ากขอให้เล่นได้สาธุเพี้ยงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    IJOKERGAMETH>COM

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ลงอัพเดตแล้วเล่นไม่ได้แฮะ

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ตัวอัพเดตโลหดไม่ได้ ครับ แต่เล่นกับบอทได้
    IJOKERGAMETH>COM

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank9398 อ่านกระทู้
    ขึ้นเอ่อเร่อ

this game requires Steam !!
    เข้าไปกดเล่นที่ INSURGENCY LOADER น่ะครับแต่ผมยังหาห้องเล่นไม่ได้เลย เล่นแต่กับบอท