ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260

แนะนำเกมส์หน่อยครับ Iphone 4s

เอาแบบ เล่นว่าง ๆ หรือไม่ก็เล่นยาว ๆ ก็ได้ครับ
    เป็น App ฟรีก็ดีนะครับ 555
    ช่วงนี้ว่าง ไม่รู้จะเล่นอะไรดี
    Do it now.Sometimes later become never.

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1
    Plague inc ครับ
    คนในบอร์ด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NATSONWAT1 อ่านกระทู้
    กะจะกดหลายรอบละแต่เห็น in-game purchases *****เยอะเหลือเกิน ถ้าไม่ซื้อที่เหลือมันจะหนุกป่ะครับ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NATSONWAT1 อ่านกระทู้
    ลองเล่นแล้วมัน ไม่ใช่แนวอะครับ 555
    Do it now.Sometimes later become never.

!!! Kyary Pamyu Pamyu !!!
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    Cytus

DJMAX Ray

Kingdom Rush

Final Fantasy VI

คิดออกแค่นี้ครับ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    เกมแนวสะสม card Valkyrie Crusade ครับ แรกๆ ต้องอดทนมาก แต่พอตั้งตัวได้(แล้วแต่ดวง ว่าจะดีแค่ไหน อาจจะเดือนแรก หรือ 2 เดือน หรือมากกว่านั้น ว่ากันไป)

แรกๆ ผมก็เล่นแบบโยนให้คนอื่นช่วยบ่อยๆ มาหลังๆ ตั้งตัวได้ ลุยเองละครับ

ปล.เกมนี้มี in-app purchases แต่มันก็แค่เป็นเหมือน booster เท่านั้นล่ะครับ เพราะเควสในเกมก็แจกเรื่อยๆ ผมก็ได้มาเยอะมาก แต่ใช้ผลาญทิ้งไปกับการเสี่ยงดวงหมดแล้ว

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worakorn3 อ่านกระทู้
    เกมแนวสะสม card Valkyrie Crusade ครับ แรกๆ ต้องอดทนมาก แต่พอตั้งตัวได้(แล้วแต่ดวง ว่าจะดีแค่ไหน อาจจะเดือนแรก หรือ 2 เดือน หรือมากกว่านั้น ว่ากันไป)

แรกๆ ผมก็เล่นแบบโยนให้คนอื่นช่วยบ่อยๆ มาหลังๆ ตั้งตัวได้ ลุยเองละครับ

ปล.เกมนี้มี in-app purchases แต่มันก็แค่เป็นเหมือน booster เท่านั้นล่ะครับ เพราะเควสในเกมก็แจกเรื่อยๆ ผมก็ได้มาเยอะมาก แต่ใช้ผลาญทิ้งไปกับการเสี่ยงดวงหมดแล้ว
    มันเล่นยังไงครับ งงมากตอนนี้ 555

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    มันเล่นยังไงครับ งงมากตอนนี้ 555
    ผมแนะนำเพจนี้ครับ
    https://www.facebook.com/ValkyrieCru...tabase?fref=ts

ช่วยเหลือกันดีทีเดียว ไม่กัดแน่นอนครับ =w=

ที่โยนให้เพราะผมก็เป็นพวกอธิบายห่วยแตก ได้แค่ปฏิบัตินะครับ

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    FLAPPY BIRD ครับอิอิ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    Deemo
    The world end with you : solo remix