ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

ปกติผมก็ไม่ต้องการหรอกครับ แต่มันก็มีช่วงเวลา

ใช่ครับ มันมีช่วงเวลาของความต้องการ
    ใน 365วัน อาจจะมีซัก 7 วันที่ต้องการ

บางคนอาจจะสงสัยว่า รถมันมากขนาดนั้นเลยเหรอ ทำไมต้องสร้างด้วย
    อันนี้ผมคงต้องบอกว่า แล้วแต่ช่วงเวลาครับ

อย่างเช่นวันที่ผมเดินทางบนถนนมิตรภาพในวันที่ไม่ใช่เทศกาล ผมก็ว่ามันยังดีๆ อยู่
    แต่วันที่ผมเดินทางบนถนนเส้นนี้ช่วงก่อนปีใหม่ ผมคิดแต่อยากให้ถนนมิตรภาพเป็นรูปแบบนี้ครับ ไม่รู้จะหาวิธีแก้วิธีอื่นยังไงถ้าไม่ใช่วิธีนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    จั่วหัวแบบ งง งง นะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    1.อ.ธาตุพนม จ.นครพนม

= เป็นถนน 2 เลน ถ้ามาจากทางจังหวัดมุกดาหารข่วงเทศการงานพระธาตุ รถติดโคตร ขับช้าขวางถนน แซงไม่ได้ รถขนอ้อยและรถบรรทุกเยอะ

3.อ.เมือง จ.อุดรธานี

= ภายในเมืองเป็นถนน4เลนปกติ แต่ช่วงชานเมืองและก่อนถึงตัวเมืองเป็นถนน 2 เลน อาการเดียวกับ นครพนม

4.รู้แต่พหลโยธิน ช่วงสงกรานต์ มันติดคอขวดครับรถจากทาง ภาคเหนือ อีสานมากรูกันเข้ากรุงเทพ ที่สุดแห่งรถติด 30นาทีรถเคลื่อนตัวได้ 200 เมตร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Spermz : 8th February 2014 เมื่อ 19:14

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    คนที่ไปนั่งแน่นๆกันช่วงเทศกาลเขาต้องการเเบบคุณหนะเเหละครับคือกลับบ้านไปหาญาติผู้หลักผู้ใหญ่ในเมื่อคนเขามีความต้องการเยอะมันก็ย่อยมีรถติดเยอะ คือผมเองไม่ชอบรถติดช่วงเทศกาลเหมือนกันแต่ก็ยอมรับนะว่าที่มันติดเพราะผมคนนึงหละที่ต้องใช้ถนนเส้นนั้น