ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post :::NEWS ทันข่าวเกี่ยวกับ GAME ใหม่ๆ (อัพเดทล่าสุด):::

◄ ▨ NEWS GAMER ▧ ►

HAWKEN เตรียมย้ายสนามรบไปยังระบบ Steam

HAWKEN เกมขับหุ่นยนต์สู้รบสุดดุเดือดที่ปล่อยออกมาเมื่อปีที่แล้วแต่ก็สร้างความน่าแปลกใจให้ผมว่าแม้เกมจะเป็น Free to Play ทำไมมันไม่เอาลง Steam ไปเลยเล่า เดากันสักหน่อยอาจไม่อยากเสียค่าต๋งส่งให้ Valve แต่ถ้าอยากแลกด้วยปริมาณผู้เล่นเพิ่มขึ้นก็ต้องยอมแล้วล่ะนะ ล่าสุดตอนนี้ทางทีมพัฒนาได้ประกาศออกมาผ่านเว็บไซต์หลักแล้วว่าเกม HAWKEN กำลังจะย้ายไปใช้ระบบ Steam ในเร็วๆนี้ครับ

เนื่องจากการย้ายไป Steam ย่อมมีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้น ผลขอหยิบที่น่าสนใจมาบอกต่อดังนี้นะ

การเล่น HAWKEN ต่อไปนี้จะต้องใช้แอคเคาท์ของทาง Steam เท่านั้น โดยตัว launcher ที่ใช้เข้าเกมปกติกันนั้นจะใช้ไม่ได้แล้วเมื่อเกมได้เปิดให้เล่นบน Steam
    ในระยะเวลาประมาณ 7 วันทีมงานจะส่ง Steam keys ของเกม HAWKEN ก่อนที่จะมีการเปิดให้ใครก็ได้สามารถดาวน์โหลดมาเล่น (เข้าใจว่าใครที่เคยสมัครเล่นมาก่อนแล้วจะได้รับคีย์ทางอีเมล์ที่ได้สมัครไป)
    ในเวอร์ชันที่จะปล่อยลง Steam ในช่วงแรกเป็นแพตช์ล่าสุดของเกมในเดือน กุมภาพันธ์ ลูกเล่นบางอย่างอาจจะยังมีไม่ครบและเล่นได้เพียงบางส่วน ตรงนี้ทีมงานบอกว่ากำลังขัดเกลามันให้ดีและจะปล่อยอัพเดตตามออกมาภายหลังประมาณ 2 อาทิตย์
    ตอนนี้การสร้างแอคเคาท์ใหม่จะไม่สามารถทำได้ไปจนกระทั่งเกมได้ปล่อยอย่างสมบูรณ์ในเดือน กุมภาพันธ์ นี้แหละ

สุดท้ายนี้การเข้ามายังระบบ Steam น่าจะช่วยเพิ่มปริมาณผู้เล่นที่ดูซบเซาลงได้เพราะเหล่าเกมเมอร์เข้าถึงได้สะดวกกว่า ส่วนใครที่สนใจอยากเล่นก็ต้องบอกว่าความแรงอินเตอร์เน็ตจะต้องเร็วสักนิดเพราะใกล้สุดของบ้านเราคือเซิฟเวอร์สิงคโปร์ครับ

Evolve ศึกปะทะเอเลี่ยนเตรียมเผยโฉมเร็วๆนี้

Turtle Rock ทีมพัฒนา Evolve เกมใหม่จากทางค่ายที่นำเสนอรูปแบบการเล่น co-op จำนวน 4 คนปะทะเอเลี่ยนยักษ์อีก 1 ตัว จากที่ผ่านมาเราคงได้เห็นภาพสกรีนช็อตจากเกมกันมาบ้างแล้ว ล่าสุดตอนนี้ทาง 2K Games ได้ปล่อยวีดิโอที่ไม่ค่อยจะมีอะไรออกมาให้ชมเพียงแต่ทิ้งท้ายด้วยตัวเลขวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2014 พูดง่ายๆก็คืออีกไม่กี่วันข้างหน้าเราจะได้เห็นอะไรสักอย่างจากเกม ตรงนี้ผมเองคิดว่าเราคงไม่ได้เห็นภาพใหม่หรือข้อมูลอะไรแล้วล่ะ อย่างน้อยเราน่าจะได้เห็นวีดิโอเทรลเลอร์หรือเกมเพลย์อะไรทำนองนี้อย่างแน่นอน คอยติดตามกันให้ดี

แถมๆหน่อยนะ

กิจกรรมแจก DLC PAYDAY 2

A Merry Payday Christmas Soundtrac

^
    ^
    เพียงท่านตอบคำถามถูกก็รับไปเลย ((ผู้โชคดี 2 ท่านแรกเท่านั้น))

คำถาม คือ ตอนนี้เราอายุเท่าไหร่ 2 ท่านแรกเท่านั้นที่ตอบถูก

ตอบพร้อม ชื่อ steam จ้า

ตัวอย่างคำตอบ อายุ........ชื่อ steam : ◄ ▧ PLAYBOY®[TH]©™ ▧ ►

ไบ้ อายุไม่เกิน 20 ^^

เฉลย+คนที่ตอบถูก อิอิ

เฉลย : อายุ 18 เป็นคำตอบที่ถูก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    18 ครับ steam manassassin แน่นอน 100 เปอ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auuinw อ่านกระทู้
    18 เลยละกัน id atchapol

2ท่านนี้ รับ steam เราด้วยนะ เรา@ไปล่ะ ถ้าไม่เห็นก็@มาหาเรา(ทักเรามาด้วย เผื่อเราส่งไปจะไม่ถูกคน)

แถมๆอีกนิดจ้า

[Comic]ฉากที่น่าจะมีใน The Lego Movie

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 9th February 2014 เมื่อ 19:04

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    HAWKEN ผมได้ key แล้วว่าไปผมไม่เคยเล่นเลยนะเกมนี้
    ทั้งที่สมัครไว้ตั้งแต่ตัวเกมยัง CBT อยู่เลย

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    ไม่มีตัวเกม payday2 นี่สิ

เดาว่าอายุ 19 ละกัน Steam : parkpoompb

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    18 ครับ steam manassassin แน่นอน 100 เปอ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    อายุ 17 Steam: 2818fd17

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    12 ; P steam: NonTo[12]
    BE A GOOD GAMER

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    Hawken เคยเข้าไปเล่นอยู่สนุกดีครับถ้าชอบแนวบังคับหุ่น แต่เสียดายเน็ตอยู่หอผมมันแลคเลยไม่ได้เล่นต่อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย popza01 : 9th February 2014 เมื่อ 18:07

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    20 เลยเอ้่า
    ตอบเฉยๆ ไม่มี payday2

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    Blog Entries
    75
    18 เลยละกัน id atchapol

Edit
    ได้แล้วงับ ขอบคุณมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auuinw : 9th February 2014 เมื่อ 19:11

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    5555+ มีแต่เกมส์ใหม่ ๆ มาอีกแล้วววว
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน