ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160

สุดๆละคร้าบบบ ไครจะแลกมั้ง

ขอแลกไอดี steam กับ origin ครับ เกมหลักๆที่ผมกะจะแลกคือ BATTLEFIELD 3 limited edition Red alert 3 uprising MAFIA 2 Duke nukem Forever LEFT 4 DEAD 2 ส่วนที่เหลือ ผมแถม นะคับ
    ขอแลกกับเกมเดียว Dayz standalone ครับ เป็น gift หรือ key กะได้
    นี้รูป ไอดี ออริจิน กับ steam ผมนะครับ

ปล.ผมคุ้มใหมคับเนี้ย T_T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    Mafia 2 กับ Left 4 Dead 2 มันเกมฟรีหนิท่าน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evolutionzz อ่านกระทู้
    Mafia 2 กับ Left 4 Dead 2 มันเกมฟรีหนิท่าน
    เขาอาจซื้อมาตอนเกมออกใหม่ๆก็ได้น่ะ มันแพงๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    steam มันมีบอกน่ะคับ ว่า เกม active ช่วงไหน ฟรี หรือ ซื้อ

หาคนแลกได้ก็โชคดีสุดๆละคับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    คุ้ม!!! insurgency,battlefield3:limitedถ้าใครยังอยากเล่นอยู่นะ555 blaๆๆๆ มีhumbleด้วย ใครจะแลก แลกเลยเชิญตามสบาย เอ๊ะลืมMass effect

ปล.ปัญหาคือผม......ไม่มีตังค์ อิอิกำ

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    ฝั่ง origin มั้งที่แลดูคุ้มอยู่ แต่อยากได้ถึงขนาดนั้นเลยหรอ?ค่อยๆเก็บตังไปก็ได้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ทั้งหมดนี้ผมตีให้ขายต่อได้ไม่เกิน 1000 ละกัน เรื่องซื้อมาแพงมันคงไม่เกี่ยว เกมมันเก่ามากแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมขอเเเสดงความคิดเห็นหน่อยเเละกันครับ คือทุกอย่างถ้าเก่าไปราคามันก็ตกครับ ที่ผมดูเเล้วเป็น ส่วนมากเป็นของเเจกฟรี เล่นฟรี จาก humble บาง รวมเเล้วตีให้เกินราคา 2 ดอล ที่เห็นจะมีค่าที่สุดก็คงเป็น BATTLEFIELD 3 limited edition ราคามันต่ำสุดที่ประมาณ 400-500 บาท ของเเถมก็ไม่มากมายอะไรมากกว่าเเบบธรรมดา ซึ่งลง humble เหมือนกัน dayz sa นี้มันเป็นเกมใหม่ คนนิยมอีก ราคาเกมนี้เท่ากันทุกโซน คุณลองไปตั้งใน http://www.steamtrades.com/forum ดูผมว่าไม่มีทางเเลกได้ เผลอๆๆอาจได้ negative rep กับ comment ด่าว่าเป็น scemmer มาเเทน มันก็เหมือนของมือ 2 เเละคุณทำใจสะเถอะ เก็บเงินเอาใหม่ก็ได้ มีวิธีหาเงินจากเกมตั้งเยอะทำไมไม่ลองดูละ เพื่อนผมเล่น dota2 มันหาเงินมาซื้อเกมใหม่ๆๆได้สบายเลยจากการขายไอเทมในเกม ผมเห็นมานานเเละขันปากอยากพูดมาก ผมไม่ได้มีเจตนาอย่างอื่นเลยนะเเค่อยากชี้ทางให้คนอื่นเห็นเฉยๆ โชคดีเเละรุ่งเรื่อง

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ท่านเก็บตังก็ได้ ไม่เห็นต้องแลกเลย แลกไปบางทีอาจจะเสียใจทีหลังด้วยซ้ำ ไม่ก็ลองขายไอเทมเหมือนที่ท่านด้านบนบอกไว้ก็ได้ ที่จริงช่วงsaleใหญ่ๆโหวตเพื่อเอาการ์ดแล้วไปขายก็ได้นะ
    ราคาช่วงแรกๆประมาณ0.3*ดอลเลยที่เดียว
    ❤❤ The Division ❤❤

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    คุณคงอยากเล่นเเบบสุดๆ เเต่คุณอ่าน 5 ข้อนี้คุณน่าจะเก็บตังรอดีกว่าครับ
    ตามนี้ http://www.juropy.com/2014/01/5-%e0%...%b8%ad-dayz-s/
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evolutionzz อ่านกระทู้
    Mafia II มันไปแจกช่วงไหนเรอะ เหมือนผมจะตกข่าว

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    รหัส Steam ผมมี Dayz ผมมี Dayz นะแต่ไม่แลกอะอยากขาย

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กล้วย อ่านกระทู้
    รหัส Steam ผมมี Dayz ผมมี Dayz นะแต่ไม่แลกอะอยากขาย
    เป็น true ขายใหมครับ สมมุตถ้าขาย จะขายเท่าไหรคร่าบ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    เป็น true ขายใหมครับ สมมุตถ้าขาย จะขายเท่าไหรคร่าบ
    เห็นเขาจะขาย 2000 นะนี้ไงเขาจะขายอยู่
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2423934

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    Mafia II มันไปแจกช่วงไหนเรอะ เหมือนผมจะตกข่าว
    มันเคยแจกฟรี ช่วงปลายปีที่แล้ว เขาให้ไปโหวตเกมที่ดีที่สุดในเว็บๆนึงน่าจะเว็บนายเขียวแล้วเขาจะให้เกมนั้นมาฟรีๆ โดยมี MafiaII กับ CivilizationV << 1เมลล์เอาได้เกมเดียว แต่ถ้ามี2เมลล์ก็ได้ทั้ง2เกม

และแน่นอนคนส่วนใหญ่ใช้ 2 เมลล์หรือมากกว่านั้นเพื่อนำไปใช้ผลประโยชน์จากเกมฟรีต่อไป ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ไอ้ที่ขายไอเทมdota2แล้วเอาไปซื้อเกมใหม่อะ มันต้องมีดวง+ไว+มีพวกด้วยนะครับ ไม่งั้นยาก

ประสบการณ์ส่วนตัวจากที่บินเดี่ยวของรวมๆกันเวลาเล่น1000ชม.ยังไม่ถึง20keyเลยมั้ง eventล่าสุดของmythicalออกมาเกลื่อนเพราะมันมีบัคแต่ต้องไวเพราะตอนนี้ก็แก้ไปละ

และจำเป็นต้องมีพวกที่รู้เวลาเล่นกัน จะได้ไม่เจอพวกอีเดียทมาขัดแข้งขัดขาเวลาพยายามปั้มevent