ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post :::NEWS ทันข่าวเกี่ยวกับ GAME ใหม่ๆ (อัพเดทล่าสุด):::

◄ ▨ NEWS GAMER ▧ ►

Respawn ยัน BETA TITANFALL เป็นแค่เศษเสี้ยวของตัวเต็ม

หลายคนอาจจะกังวลหลังจากได้รับชมวีดีโอหรือหลังได้สัมผัสกับ Beta ด้วยตนเองว่าตัวเกม Titanfall อาจจะมีเนื้อหา content น้อยเกินไปวันนี้ทีม Respawn ออกมายืนยันว่าเราได้เห็นยังเป็นแค่ส่วนเล็กของตัวเกมเท่านั้น

ดูเหมือนว่าตัวเกมเต็มๆของ TITANFALL จะมีแผนที่และลูกเล่นอีกมากมายให้เรารอได้สัมผัสอ้างอิงจากคำให้สัมภาษณ์ของ Abbie Heppe เจ้าของตำแหน่ง community manager ของ Respawn และ Joel Emslie หัวหน้าฝ่ายศิลป์ของเกม

เรายังไม่ได้เปิดเผยแผนที่ทั้งหมดที่มีในเกมเลยด้วยซ้ำครับ นอกจากนั้นเรายังมีโหมดอื่นๆที่เรายังไม่เคยโชว์ให้เห็นมาก่อนเรียกได้ว่าเราเคยแสดงแต่ campaign multiplayer ออกมาเท่านั้น

แถมใน Beta นั้นเราก็ใส่อาวุธ อุปกรณ์ที่จะีมีในตัวเกมจริงๆลงไปบางส่วนเท่านั้น เรียกได้ว่ามีอะไรอีกมากหมายหลายอย่างรอคุณอยู่ในเกมตัวเต็ม พวกเราอดใจไม่ไหวที่จะบอกพวกคุณให้ได้รู้ แต่พวกเราเชื่อว่าของบางอย่างรอให้แฟนๆได้สัมผัสด้วยตนเองในเกมจะดีกว่า

สำหรับ Beta ที่ Respawn เตรียมเปิดให้เราสัมผัสนั้นประกอบไปด้วย 2 แผนที่และ 3โหมดการเล่นโดย Respawn ยืนยันว่าตัว Beta จะทำให้คุณได้รับรู้ถึงเกมการเล่นพื้นฐาน อารมณ์ความรู้สึกของการได้เล่น Titanfall แต่ตัว Beta ยังคงขาดอะไรหลายๆอย่างที่จะมีอยู่ในเกมตัวเต็มครับ

ความคิดเห็นส่วนตัว : ทำไมนายส่ง code ของ xbox มาให้เราน้าเราอยากเล่นใน PC ว่าแต่ชาว jokegame ใครได้ code ของ xbox มั่ง หรือว่าเราได้อยู่คนเดียว = ="

Battlefield 4: Naval Strike เพิ่มโหมดบุกโจมตีเรือบรรทุกเครื่องบิน

เผยข้อมูลออกมาแล้วสำหรับ DLC ตัวใหม่ของเกม Battlefield 4 ในชื่อ Naval Strike ซึ่งมีไม้เด็ดอยู่ที่การกลับมาของโหมดที่แฟนๆรอคอยอย่าง Titan Mode จากตัวเกมในภาค 2142 ซึ่งกลับมาในรูปแบบของการบุึกโจมตีเรือบรรทุกเครื่องบิน ไปชมรายละเอียดของ DLC ตัวใหม่กันเลย

แฟนเกมของ Battlefield 2142 คงจำกันได้ถึงเกมการเล่นในโหมด Titan ที่มีภารกิจหลักคือการทำลายยานรบขนาดยักษ์ของฝ่ายศัตรู ดูเหมือน Dice จะรู้ว่าแฟนๆเรียกร้องอยากจะได้สัมผัสกับประสบการณ์ดังกล่าวอีกครั้งเพราะใน DLC ตัวใหม่ของ Battlefield 4 อย่าง Naval Strike ได้เตรียมเพิ่มโหมดการเล่นซึ่งมีลักษณะเดียวกันเข้าไป

โดยโหมดดังกล่าวมีชื่อว่า Carrier Assault mode โดยเป้าหมายก็คือการทำลายเรือบรรทุกเครื่องบินของอีกฝ่ายนอกจากโหมดใหม่แล้ว DLC ดังกล่าวยังเตรียมเพิ่มอะไรใหม่ๆเข้าไปหลายอย่างไปชมกันเลย

- 4 แผนที่ใหม่ Lost Islands, Nansha Strike, Wave Breaker และ Operation Mortar

- อาวุธใหม่ 5 ชนิด

- ยานพาหนะสะเทือนน้ำสะเทือนบก

- อุปกรณ์ใหม่ 2 แบบ ( Grenade Launcher ใหม่ 3 ชนิดสำหรับ Assault และ Anti-Heli Mine อาวุธต่อต้านอากาศยานของ Engineer)

- โหมดใหม่ Carrier Assault

- assignments ใหม่ 10 อัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 14th February 2014 เมื่อ 22:57

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    หมดแน่ตัง หมดแน่ๆ T T.

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ทำไมผมถึงยังไม่ได้ code อีกนะ ลงทะเบียนตั้งเเต่วันที่ 12 ละ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qweasd14789 อ่านกระทู้
    ทำไมผมถึงยังไม่ได้ code อีกนะ ลงทะเบียนตั้งเเต่วันที่ 12 ละ
    ไม่รุเหมือนกันจ้า เห็น บางคนได้ บางคนก็ไม่ได้ ส่วนใหญ่ เห็น บ่นๆ กันว่าได้ code ของ xbox กันหมดเลย เราก็เหมือนกัน
    ปล. คงต้องรอ มันส่งของ PC มาให้ !!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    battlefield4 naval strike นี่รวมกับ พรีเมี่ยมป่าวคับ

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    มันคงไม่มีมิสไซต์ใหญ่ๆไว้ยิงยานเหมือน 2142 สินะ?.. แต่ถ้ามีคงเป็นแบบ จรรวด Tomahawk

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manza1144 อ่านกระทู้
    battlefield4 naval strike นี่รวมกับ พรีเมี่ยมป่าวคับ
    พรีเมี่ยมไม่ต้องเสียไรเพิ่มแล้วรอเล่นอย่างเดียว

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    แบบว่าtitanfall น่าเล่นดีน่ะแต่กลัวจะเล่นไม่คุ้ม
    " I play it because I love it. "

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    BF4 ตอนนี้เรื่องปัญหาบัค CTD และอื่นๆถูกแก้แล้วรึยังครับ ตอนนี้เล็งจะซื้ออยู่
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 867
    Naval Strike เนี่ยคงออกมาแก้ขัด China Rising ซินะเห็นว่าโดนคนเอเชียด่ากันยับเลยนะ

อันนี้แถม

แนะให้ดู 480 ขึ้นนะ ภาะจะไม่กระตุก