ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843

[PSVITA] Final Fantasy X | X-2 HD,Borderlands 2

Borderlands 2 Vita bundle

วันนี้ Sony มีการประชุมแบบปิดที่เมือง Santa Monica รัฐแคลิฟอร์เนีย มีการพูดถึงแผนของเครื่องเกมในมือทั้ง PS4 และ PS Vita รวมถึงสถิติใหม่ของทั้งสองรุ่นด้วย

เริ่มต้นที่ข่าวดีของชาวอเมริกาเหนือที่กำลังจะได้ฤกษ์เปิดตัว PS Vita 2000 ที่จะบันเดิลมาพร้อมกับเกมส์ FPS อย่าง Borderlands 2 และเมมโมรี่การ์ดความจุ 8GB ในราคา 199 เหรียญ (ส่วนตัวเกม Borderlands 2 นั้นจะเริ่มขาย 18 มีนาคมนี้อยู่แล้ว)
    ต่อมาคือสถิติของ PS Vita โดย Sony ได้ระบุว่าเกือบครึ่งของการซื้อเกม PS Vita นั้นมาจากดิจิทัลแล้ว (48%) และจำนวนเกมทั้งหมดที่เล่นได้กับเครื่องก็มีจำนวนเกือบหนึ่งพันเกมแล้วเช่นกัน ซึ่งตัวเลขนี้นับรวมเกมเก่าบน PSone และ PSP ไปด้วย
    สถิติที่เกี่ยวข้องกับ PS4 คือหนึ่งในสามของผู้เล่น PS Vita จะมีเครื่อง PS4 อยู่ด้วย และมีผู้เล่นมากกว่า 250,000 รายที่ได้ทดสอบเล่นเกมผ่านฟีเจอร์ Remote Play โดยเกมที่นิยมเล่นด้วยฟีเจอร์นี้ได้แก่ Assassin’s Creed IV: Black Flag, NBA 2K14 และ Don’t Starve

Final Fantasy X | X-2 HD Remaster

ทั้งนี้สำหรับผู้ที่สั่งจอง Pre-order บนเวอร์ชั่น PS Vita จะได้รับ limited การ์ด 3 ใบแถมไปด้วย

เกมส์ Final Fantasy X | X-2 HD Remaster มีกำหนดจะวางจำหน่ายบนเครื่องเกมส์ PlayStation 3 และ PS Vita โซนอเมริกาในวันที่ 18 มีนาคม และยุโรปในวันที่ 21 มีนาคมนี้

Credit : Blognone.com
    ซ้ำขออภัย ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    546
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    Blog Entries
    6
    ซึ่ง vita ของผมจะได้มีเกมส์เล่นสักที

กล่าวขอบคุณ
    212
    แนะPersona 4 golden เล่นได้นๅนนะครับติดงอมแงม

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    กำ ดันออกวันเดียวกันอีก
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 867
    ในมี่สุด Borderlands 2 ก็มาซะที
    ว่าแต่คนไทยเราจะเล่นแท้เล่นก็อปนะ?

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sodaman อ่านกระทู้
    ในมี่สุด Borderlands 2 ก็มาซะที
    ว่าแต่คนไทยเราจะเล่นแท้เล่นก็อปนะ?
    ก็อปเล่นได้ที่ไหน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sodaman อ่านกระทู้
    PS Vita เล่นเกมก็อปไม่ได้หรอกครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nailover อ่านกระทู้
    ก็อปเล่นได้นะครับ แต่เฉพาะเกม PSP เท่านั้น
    ตอนนี้ Sony ถอดออกจาก PSN แล้วครับ ต้องรองวดหน้าว่าเกมไหนจะเปิดช่องโหว่อีกรอบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh0856 : 15th February 2014 เมื่อ 14:20

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kannilo อ่านกระทู้
    ก็อปเล่นได้ที่ไหน
    ก็อปเล่นได้นะครับ แต่เฉพาะเกม PSP เท่านั้น

Tags for this Thread