ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649

คุณคิดว่า AC Blackfrag จะมีส่วนเกี่ยวข้องกับ Whatch dog มั้ย

เพราะใน AC เราคนที่สวมเครื่อง animus เป็นแบบ FPS แถมยังเดินแฮ็คไปทั่ว เพื่อค้นหาความจริงของ Desmond

พอมา Whatch Dog ดูจากเกมเพลย์ตัวอย่าง ลักษณะการเคลื่อนไหวของเกม ก็มีส่วนคล้ายๆ AC คิดว่าจะมีเซอร์ไพซ์มั้ยเนี่ยสองเกมนี้
    I Don't need Weapons I got logic

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ผมจะไม่ขอออกความคิดเห็นใด ๆ ทั้งนั้น เพราะสิ่งที่คุณโพสมา ผมไม่ค่อยเข้าใจ ผมเลยไม่อยากจะพูดอะไรหรือคอมเม้นอะไรให้มันยาวเหยียดเพื่อที่คุณและเพื่อน ๆ จะได้ไม่ต้องสับสนและอ่านคอมเม้นของผม เอาเป็นว่าผมไม่ออกความคิดเห็นน่ะครับ ไปก่อนนะครับผมไม่ค่อยมีเวลาพูดหรือเม้นอะไรเยอะแยะหวังว่าเข้าใจน่ะครับ ผมพูดจริง ๆ น่ะครับว่าไม่อยากคอมเม้นอะไรยาว ๆ แต่ที่ผมเม้นยาว ๆ มันก็ไม่ได้ทำให้ผมเม้นยาวหรอก เพราะที่ผมไม่อยากเม้นยาวเพราะผมเม้นไม่ยาว แต่ถ้าผมเม้นยาวผมก็เม้นไม่ยาวมากหรอกครับ ผมเลยไม่อยากที่จะเม้นยาวเพราะเดี๋ยวถ้าเม้นยาวเดี๋ยวมันยาวไปอีก งั้นผมคงต้องไม่เม้นยาวน่ะครับเพราะผมไม่อยากจะเม้นยาว

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    เกี่ยวครับบอกแค่นี้

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    เหอๆๆ

ผมเคยเห็นในข่าวบอกว่า โลกปัจจุบันในacเป็นโลกเดียวกับwd

ubiเลยไม่เน้นทำโลกปัจุบันของacแล้วบอกให้ไปดูที่wd

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    ไม่แปลกหรอกครับที่ 2 เกมนี้มันจะคล้ายๆกัน มันค่ายสร้างเกมเดียวกันชัดๆ แต่ถ้ารวมๆกันมันก็ดีไปอีกแบบนะ อีก 4 เดือนรอก่อนนนนน

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ที่มันท่าเดินเหมือนกัน ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่โค้ดของตัวเกมใช้ตัวเดียวกันอะนะ (ก็ค่ายเดียวนินา อาจจะมีส่วนนะ)

ป.ล. ความคิดเห็นส่วนตัว

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    ผมจะไม่ขอออกความคิดเห็นใด ๆ ทั้งนั้น เพราะสิ่งที่คุณโพสมา ผมไม่ค่อยเข้าใจ ผมเลยไม่อยากจะพูดอะไรหรือคอมเม้นอะไรให้มันยาวเหยียดเพื่อที่คุณและเพื่อน ๆ จะได้ไม่ต้องสับสนและอ่านคอมเม้นของผม เอาเป็นว่าผมไม่ออกความคิดเห็นน่ะครับ ไปก่อนนะครับผมไม่ค่อยมีเวลาพูดหรือเม้นอะไรเยอะแยะหวังว่าเข้าใจน่ะครับ ผมพูดจริง ๆ น่ะครับว่าไม่อยากคอมเม้นอะไรยาว ๆ แต่ที่ผมเม้นยาว ๆ มันก็ไม่ได้ทำให้ผมเม้นยาวหรอก เพราะที่ผมไม่อยากเม้นยาวเพราะผมเม้นไม่ยาว แต่ถ้าผมเม้นยาวผมก็เม้นไม่ยาวมากหรอกครับ ผมเลยไม่อยากที่จะเม้นยาวเพราะเดี๋ยวถ้าเม้นยาวเดี๋ยวมันยาวไปอีก งั้นผมคงต้องไม่เม้นยาวน่ะครับเพราะผมไม่อยากจะเม้นยาว

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เกี่ยวกันแน่นอน เพราะในข้อมูลคอมที่ไปแฮคใน AC4 มีข้อมูลของ Watch Dog อยู่ด้วย

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    แค่อยู่โลกเดียวกันเฉยๆครับ ไม่ถึงขนาดเอามารวมเป็นเกมเดียวกัน

AC ก็ดำเนินไปตามเนื้อเรื่องของตัวเอง ดูหมาก็ดำเนินไปตามทางของตัวเอง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    เอ่อแล้ว AC นี่มันเป็นของ DC comic ด้วยป่าวครับ ถ้าใช้คงโยงกันวุ่นวายน่าดู
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ที่ผมคิดมันอาจมีส่วนเกี่ยวกันครับ ดูจาก watch dog กับ AC เเล้วก็มีเกี่ยวกันเเต่คงเป็นเเค่นํ้าจิ้ม ถ้ายังไงรอเกมออกเเล้วได้รู้เเน่
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อาจจะออกมาเป็น Easter Egg ในเกมก็ได้ Far Cry 3 ยังมีเลย