ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Notice , Report & Gameplay

คำใบ้จาก Kojima!! อาจจะเห็นเครื่อง PS4 ลายพิเศษแบบลิมิเต็ด

คุณ Hideo Kojima ผู้สร้างและคิดค้นเกมซีร์อย่าง Metal Gear Solid ทำให้เราแปลกใจกันอีกแล้วครับ โดยวันนี้เขาได้ทวีตข้อความเหมือนคำใบ้ผ่านทางทวีตเตอร์ของตัวเองซึ่งคำใบ้นั้นอาจจะหมายถึงเครื่อง PS4 ที่ทำเป็นลายพิเศษ ซึ่งจะมาพร้อมกับเกม Metal Gear Soild V Ground Zeroes แบบบันเดลก็ได้ครับในทวีตเขาเขียไว้ว่า “หลังจากทุกอย่างแล้ว, ผมอยากรู้ว่าคุณอยากได้ลิมิเต็ด อิดิชั่นไหม?” เกมที่เขาหมายถึงก็แน่นอนว่า MGSV Ground Zeroes แน่นอนครับ แล้วจากนั้นไม่นานเขาก็ทวีตอีกรอบว่า “[SONY] x [PS4] x[MGS GZ] แบบสะสมกำหลังอยู่ในการออกแบบ ข้อมูลเพิ่มเติมเร็วๆนี้” ซึ่งหลายๆคนคาดว่าจะเป็นเครื่อง PS4 ที่ทำเป็นลายพิเศษ เหมือนตอนสมัย PS3 ตอนที่ออกเครื่อง PS3 ลาย Metal Gear Soild 4 แบบลิมิเต็ด อิดิชั่น ครับ.

เฮ!! Square Enix บอก FF XV พัฒนาไปไกลแล้ว

Square Enix ค่ายที่พัฒนาเกมซีรี่ย์ชื่อดังอย่างเกม Final Fantasy ซึ่งล่าสุดได้ประกาศภาคต่องของซีรี่ย์นี้ Final Fantasy 15 หรือ Final Fantasy Versus 13 โดยก่อหน้าได้มีข่าวแว่วๆว่าจะวางจำหน่ายภายในปี 2014 นี้แต่หลังจากที่สัมภาษณ์คุณ Yoshinori Kitase ผ่านทางเว็บไซต์ VideoGamer.com ได้เผยข้อมูลที่ทำให้แฟนอาจจะมีความหวังเกี่ยวกับข่าวลือบ้างเล็กน้อย เมื่อเขารายงานว่า FF XV ได้พัฒนาไปไกลแล้ว เขาให้สัมภาษณ์ว่า “ตอนนี้เกมได้พัฒนาไปไกลมากแล้วและตอนนี่ทางบริษัทให้ความสำคัญในการพัฒนาสูงที่สุด หมายความว่าตอนนี้ทางบริษัทร่วมมือกันพัฒนาเกมนี้ออกมาให้เร็วที่สุด แต่ไม่ได้หมายความว่าจะไม่ให้ความสำคัญกับเกม Kingdom Hearts 3″.

และเขายังยืนยันว่าเนื้อเรื่องยังเหมือนเดิมครับ เขาบอกว่า “แน่นอนว่าชื่อเปลี่ยนไปเป็น Final Fantasy XV แต่เนื้อเรื่องก็ยังเหมือนเดิมไม่ได้เปลี่ยน และเนื้อเรื่องจะเชื่อมระหว่าง FF XIII และภาคนี้ โดยระบบก็จะคล้ายๆกัน”. อย่างไรก็ตามไหนๆเราก็รอมา 8 ปีแล้วก็คงไม่มีอะไรต้องเสียนั้นแหละครับ.

Short News

ข่าวสั้น PS4 ขายได้มากว่า Xbox One อัตรส่วน 2:1 ในเดือนมกราคมที่ผ่านมาในสหรัฐอเมริกาครับ.

Credit By

เกมเพลย์ล่าสุด J-Stars Victory VS

ทาง Bandai Namco ได้ปล่อยเกมเพลย์ของเกม J-Stars Victory VS ออกมาเพิ่มเติมแล้ว ซึ่งสามารถรับชมได้จากวิดิโอท้ายข่าวครับ

Credit By

Ps. มีใครรอ FFXV Limited PS4 Japan บ้างมั้ย?? ถ้า SE ทำขาย
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    รอ PS4 Final Fantasy XV Limited Edition Bundle

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    J-Stars Victory VS น่ามันส์มาก

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PrinceKira อ่านกระทู้
    รอ PS4 Final Fantasy XV Limited Edition Bundle
    อย่างน้อยก็มีคนรอเหมือนกันตั้ง 1 คน 555
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PrinceKira อ่านกระทู้
    ผมก็อยากได้นะ แต่ไม่รู้ใจมันจะ รอไหวหรือเปล่า T^T เพราะมีคติอยู่อย่างได้เครื่องมาก่อนแผ่นตามมาทีหลัง 555555
    It's Good For You !!!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อยากเล่น Final Fantasy XV แล้ว
    DEVIL MAY CRY 4