ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57

battlefield 4 อัพดเทแล้วเล่นได้ 5 วินาที

ผมพึ่งอัพเดทตัวเกมส์ไปเมื่อวันก่อนครับ (ตัวแท้) แล้วเล่นไม่ได้เลย เข้าหน้าbattlelog.battlefield.comโหลดเข้าเกมส์แล้วมีปัญหาเล่นไปได้ 5 วินาทีแล้วค้าง เป็นทั้งโหมดเล่นคนเดียวและมัลลิเพลเยอร์ ก่อนหน้าอัพเดทก็เล่นได้ไม่มีปัญหา ไม่รู้ว่าเป็นที่วินโดว์หรือป่าว ผม 7-32 บิท แต่ไม่น่าเกี่ยวกันนะครับ เพราะก่อนหน้านี้ก็เล่นได้ปกติ เพื่อนๆเป็นกันไหมครับ มีวิธีแก้อย่างไรบ้างเอ่ย ช่วยที่ครับ
    ผมมันก็แค่ คนเล่นเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    น่าจะเป็นที่ window ครับเกมนี้ Ram มันต้องใช้ 4GB แต่วินโดวส์ 32bit มันใช้ ram ได้แค่ 2GB ลองเปลี่ยนวินโดวส์ดูครับ
    I Don't need Weapons I got logic

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ เล่นสักพักจะค้างง

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ลองเข้าใหม่ยังครับ เพราะบางมีอาจมีช่วงที่ปิงพุ่งเกิน 1000 ผมเป็นบางครั้ง ปิงที่วัดใน battlelog มันไม่ตรงกันครับ หรือลองอัพเดท Punkbuster ดูครับ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon