ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

THE SIMS 2 [ภาคหลัก(ภาษาไทย)][FULL][2.34 GB][ONE2UP]

เดอะซิมส์ 2 สร้างขึ้นต่อจากเกมเดอะซิมส์เวอร์ชันแรก โดยภาพของเกมนี้จะใช้กราฟิก 3D ช่วยทำให้เกมดูน่าเล่นขึ้นกว่าเดิม วางจำหน่ายครั้งแรกที่อเมริกาเหนือเมื่อวันที่ 14 กันยายน พ.ศ. 2547 (ค.ศ. 2004) และกลายเป็นเกมชุดที่ประสบความสำเร็จตลอดมา โดยสามารถขายเกมนี้ออกได้ 1,000,000 ก๊อปปี้ใน 10 วันแรก ยิ่งไปกว่านั้น เนื่องจากความสำเร็จเชิงพาณิชย์ของเดอะซิมส์ 2 จึง ได้รับการตอบรับอย่างดีจากนักวิจารณ์ และเมื่อวันที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2550 เกมเดอะซิมส์ขายออกได้มากกว่า 13 ล้านหน่วยทั่วโลกและเป็นเกมที่ขายดีที่สุดในปี 2004 (พ.ศ. 2547) และเนื่องจากเกมชุดเดอะซิมส์ 2 สามารถขายออกได้มากกว่า 100 ล้านสำเนา จึงได้มีการฉลองยอดขายในเว็บไซต์เดอะซิมส์ 2 เมื่อเดือนเมษายน พ.ศ. 2551 ต่อมา ทาง EA ได้ประกาศถึงการออกวางจำหน่ายของเกมเดอะซิมส์ 3 ภาคต่อของเดอะซิมส์ 2 เมื่อเดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2549 และได้กำหนดวันวางจำหน่ายในวันที่ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2552 (ค.ศ. 2009) นี้

Minimum System Requirements

CPU Speed: 1.3 GHz processor (2.0 for Vista)

System RAM: 512 MB RAM (1 GB for Vista)

Operating System: Windows? Vista, Windows XP, Windows ME, Windows 98 or Windows 2000 Operating System

Video Card: 32 MB Hardware T&L video card (NVIDIA GeForce2 + / ATI Radeon 8500 + ). Non-T&L capable video cards require a 2.4 GHz processor or better

part1: Download
    part2: Download
    part2: Download

วิธีลง
    1.โหลดโปรแกรม DAEMON Tools กดโหลดเลยคลิ๊ก!!!
    2.แตกไฟล์เรียบร้อย จะมี CD1 - 4 เข้าไปที่ CD1 จะมีไฟล์ Sims2_1
    3.ทำการ mount image ที่ไฟล์ Sims2_1
    4.ติดตั้งตามปกติ ถ้าถามหา CD2 ให้ mount image ไฟล์ Sims2_2 ใน CD2
    5.ทำจนเสร็จ ให้ไปโหลด crack ที่เว็บนะครับ crack ตัวนี้สามารถสร้างบ้านได้ครับ [ถ้าลงcrackตัวเก่าจะสร้างบ้านไม่ได้]
    6.เข้าเล่นเลย

โหลด Crack ได้ที่นี้ครับ

สำหรับใครที่โหลดไปแล้วกดเข้าเกมแล้วมันถามหา CD-ROM หรือท่านที่โหลดแครกไปแล้วสร้างบ้านไม่ได้มาดูวิธีกันเลย
    [crack นี้จะสามารถสร้างบ้านได้ครับและเวลาเข้าเกมส์จะไม่ถามหา CD-ROM]

สำหรบ crackWindows 7 และวิธีลง

Download

สำหรบ crack Windows XP และวิธีลง

Download

Passwordแตกไฟล์/Crack/Credit : ct-mastergang.net

ถ้าซ้ำขออภัยก็ขออภัยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    รายงานผล.....(ขออภัยไม่ได้ลงรูปครับ)
    โหลดได้ปกติ+ลงง่ายไม่มีปัญหา+ลงcrackWindows 7 +เข้าเกมส์เล่นได้ปกติครับไม่มีปัญหาอะไร.
    ...ขอบคุณมากครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    รายงานผล.....(ขออภัยไม่ได้ลงรูปครับ)
    โหลดได้ปกติ+ลงง่ายไม่มีปัญหา+ลงcrackWindows 7 +เข้าเกมส์เล่นได้ปกติครับไม่มีปัญหาอะไร.
    ...ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณครับ ที่มายืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ของเสริมหรือภาคเสริม sims2 เนี้ยมีอะไรมั้งครับที่สนุกๆ เพราะตอนนี้ในเครื่องมี sims3 มันเป็นอะไรไม่รู้กระตุก เลยอยากจะลบแล้วเล่น2แทน

แต่ภาพ2ไม่สวยเท่า3 มีวิธีทำให้สวยไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    Windows 8 จะเล่นได้มั้ยอะครับ
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!

กล่าวขอบคุณ
    97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeedalone อ่านกระทู้
    ของเสริมหรือภาคเสริม sims2 เนี้ยมีอะไรมั้งครับที่สนุกๆ เพราะตอนนี้ในเครื่องมี sims3 มันเป็นอะไรไม่รู้กระตุก เลยอยากจะลบแล้วเล่น2แทน

แต่ภาพ2ไม่สวยเท่า3 มีวิธีทำให้สวยไหมครับ

เป็น ภาคหลัก ครับ ไม่มีของเสริมครับ เดิมๆเลย ส่วนวิธีทำให้สวยนั้นผมก็ไม่ทราบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piyanut546 : 22nd February 2014 เมื่อ 18:35

กล่าวขอบคุณ
    97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warrapat007 อ่านกระทู้
    Windows 8 จะเล่นได้มั้ยอะครับ
    น่าจะเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    แครกไม่ผ่านนนครับ ทำไงงะบอกหน่อยไปโหลดจากลิ้งแล้วทำตามแล้วไม่ได้งะ