ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ปัญญาอ่อนอะ ฮ่ะๆๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niorzazaza อ่านกระทู้
    จนวง Slipknot ต้องตกตะลึงในความ ROCK จนขอเป็นศิษย์ alex ...
    หลังจาก Slipknot ต้องตกตะลึงในความROKC ทันใดนั้น m shadow แห่งวง Avangend sevenfold ไำด้โทรศัพท์เข้ามา แล้วใช้ วง slipknot ไปซื้อ จู๊ปปาจู๊บ ที่เซเว่น จากนั้น ให้อมจู๊บปาจู๊บแล้วตะโกนว่า GU ROCKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKkk

Assasin's
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ myarm อ่านกระทู้
    หลังจาก Slipknot ต้องตกตะลึงในความROKC ทันใดนั้น m shadow แห่งวง Avangend sevenfold ไำด้โทรศัพท์เข้ามา แล้วใช้ วง slipknot ไปซื้อ จู๊ปปาจู๊บ ที่เซเว่น จากนั้น ให้อมจู๊บปาจู๊บแล้วตะโกนว่า GU ROCKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKkk
    แต่หลังจากนั้นไม่นาน มีคนที่ร็อคกว่า นั่นก็คือ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ porjetroe อ่านกระทู้
    แต่หลังจากนั้นไม่นาน มีคนที่ร็อคกว่า นั่นก็คือ...
    Issac Clark นั่นเอง

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    แลหลังจากนั้น lady gaga ก็ได้ออกมาเต้นเพลง judas

**********จบ***********

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    และแล้วกระทู้นี้ก็(อาจจะ)ถูกปิดในไม่ช้า . ..

ใช่มั้ยข้างล่าง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    เขาคงไม่ได้ตั้งใจจะปั้มกระทู้หรอกครับ แล้วอีกอย่างมันอยู่ในหมวด Main Forum ด้วย คือคุยตามสบายๆ

ไม่ได้บังคับต้องมีสาระนะครับ คงไม่โดนลบหรอกครับ คุยกันสบายๆขำๆกัน แต่ถ้าโดนลบอันนี้ผมก็ไม่รู้นะครับ555+
    ถ้ามันจะโดนลบนะ !! ... (ตัวใครตัวมันเด้อ!)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tepmafia2 อ่านกระทู้
    แล้วมันก็ไม่มีใครเหลืออยุ่บนโลกนี้

******จบ********

(ใครมันจะต่อได้อีก)
    ขึ้น chapter ต่อไปครับ .... ณ ดวงดาวอันไกลโพ้น ดวงดาวที่ซึ่งเป็นโลกคู่ขนานก็ว่าได้ ได้เกิด สมช. ชนิดหนึ่งขึ้นมา มันคือ ... !!!

555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dark_Area : 25th September 2011 เมื่อ 20:48

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ใช้แล้วครับผม =w=

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    เล่ากันมันเลยเน้อ

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    จขกทเขาไห้นิดเดียวเท่านั้นหละไอพวกออกทะเลมากเจอกับเรื้องโหยยยาวไป3หน้า5555555

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,464
    ไม่ให้จบว้อย lady gaga เต้นมันเกินสะดุดเวทีกระเด็นไปหาพี่ JOKER แล้วเขาก็บอกว่า พวก****จะปั้มไปถึงไหน!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ myriadisland อ่านกระทู้
    ไม่ให้จบว้อย lady gaga เต้นมันเกินสะดุดเวทีกระเด็นไปหาพี่ JOKER แล้วเขาก็บอกว่า พวก****จะปั้มไปถึงไหน!!!!
    เขาคงไม่ได้ตั้งใจจะปั้มกระทู้หรอกครับ แล้วอีกอย่างมันอยู่ในหมวด Main Forum ด้วย คือคุยตามสบายๆ

ไม่ได้บังคับต้องมีสาระนะครับ คงไม่โดนลบหรอกครับ คุยกันสบายๆขำๆกัน แต่ถ้าโดนลบอันนี้ผมก็ไม่รู้นะครับ555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ myriadisland อ่านกระทู้
    The rev แห่ง Avangend sevenfold ลุกขึ้นมาจากหลุม แล้วว่า พวก***เล่นอะไรกานจน M.shadow กลัวเลยกลับไปฟ้องน้องเสือ
    (R.I.P THE REV)

กล่าวขอบคุณ
    501
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onemetro085 อ่านกระทู้
    The rev แห่ง Avangend sevenfold ลุกขึ้นมาจากหลุม แล้วว่า พวก***เล่นอะไรกานจน M.shadow กลัวเลยกลับไปฟ้องน้องเสือ
    (R.I.P THE REV)
    แต่น้องเสือโดน alex ดูดกลืนไปแล้ว M.shadow เลยโดน alex ดูดกลืนไปด้วยอีกคน

กล่าวขอบคุณ
    132
    แล้วมันก็ไม่มีใครเหลืออยุ่บนโลกนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tepmafia2 : 25th September 2011 เมื่อ 19:53

กล่าวขอบคุณ
    54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tepmafia2 อ่านกระทู้

ผ่านมาอีก 20000 ปี พระเจ้าได้สร้างนักร้องหน้าใหม่ชื่อ Putdejudom แห่งวงการยูทูบ ได้เข้ามาร้องเพลง กินตับให้แก่ชาวโลกฟัง

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ myarm อ่านกระทู้
    ผ่านมาอีก 20000 ปี พระเจ้าได้สร้างนักร้องหน้าใหม่ชื่อ Putdejudom แห่งวงการยูทูบ ได้เข้ามาร้องเพลง กินตับให้แก่ชาวโลกฟัง
    ชาวดลกตกตะลึงในเสียงของเขา จึงได้มีวงROCKชื่อดังวงหนึ่งชวนเขาเข้าร่วมวง วงนั้นคือ....

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้

โดนลบซิ บอร์ดเก่าเล่นแบบนี้ ผมอยากให้เหมือนบอร์ดเก่าจัง ที่เล่นแบบนี้แล้วพี่ joker มาปิด นึกแล้วฮา

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    แค่เสือตัวเดียว พาเสียวทั้งกระทู้

55555

เจ้าของกระทู้ไปแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย berrygo60 : 26th September 2011 เมื่อ 12:58

กล่าวขอบคุณ
    54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hoomhoom อ่านกระทู้
    ชาวดลกตกตะลึงในเสียงของเขา จึงได้มีวงROCKชื่อดังวงหนึ่งชวนเขาเข้าร่วมวง วงนั้นคือ....
    มันก็คือวง ปอยฝ้าย เขาได้มาร่วมร้องเพลง มันต้องถอน กับ Putdejudom sliknot bodyslam a7x korn ได้ฟังเช่นนั้น เลย ออกมา โยกหัว

กล่าวขอบคุณ
    132
    เมื่อไหร่มันจะจบซักที

กล่าวขอบคุณ
    501
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dark_Area อ่านกระทู้
    และแล้วกระทู้นี้ก็(อาจจะ)ถูกปิดในไม่ช้า . ..

ใช่มั้ยข้างล่าง

ถ้ามันจะโดนลบนะ !! ... (ตัวใครตัวมันเด้อ!)

ขึ้น chapter ต่อไปครับ .... ณ ดวงดาวอันไกลโพ้น ดวงดาวที่ซึ่งเป็นโลกคู่ขนานก็ว่าได้ ได้เกิด สมช. ชนิดหนึ่งขึ้นมา มันคือ ... !!!

555555
    อาเบะที่มีพลังแบบโกคูนั่นเอง

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 925
    หลังจากนั้น อิจิโกะ ได้มาเดินเล่นที่ทุ่งข้าวสารีจึงได้พบกับเสือเบะคุง และได้ทำการต่อสู้กัน อิจิโกะใช่บังไค แต่ไม่สามารถจะต่อกรกับ เสือเบะคุงได้ เพราะว่า เสือเบะคุง ทั้งใหญ่ทั้งยาวอิจิโกะเลยพ่้่ายแพ้ไป
    พอเถอะเรอะเทอะละครับ พอเถอะๆ เด๋วเกิดเป็นบอร์ในตำนานทีจบ

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เปลี่ยนเรื่องเป็นอย่างอื่นมั้งก็ได้น่ะ นอกจากวง ร๊อค อ่ะ
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อิอิ อยากเล่นมั่งอะ หลังจากนั้นไม่นานทุกตัวละครก็ตายเหมือนในหนังfinal destination 5 มาอยูในห้องเล็กๆที่มีลูกกลมๆดำๆในห้อง ซึ่งเรียกว่า gantz

กล่าวขอบคุณ
    501
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้
    เปลี่ยนเรื่องเป็นอย่างอื่นมั้งก็ได้น่ะ นอกจากวง ร๊อค อ่ะ
    ผมก็เปลี่ยนเป็นเรื่องอาเบะที่มีพลังแบบโกคูแล้วไงครับ