ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: CINEMA 4D R12 [FULL/ISO] [ONE2UP]

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882

CINEMA 4D R12 [FULL/ISO] [ONE2UP]

Maxon Cinema 4D โปรแกรมทำภาพสามมิติ ที่ใช้งานง่ายและมีประสิทธิภาพสูง Maxon Cinema 4D นั้นแพร่หลายในหมู่ Motion Graphic Designer มานานแล้วแต่ในบ้านเราไม่ค่อยเป็นที่รู้จักกันซักเท่าไร เหตุผลที่ได้รับความนิยมมากเป็นเพราะ มีราคาถูกกว่าโปรแกรมอื่นๆเช่น Maya และใช้งานง่ายและสะดวกกว่า เหมาะสำหรับงาน Motion Graphic ซึ่ง Freelance บางคนสามารถทำงานด้วยตัวคนเดียวได้เลย โดยทำทั้ง 3D และ Composite ที่เป็นไปได้มากกว่า Maya เพราะขั้นตอนการทำงานที่น้อยกว่า ทำให้หลายคนเข้าถึงมันได้ง่ายกว่า Maya มากๆคับ

เครดิต : http://chilltorial.net/?p=421

PART1 :PART2 : PART3 : PART4 : PART5 : PART6

http://binbox.io/EXD3j#6kqqVfF0

รอลิ้งใหม่นะครับ 6/4/2559 กำลังอัพ Adobe CS6 Master Collection อยู่จ้าสนใจ คลิกที่นี่เลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ultimatezpro : 6th April 2016 เมื่อ 22:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อยากจะเก็บไว้ครับแต่ คอมคงไม่สู้ แน่ๆเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่ชาย part2 กับ part5 เสียครับ รบกวนอัพให้ใหม่ทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช้ได้จริงๆครับ ขอบคุณครับ