ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 137

แนะนำหูฟังดีๆให้สักตัวทีครับ

คือตอนนี้ผมเล่นเกมบนคอม ใช้ลำโพง

เวลาดึกๆผมจะเสียบหูฟังที่แถมมากับiPhone 5

จะได้ไม่รบกวนพ่อแม่หรือพี่ๆเวลาเขานอนกัน อยากได้ แบบ Razer Electra แนะนำที่ดีกว่าตัวนี้ทีผมหัวโตบางคนบอกมันหนีบหู

คือเสียบโทสับก็ได้เสียบคอมเล่นเกมก็ดี งบ 2000

ขอเสียงกว่าหูฟังไอโฟนนะครับ
    MSI GT70 / PS4 / PS3 / PS Vita

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    เป้นผมซื้อ sol republic jax 1690 เป็น in-ears นะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กว่าจะได้นะ...
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    Razer Kraken Proครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    ^
    ^
    ^
    ^
    คุณเคยลองเทสยังครับแล้วเป็นไงบ้าง คนชอบแนะนำรุ่นปลาหมึกยักษ์จัง น่าสนใจดี

เค้ามารอความเห็นด้วยคน
    I Don't need Weapons I got logic

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jawmonkish อ่านกระทู้
    เป้นผมซื้อ sol republic jax 1690 เป็น in-ears นะครับ
    อยากได้แบบ Headset มั้งอะครับ คือ in ear ไม่ค่อยชอบอะครับ
    MSI GT70 / PS4 / PS3 / PS Vita

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondsif01 อ่านกระทู้
    ^
    ^
    ^
    ^
    คุณเคยลองเทสยังครับแล้วเป็นไงบ้าง คนชอบแนะนำรุ่นปลาหมึกยักษ์จัง น่าสนใจดี

เค้ามารอความเห็นด้วยคน

Razer Kraken Pro ผมใช้อยู่ครับเบสหนักครับเสียงค่อนข้างละเอียดมากครับ เวลาใส่ไม่ได้ยินเสียงรบกวนจากภายนอกเลยครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ใช้tt esport cronosเป็นเพื่อนผมมั้ยละ ราคา2190บาท แต่ผมไม่ค่อยชอบตรงผ้าเท่าไหร่ มันรู้สึกแปลกๆ

❤❤ The Division ❤❤

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ผมแนะนำ razer รุ่นkrakenpro นะ ผมอ่านรีวิวเขาบอกว่าออกแบบมาให้ใส่สบายหูสามารถเล่นเกมได้เป็นเวลานาน
    HOW TO KILL A ZOMBIE

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กว่าจะได้นะ...
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    kraken proที่ผมใช้อยู่เบสหนัก ฟังเพลงโอเค เล่นเกมก็ดีอยู่นะครับรวมๆแล้วผมว่าโอเคแล้วแต่คนชอบครับแนะนำให้ไปลองฟังที่ร้านดีกว่า^^

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    ที่ บิซิเทค พันทิพย์มีให้ลองอะครับ คราเค่นโปร เค้าแขวนไว้ เดินเข้าไปเสียบฟังได้เลย

ไม่รู้จะสะดวกป่าวอะนะ อิอิ ส่วนตัวผมใช้ kraken 7.1 อยู่ คือถ้าไม่ได้มีบอกว่าเป็น 7.1 มันจะสุดยอดเลยนะ

เพราะผมสัมผัสความเป็น 7.1 ยังไม่ได้เลย แต่ถ้าตัดคำนี้ออกไป

คำว่ายกโรงหนังมาไว้ในหูนี่ ไม่เกินจริงเลยครับ (วันก่อนไปดูหนังที่โรงหนังมา แฟนบอกว่า ทำไมมันไม่กระหึ่มเหมือน razer ที่บ้านเลยล่ะ น่านนน)

แต่คิดว่า KRAKEN ตัวอื่นที่ไม่ใช่ 7.1 คงตัดฟังก์ชั่นจำลองนี้ไป เหลือแต่ความกระหึ่มอย่างเดียว แนะนำสำหรับดูหนัง+เล่นเกมเลยครับตัวนี้

เรื่องฟังเพลงแนว สากล อีเลคโทร สกิลเล็กซ์ อันนี้แจ่ม ฟังเพลงไทยแนวหวานๆ ซึ้งๆ อันนี้ไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่ เน้นที่หนักๆเลย

แถมๆ โฆษณาให้ๆ อิอิ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ผมจะไปซื้อตอนงาน Commart Summer sale 20-23 มีนาอะครับ

Karken Pro มันเกินไปเยอะครับต้องดูใกล้ๆอีกทีว่างบถึงไหม แต่ตอนนี้กำเงินอยู่ 1200 อีก 4 อาทิตย์ไม่รู้จะเก็บทันไหม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VaproHonoR อ่านกระทู้
    ใช้tt esport cronosเป็นเพื่อนผมมั้ยละ ราคา2190บาท แต่ผมไม่ค่อยชอบตรงผ้าเท่าไหร่ มันรู้สึกแปลกๆ

เสียงเป็นไงบ้างครับ โอเคไหม

ปล.Electra ไม่ดีหรอครับ เห็น Pewdiepie ไส่ตลอดเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย otteice1120 : 24th February 2014 เมื่อ 05:27

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    Razer Kraken ครับ ผมใช้อยู่ เน้นฟังเพลงเลยไม่ได้เอารุ่น Pro
    ราคาประมาณ 2300 ที่เลือกอันนี้เพราะสีโดนใจ แล้วก็ใส่สบายครับ
    แนะนำเลยครับ ถ้าชอบราคากลางๆ ^^
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan