ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313

[PC]FAR CRY 3 : DELUXE EDITION [All DLC/ENG/RU/REPACK/2012/O2U/4GB] [RG.MECHANICS]

RG.MECHANICS ทุกอันติดตั้งได้เร็วสุดๆ ไม่เกิน 10 นาที แล้วแต่เครื่องของท่านด้วย

System Requirements

Minimum:
    Processor:Intel Core2 Duo E6700 @ 2.6 GHz or AMD Athlon64 X2 6000+ @ 3.0Ghz or better
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:512MB Video RAM (1GB Video RAM), DirectX9c (DirectX11) Shader Model 3.0 (Shader Model 5.0)
    DirectX:9.0c
    Hard Drive:15 GB HD space
    SoundirectX Compatible (Recommended Surround Sound 5.1 capable)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Recommended:
    Processor: Intel Core i3-530 or AMD Phenom II X2 565 or better
    Memory:4 GB RAM
    Graphics:512MB Video RAM (1GB Video RAM), DirectX9c (DirectX11) Shader Model 3.0 (Shader Model 5.0)
    DirectX:11
    Hard Drive:5 GB HD space
    SoundirectX Compatible (Recommended Surround Sound 5.1 capable)Other Requirements:Broadband Internet connection

Far Cry 3 กลับมาใช้ฉากเป็นทะเลเกาะทางใต้กันอีกครั้ง หลังจากที่ภาคสองหนีเที่ยวป่าโปร่งทุ่งหญ้าซาวันน่าแถบแอฟริกาไป ระบบการเล่นของ Far Cry 3 จะไม่ได้เป็นแค่คำว่าเกมยิง FPS เพราะมันเป็นมากกว่านั้น เหมือนเกมยิง ผสม เกมผจญภัย ผสมเกมเอาตัวรอดเซอร์ไววัล และอื่นๆ ที่เน้นความสมจริงมาก ทั้งเรื่องของฉากในเกม แอคชั่นตัวละคร และอื่นๆ ผู้เล่นสามารถสำรวจพื้นที่ต่างๆบนเกาะแดนใต้แห่งนี้ได้ตามใจชอบ ไม่ว่าจะว่ายน้ำ สำรวจถ้ำ พูดคุยขอความช่วยเหลือจาก NPC ซึ่งฉากของ Far Cry 3 นี้ทางผู้พัฒนาบอกว่าเขาได้ทำให้มีกว้างใหญ่มากขึ้นกว่าภาคสองหลายเท่าตัวกันเลยทีเดียว ระบบต่อสู้ของเกม นอกจากจะเป็นเกมยิงแบบทั่วไปแล้ว ยังมีการต่อสู้ด้วยมือเปล่าในระยะประชิด การลอบสังหารศัตรู แย่งอาวุธของศัตรูมา และเพิ่มระบบต่างๆให้สมจริงมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ ซึ่งตัวละครเราเองก็จะมีติดอาการบาดเจ็บ ติดโรค หรือเชื้อ จากพืชมีพิษ เห็ดมีพิษ และอื่นๆ ได้เหมือนในชีวิตจริงๆด้วย เมื่อติดโรคแล้วก็ต้องพยายามหายามารักษา โดยในเกมจะมีด็อกเตอร์สติเฟื่องคอยช่วยเหลือคุณอยู่

เป็นกำลังใจในการอัพช่วยกันกดTHANK ด้วยน่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[MistGun]- อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ภาพยืนยันเล่นได้ 100%
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vihog : 24th February 2014 เมื่อ 23:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ขอบคุณครับ

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    *0* กำลังนึกอยากเล่นพอดีเลยๆๆ เปิดมาหน้า PC เจอเลยยย เเต๊งกิ้วเด้อออ
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ขึ้นว่ารหัสผิดอะครับ
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ ภาพยืนยันเล่นได้ 100%

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[MistGun]- อ่านกระทู้
    Thx ครับผมขอบคุณมากๆครับกลับมายืนยัน ว่าแต่ ติดตั้งเร็วดีมั้ยครับของท่าน

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vihog อ่านกระทู้
    Thx ครับผมขอบคุณมากๆครับกลับมายืนยัน ว่าแต่ ติดตั้งเร็วดีมั้ยครับของท่าน
    โหลดไม่ถึง 1ชม. ติดตั้งไม่ถึง10 นาทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    95
    บอกแล้วครับมันเร็วสุดๆ แต่เครื่องต้องแรงด้วย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    part 5 ดาว์โหลดไม่ได้ครับ
    ฉายเดี่ยวพันลี้
    http://www.facebook.com/bulle.me

กล่าวขอบคุณ
    95
    โหลดได้ครับต้องรอเวลาก่อนเพราะเซิฟชอบเต็ม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณ คุณVihog มากครับ ที่มีน้ำใจ ผมดูแลปัญหาและตอบตำถามที่ผมอยากรู้ ขอบคุณสำหรับ เกมส์ดีๆ ที่นำมาแบ่งปันกัน
    ฉายเดี่ยวพันลี้
    http://www.facebook.com/bulle.me

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    เอาเซฟมาลงไงหรอครับใครรู้บ้าง
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

กล่าวขอบคุณ
    95
    C:/ProgramData/Orbit/46

ครับเซฟอยู่ในนี้ ก๊อป มาไว้เลย แค่โฟลเดอร์ 46 นะครับ

ให้ท่าน ตั้ง ให้ Show Hidden ก่อนนะครับถึงเห็น โฟลเดอร์ ProgramData

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อยากเล่นอยู่พอดีเลยครับ ขอบคุณครับ