ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: My Game PC [By Pommi]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 105

My Game PC [By Pommi]

กำลังอัพโหลด เสร็จสิ้นในเร็วๆๆนี้

My Center เดิมๆๆๆ ผมไม่เอาหล่ะ อันนี้อันใหม่ล่าสุด และจะไม่สร้าง เซ็นเตอร์ใหม่เพิ่มอีก หลังจากผมลาหายไปจาก @JKG ตั้งนานเปนปีๆๆ

คราวนี้กลับมาอัพเกมส์ให้แฟนพันธ์เกม ได้เล่น ได้โหลดกันอีกครั้ง ติดตามเกมส์ผมได้ที่นี่ ผลงานอันเริ่มต้นเร็็วๆๆนี้ (เครดิตส่วนตัว Pommigame@JKG)

เกมส์ทั้งหมดอัพผ่าน www.mediafire.com ทั้งหมด และไม่มีการครอบลิ้ง (มีแต่ พาสเวิร์ด แตกไฟล์เกมส์เท่านั้น)

ขอขอบคุรที่ให้การสนับสนุนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prommi082 : 23rd February 2014 เมื่อ 20:11

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เยี่ยมเลยครับ จะติดตามและเป็นกำลังใจให้นะครับ