ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    บอกได้คำเดียวครับว่าโทรศัพท์สมัยนี้ไม่สนใจนวัตกรรมใดๆเลยนอกจะคืดเเต่จะอัพสเปคให้เเรงขึ้นเพื่อหนีคู่แข่งกัน และอวดบารมีขนาดจอให้ใหญ่ไว้(s5 จอจะเท่า note3 อยู่ละ)
    ถ้าเอาจริงๆถ้าขนาดดจอเท่า ip 5s ผมว่าเเบตหมดเร็วกว่าด้วยซ้ำ เเต่คงเป็นไปไม่ได้ เพราะฮาดเเวร์เครื่องยังย่อให้เล็กกว่านี้ไม่ได้ละ บอดี้เดิมๆ ทรงเดิมๆ อย่างกะรุุ่นกลางๆ
    เเรมให้มา 2 กิ๊ก เพื่อ... ในเมื่อ note 3 ยังให้มา 3กิ๊ก จอ 5.1 เเล้ว ไปเล่น note เหอะครับผมว่า คนที่จะซื้อผมว่ามีเป้าหมายขึ้นเยอะเลยนะเนี่ย
    เเละเอาระบบกล้องถ่ายในระดับ 4k แต่เม็มมี16-32 กิ๊ก มันจะไปพอทำอะไร น่าจะคิดยัดเม็ม 128 กิ๊กรายเเรกของโลกไปเลย
    หมดมาตรฐาน galaxy s ไปเลยครับ ระดับบนี้ผมว่าไปมองหา galaxy note 3 ยังดูดีกว่าเยอะเลยครับ (เรื่องบอดี้นี่ห่วยสุดๆเลย)

ครอบครัวผมก็ช้ตระกูล galaxy s นะ ผมก็เคยลองใช้ลองเล่นเเล้วจึงรู้ สำหรับผมเปลี่ยนไปเป็นสาวค ios ตั้งนานเเล้ว อย่าดราม่าPLESE
    TEST

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    แค่โทสับก็ทะเลาะกัน ปยอ ปาว

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เบื่อซัมซุงอยู่อย่างเดียว คือแบบว่ามันออกมากี่รุ่นหน้าตามันเหมือนๆกันหมด

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    นับวันยิ่งมีแต่ฟีเจอร์เกินความจำเป็น ระบบทัช ก็ไม่ได้จำเป็นอะไร ใช้กันมาเป็นสิบปีไม่ต้องมีระบบนี้ก็ใช้กันได้ ระบบกันน้ำ ใช้มาสิบปีไม่เคยมือถือตกน้ำ ถ้ามันจะตกมันคงไม่ได้ตกกันทุกวันหรอกมั้ง ฟีเจอร์ดาวน์โหลด อันนี้เหมือนไม่รู้จะใส่อะไร

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    บอกตรงๆนะ สเปคมันไม่ได้เพิ่มจากเดิมเยอะเลยอ่ะ

รู้นะว่ากั๊ก แต่มันน้อยไปมั๊ย - -a

ฟีเจอร์ก็เหมือนๆชาวบ้านเค้า ไม่มีอะไรแปลกใหม่

ส่วนหน้าตา . . . . เอ่อ อันนี้รุ่นเรือธง หรือรุ่นเรือพายท้องแบนครับ ทำไมหน้าตาแบบว่า . . . . . - -a

สมควรแล้วที่โดนแซว

ว่าแล้วก็หันไปหยิบผลไม้มารับประทาน . . .

แบบนี้ไป Z2 ยังดีกว่ามั๊ยนี่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 26th February 2014 เมื่อ 13:31

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    55555555 รถยนต์หรือเปล่าครับนิ
    แรงจังเลยยยเครื่องเนี้ยยยย เคยเหยียบมิดไมค์กันสักคนยังหว่าาา

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    Blog Entries
    2
    ดีไซ ธรรมดาไปมั้ย

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328
    ยังก็แล้วแต่ครับ แต่ !! จขกท ขอรอ Z2 ละกัน

S5 Ram มันน้อยไปหน่อย
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ต้องเก็บตังจัดมาให้ได้

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    รอ iphone ออกมาสู้ ว่าจะสวยแค่ไหน
    LIFE START NOW..!! !