ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] DEVIL MAY CRY 3 SPECIAL EDITION [2006 l ENG l 488MB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เป็นเกมแนว Action มุมมองบุลคลที่สาม ที่จะเหนหลังตัวละคร ติดไปเรื่อยๆ ตลอด โดยที่ภาคที่ 3 นี้ เนื้อเรื่องจะเกี่ยวกับ Dante และ Vergil ซึ่งเป็นฝาแฝดกัน และเป็นบุตรแห่ง Sparda ผู้ครอบครองพลังอันยิ่งใหญ่ ในอดีต บิดาของพวกเขา ได้แบ่ง กุญแจแห่งพลังนั้น ออกเป็น 2 ส่วน ในรูปของ จี้ มอบแก่ทั้งคู่ไว้คนละอัน
    เราจะรับบทเป็น Dante (เสื้อแดง) มีนิสัยกวนๆ เลือดร้อนเกมจะเริ่มที่ฉาก Dante กำลังคิดชื่อร้านให้กับตนเองอยู่ ระหว่างนั้น ก็มีปีศาจมาบุก เราต้องกำจัดปีศาจเหล่านั้นให้หมด แต่ทว่า จี้ของ Dante ได้ถูกเอาไป ทำให้เขาออกตามล่า กึ่งหยุดยั้ง Vergi

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

DEVIL MAY CRY 3 SPECIAL EDITION - 488MB

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

วิธีติดตั้งเกมส์

1.โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    2.แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar
    3.Mount image ไฟล์โดยใช้โปรแกรม Daemon Tools
    4.ติดตั้งตามขั้นตอน
    5.เข้าเกมส์ได้เลยครับ ! ไม่ต้องลง Crack

BLOGSPOT

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ยืนยันครับ !

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    รับไปล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ขอดันหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอเอาไปรองทีนร๊
    หรร ใบสด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คิดถึงมากครับเกมในตำนาน สนุกที่สุดและเทห์ที่สุดของทุกภาค หายากมากมาย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    พอจะมีตัวเต็มบ้างไหมครับ มันตัดมูฟวี่มันส์ๆ ออกหมดเลย T_T

กล่าวขอบคุณ
    75
    คือ เล่นไปถึงตอนที่สู้กับเวอจิลรอบ2 ชนะแล้วเหมือนกำลังจะเข้าคัทซีน จอมืด เกมก็เด้งเลยอ่าครับ Y_Y
    *มีทริกมาบอกครับ สำหรับdmc3 ทีมงานเขาพอทมาไม่ดีนะครับ เฟรมเรทตกบางฉาก ไม่ว่าท่านจะปรับความละเอียดจอเท่าไรก็ตาม ***วิธีแก้คือ ลบหรือย้ายโฟล์เดอร์Soundในโฟลเดอร์เกมออก มันจะไม่มีเสียงดนตรีหรือเสียงพูดนะครับ แต่เสียงเอฟเฟค หือ ห่ะ เฮี้ย!!!!! ยังคงอยู่ 555 แต่รับรองลื่นไหลตลอดทั้งเกมครับ ^_^ ส่วนเกมเด้งนี้ผมยังหาทางแก้ไม่ได้ T_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballberman0 : 11th December 2014 เมื่อ 17:27

Tags for this Thread