ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoodzHades อ่านกระทู้
    มันมีเป็น Anime ป่าวครับ
    ยังไม่น่าจะมีนะครับ ไม่มีข่าวว่าจะทำเป็น anime เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    League Of Legend
    กล่าวขอบคุณ
    3,609
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoodzHades อ่านกระทู้
    มันมีเป็น Anime ป่าวครับ
    ์NO มังกะ Only

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ม่ายมีอ่ะครับ แนวไหนก็อ่านหมด 5555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jenocide01 อ่านกระทู้
    ม่ายมีอ่ะครับ แนวไหนก็อ่านหมด 5555+
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paiinw อ่านกระทู้
    ์NO มังกะ Only
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    ยังไม่น่าจะมีนะครับ ไม่มีข่าวว่าจะทำเป็น anime เลย
    ขอบคุณครับผม
    พูดคุย หรือ ขอ anime จะพยามหามาให้นะจ้ะ/ สอบถามเกียวกับ Anime

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    รีบอร์น แย่ที่สุดแหละในสายตาผม ซื้อมาอ่าน เห็นเพื่อนบอกนักบอกหนาว่า สนุก น่าติดตาม พออ่านถึงภาค อนาคตจบ ก็แบบว่า ความสมดุล หาแทบไม่ได้ ใช้ความสามารถเปลือง โดยเฉพาะ ไก่อ่อนเรียวเฮ อันนี้จำเลยว่า เองจะบอกเขาทำไม ??? ไอแม๊กซิมั่มคอนนอล อะไรนั้นที่ ไอ มุคุโร่ใช้ภาพลวงตา และเรียวเฮ มันใช้ความสามารถใหม่ที่ได้มา ใช้ใส่ไอ 6 บุฟเฟ่ แต่ความสามารถนั้นเป็นภาพลวงตา - - มันจะมีผลไหม และไปบอก จุดอ่อนเขาอีก เจริญละ

ปล. นี้แค่ ความคิดเห็นในสายตาผม

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ของผม shamanking ด้วยคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ไม่ชอบก็หลายเรื่องนะครับ แต่เท่าที่จำชื่อได้ก็มีเรื่องสองเรื่อง (จำชื่อได้ไม่ใช่ว่าเกลียดที่สุดหรอกนะครับ)

Mayoi Neko Overrun (แมวหลง) : ครับ เนื่องจาก ดูตอนแรกตอนสองโอเคแต่ภายหลังออกทะเล เนื้อหาไม่น่าติดตามต่อเลยครับ

นั่งดูแล้วชวนปวดเมื่อยตามตัวยังไงๆอยู่ครับ

Shaman King : ปาหมอนครับ จบข่าว

เทเลทับบี้ : เจอหน้าพระอาทิตย์น้ำลายยืดแล้วอยากเปลี่ยนช่องครับ

Reborn : ซีรี่ย์ Day to Day ยังสนุกกว่าเนื้อเรื่องหลักเกี่ยวกับแก๊งค์ซะอีกครับ เปลี่ยนแหวนไปเปลี่ยนแหวนมา

พลังใหม่ แก๊งค์นู้นแก๊งค์นี้ ดูแล้วปวดหัว

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สำหรับผม เรื่อง Amagami SS เพราะอะไรก็ไม่รู้ ดูไม่สนุก + กับเหตุผลส่วนตัว - -.

เพื่อนๆ บอกนักบอกหนา ว่าสนุก แต่สำหรับผม มัน"โคตร"ไม่สนุกเลย เสียเวลาดูไปมากๆ ทนไป 25 ตอน เพื่อดูจบๆไป - -.

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ผมไม่ว่าการ์ตูนเรื่องไหนแย่ หรอเพราะแต่ล่ะเรื่องมีแฟนของมันเอง แต่ อยากกระทืบคิวเบย์

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    กินทามะ ครับ (โดยส่วนตัว:เป็นกาตูนที่ ปันญาอ่อน ไม่ปะติดปะต่อ น้องผมดูแล้วฮาไม่รู้ทำไม)
    ปล.มันก้อไม่แย่ไรมากมาย
    ^^

theBest barcelona

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ WhiteKnightZ อ่านกระทู้
    กินทามะ ครับ (โดยส่วนตัว:เป็นกาตูนที่ ปันญาอ่อน ไม่ปะติดปะต่อ น้องผมดูแล้วฮาไม่รู้ทำไม)
    ปล.มันก้อไม่แย่ไรมากมาย
    ^^

ฮาดีออก เรื่องนี้ โดยเฉพาะ SS1 SS2 ซื้อมาดู 3 แผ่น ดูแค่ ตอนเดียว เสียงพากษ์ แย่ มากๆ แถม ภาพก็ มัวๆ แตกๆ ตอนนี้อยากรู้มากว่าใครกำลังซื้อ SS3

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    มว่า บาคุกันนะครับ แรกๆก้ดีอยุ่หรอก ตั้งแต่ มีเวสโทรเอีย ละก็อะไรอีกมากมาย เยอะจน รุงรัง ไปหมดอะครับผมเลยไม่ดูแล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    ของผมคงเป็นเรื่องนี้

โอเคยอมรับฉากต่อสู้สนุก แต่ที่แย่หรือน่าเบื่อสุดๆคืน เล่าเรื่องอดีต เราสะเยอะ ไม่รู้จะเยอะไปไหน แล้วอีกอย่างตอนจบ พระเอกมีของขึ้นด้วยจากหัวสีทองเป็นสีดำมีลายขึ้นที่ตัว ก็รู้ว่ามีพลังปีศาจอยู่ แต่ตอนจบเหมือนจะมีภาคต่อ แต่ก็ไม่เห็นมีสักที = =" จบแบบ งงๆ
    เรื่อง Tenjo Tenge ถ้าเป็นในมังงะ(manga)จบแล้วนะหาอ่านได้ทั่วไปครับ แต่ไม่เห็นแบบภาษาไทยนะ

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    AmagamiSS ผมก็ไม่ค่อยชอบ เพราะผมไม่ชอบแนวรุกไวเสร็จไวจบไว

ส่วนกินทามะ ดูไป ห้ามคิดอะไร เพราะถ้าคิดไป มันก็ม่มีอรให้คิด

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1

1.naruto ครับ ตอนที่ตัเอกมันยังไม่โตผมก็ชอบดีนะครับแต่พอโตแล้วไม่ค่อยโดนใจเท่าไหล่เลยครับ

2.reborn ครับ ตอนภาคแรกผมว่ามันก็หนุดดีนะครับแต่พอมันมีแหวนบอกเลยครับว่า "งง" แหวนนู่นแหวนนี้ และอีกอย่างครับผมไม่ชอบการ์ตูนที่มันเดินเรื่องช้าอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    เกลียด ตรงที่ไทยกว่าจะนำเข้ามา

หนุ่มน้อย'
    @ Studio เพื่อชีวิต'
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 809
    Ben10 อ่ะ ไม่ชอบๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~[v]~THAILAND~ : 26th September 2011 เมื่อ 21:23

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ดูเปนร้อยละจำไม่ค่อยได้อะ 5555

REBORN อะ แรกๆดี หลังๆ ห่วย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คุณบอกว่า เนื้อเรื่องเยอะ เเต่ถ้าจบ คุณอยากให้จบ มั้ยล่ะ จบไปเเล้วไม่มาหา ต่อเรื่อยๆ มันดีอยู่เเล้ว

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    Reborn ครับดูกี่ทีก็ง่วงนอนทุกที เนื้อเรื่องช้าครับ ไม่ชอบ

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    ao no exorcist
    ดูตอนเดียวเลิกครับ เหมือนมันไม่น่าติดตามเลย

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2
    ผมอยากรู้จัก การ์ตูน
    naruto
    one piece
    bleach

เมื่อไหร่จะจบ ผมไม่เคยดูหรอกน่ะเเต่มันจะนานไปไหน หนังสือการ์ตูน ของ พวกนี้ปาเข้าไป จะร้อยกว่าเล่มเเละยังไม่จบเลย

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    1. Naruto เรื่องนี้ไม่เท่าไหร่ แต่ก็ไม่ชอบ
    2. Reborn เรื่องโคตรจะห่วย เนื้อเรื่องหาความเท่ากันไม่ได้เลย แก๊งเกิดยุบยับ แหวนเหวินสร้อยไรโคตรจะเยอะ แล้วตัวผู้จะเยอะไปไหนบักห่าน !! ตรูจะเอาโมเอ้ ! แสสส
    3. Bleach ตอนแรกก็ดีนะ ต่อมา****มีฟิวชั่นห่านไรไม่รู้ เลิกเลยจบ

ไอพวกนี้มันแถข้างจนไม่เหลือเค้าเดิมของมันแล้ว
    แต่ถ้าแถยืดยาวแต่ยังสนุกในสายตาผมก็มี

OnePiece ยาวไปหน่อยแต่ก็ยังมีเค้าเดิมอยู่ เพราะมันหลุดโลกแต่ตอนที่แรกๆแล้ว เลยแถต่อได้สบาย ไม่เหมือนเรื่อง ตอนแรกเป็นการ์ตูนธรรมดา สุดท้ายกลายเป็นห่าเหวไรไม่รู้

เกาะกระหายเลือด เรื่องนี้ในส่วนของตอนอาจไม่ยาวเท่าเรื่องอื่น ( แต่ก็ยาวใช้ได้ ) แต่เกาะมันจะกลายเป็นประเทศอยู่แล้ว แต่ก็ยังสนุกอยู่นะ
    Avenged Sevenfold

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ใครเคยอ่าน BERSERK บ้าง สุดยอดแห่งความสโลว์โมชั่น เขียนก่อนโคนัน ตอนนี้ได้ แค่ 35 เล่ม เกือบ 20 ปีแล้วนะนั่น
    Western Digital

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เกาะกระหายเลือด ตามไปอ่านแปลแบบสปอยในพันทิพย์ ไปไกลมาก เรื่องมันส์ดีอยู่ ถ้ามีมนุษย์ต่างดาวมาสู้กะผีดิบก็คงไม่ตกใจละ
    Western Digital