ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Assassin's Creed IV : Freedom Cry Standalone - (3DM) | FULL |2014| ENG |-[FilecondO|One2Up]

ก็ออกมาเป็นที่เรียบร้อยไม่มีอะไรคลาดเคลื่อนตามที่ Ubisoft เคยบอกไว้ก่อนหน้านี้กับ Assassin’s Creed Freedom Cry ซึ่งเป็น DLC ของภาค Black Flag แต่แยกออกมาทำเป็นตัว Standalone
    Assassin’s Creed Freedom Cry เป็นเรื่องราวของตัวละคร Adewale หนึ่งในผองเพื่อนของ Edward Kenway ที่ต่อสู้เพื่ออิสระภาพในยุคที่สังคมไม่เท่าเทียมกันแบบสุดโต่ง เนื้อเรื่องจะมีความยาวประมาณ 3 – 4 ชั่วโมง โดย Freedom Cry ถือว่าเป็น DLC ที่คนให้ความสนใจเป็นอย่างมากจน Ubisoft แยกออกมาทำเป็นตัว Standalone ให้ได้เล่นกัน

FULL GAMES CRECKED - 3DM 7.19 GB

VIP

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

1GB/Part

ONE2UP

Part01 |:| Part02 |:| Part03 |:| Part04
    Part05 |:| Part06 |:| Part07 |:| Part08

FILECONDO

Part01 |:| Part02 |:| Part03 |:| Part04
    Part05 |:| Part06 |:| Part07 |:| Part08

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

grimdevil-game.blogspot.com

วิธีซ่อมไฟล์ | แตกไฟล์เเล้ว Password ผิด คลิ๊กที่นี่

--แตกไฟล์ > Play--

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เจิมมมค๊าบบบบ ยังไม่ได้เล่น ภาคเสริม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Standalone คือยังไงครับ...ลงได้โดยไม่ต้องมีภาคหลักเหรอ
    Flying Pigs

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EvolutionEnough อ่านกระทู้
    Standalone คือยังไงครับ...ลงได้โดยไม่ต้องมีภาคหลักเหรอ
    ครับ เเตกไฟล์ เเล้วเล่นได้เลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    แกะไฟล์แล้วเล่นได้เลย แจ่มมาก ว่าแต่พี่มืดเค้าเป็นแอสซาซินตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    แล้วมันต่างอะไรกับ DLC ที่มีในภาค 4 แถมขนาดใหญ่เว่อ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wriy9oN อ่านกระทู้
    แล้วมันต่างอะไรกับ DLC ที่มีในภาค 4 แถมขนาดใหญ่เว่อ
    มันคือ DLC ในภาค4 เเต่ ubisoft ทำเเยกเป็น standalone เพื่อจะไม่ต้องลงตัวเกมหลักก็เล่น DLCได้

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แจ่มครับ รอตัวนี้มานานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    แต่ถ้ามี AC4 + DLC อันนี้แล้วก็เหมือนกันใช่มั้ยครับ มีอะไรเพิ่มเติมใน standalone มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momokaze อ่านกระทู้
    แต่ถ้ามี AC4 + DLC อันนี้แล้วก็เหมือนกันใช่มั้ยครับ มีอะไรเพิ่มเติมใน standalone มั้ย
    ามี AC4 + DLC ก็เหมือนกันครับ
    ไม่มีครับไรเพิ่ม เเค่ เเยกมา ไม่ต้องลงภาคหลัก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ามี AC4 + DLC ก็เหมือนกันครับ
    ไม่มีครับไรเพิ่ม เเค่ เเยกมา ไม่ต้องลงภาคหลัก
    อ่อๆ ขอบคุณมากครับ เสียดายจังนึกว่าจะมีเพิ่ม

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เป็นแบบนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณมากครับผมมม จบแล้ว สนุกมาก หายากนะครับเนี่ย StandAlone 555 ดันๆๆๆ xP
    History is written by the Victor // Embrace your Dream

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wormydoc อ่านกระทู้
    แกะไฟล์แล้วเล่นได้เลย แจ่มมาก ว่าแต่พี่มืดเค้าเป็นแอสซาซินตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย
    ก็ตอนทีเอดเวิดเปลียนรองกัปตันเป็นผู้หญิงไงครับ ไอพี่มืดมันไปฝึกเป็นเเอซซาซินที่เกาะนักฆ่าไงครับ

Tags for this Thread