ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656

Emu PS3และXbox 360ออกแล้วครับ

New emulators for PC [Including PS3 & Xbox 360!!]

เข้าเนื้อหาเลยละกัน
    เมื่อไม่กี่อาทิตย์ที่ผ่านมานี้มีอีมู 3 ตัวปล่อยออกมาครับ
    เป็นข่าวที่ดีเพราะอีมู 2 ตัว (ใช่แล้ว 2) นั้นทำมาเพื่อEmu PS3คนทำไม่ใช่คนเดียวกัน

แต่ทว่าอีมูทั้งหมดนี้ยังไม่สามารถเล่นเกมPS3,XB360ได้
    คนสร้างได้บอกว่าอีกประมาณ 2-3 ปีจะสามารถเล่นเกมจริงๆได้
    แถมคนที่บอกนี้ก็ได้สามารถทำให้อีมูรันHomebrewได้แล้ว

คลิปนั้นคือShort wavesเป็นอีมู PS3 อยากโหลดคลิก
    http://wololo.net/downloads/index.php/download/8128

และอีมูPS3อีกอันเรียกว่าPS3F
    http://wololo.net/downloads/index.php/download/8129
    แต่ทว่าPS3Fยังไม่สามารถที่จะรันHomebrewได้เลยในขณะนี้

และอันสุดท้าย
    อีมูXbox 360
    ซึ่งอีมูอันนี้ยังเป็นSource codeอยู่เฉยๆครับให้นักพัฒนาไปพัฒนาต่อ
    https://github.com/benvanik/xenia
    อีมูXbox 360คนสร้างได้คิดว่ามันจะไม่สามารถเล่นเกมได้เลยเป็นแค่โปรแกรมทดลองเฉยๆ

ที่มาข่าว http://wololo.net/2014/02/17/new-emu...-ps3-xbox-360/
    ไม่ได้คิดจะแต่งกระทู้เลยนะครับก็เลยออกมาไม่ค่อยสวย
    แต่ไม่เห็นคนอื่นคิดจะโพสต์ข่าวนี้ก็เลยโพสต์เอง

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    จริงดิ จริงดิ จริงดิ จริงดิ จริงดิ จริงดิ จริงดิ จริงดิ จริงดิ จริงดิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ว้าว นั่งเขียนโค้ดโปรแกรมกัน ตากระจุยเลยทีเดี่ยว

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ผมว่า****ต้องกินสเปคสุดๆ

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    เมื่อไหร่ จะ พอร์ท ลง Android

5555555555555

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    มันก็มีมาตั้งนานแล้วนะ แต่ก็ไม่เป็นรูปเป็นร่างสักที

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ผมซื้อเครื่องมาเล่นเลยดีกว่า emu มันกินสเปคเยอะเวอร์ เอาราคาอัพคอมไปลงกะเครื่องคุ้มกว่าเยอะ - -

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อย่านะ อย่านะ -..-
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    5 ปี รอกันไปเลยยาวๆ กว่าจะสเถียรอีก มันก็เป็นธรรมดาถึงตอนนั้น PS3 มันก็แค่เครื่องเกมตกยุคไปแล้ว แต่ถ้ามันรันบน PC อาจจะสวยกว่าเล่นบนเครื่องด้วยซ่ำนะ

แต่สเป็คคงกินโหดน่าดูแต่ก็นะบอกเร็วไปหน่อย อีกตั้งหลายปี กระทู้นี้ก็คงเป็นฝุ่นไปแล้วตอนนี้น่ะหรอ ขอเล่น PS3 ให้หน่ำใจก่อนละกัน รอกันไปนะ ถึงตอนนั้นคงย้ายไป PS4 ไปแล้ว 555

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    มันก็คงทำให้เสถียรได้พอ ๆ กับ Emu psp อะไรพวกนั้นแหล่ะครับ ถ้าจะให้อัพคอมไว้เล่นเกม ps3 xbox360 ผมว่าซื้อเครื่องเอาดีกว่า เดียวราคาก็ตกแล้ว ดีไม่ดีจะไม่ได้เล่นเสียอีกเพราะเกม gen ใหม่ ๆ ส่วนใหญ่ลง Pc ด้วยทั้งนั้น

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    แต่ที่ผมเจอมันเป็นรูปเป็นร่างละนิ....และมันมาจาก Baidu

ต้นฉบับจากจีนแปลเป็นอังกฤษจากอากู๋

Baidu PS3 technology group has announced it has developed a simulator for the PC platform PS3 - PS3EMU, but because still in beta stage , so the simulator itself, there are still some BUG, and the latest version will fix the game Ex1.1 mapping problem disappears .

PS3 unique hardware design and game program algorithm so that people trying to run the simulation on a PC platform game almost came to naught , but the latest news from the media, but it shows that already have " expert" to overcome these obstacles and successfully developed the first PS3 game simulator models .

E4GAME website today reported that Baidu PS3 technology group has announced it has developed a simulator for the PC platform PS3 - PS3EMU, but because still in beta stage , so the simulator itself, there are still some BUG, and the latest Ex1.1 version will fix the problem of the disappearance of the game map .

At this stage, players only need to leave their posts in the mailbox in the source can be provided by the technical group received simulator software , participate in the test .

Unfortunately, currently unpublished technical team needed to run the simulator PC hardware configuration requirements. And if the screen in front of you just are using this simulator , you are also welcome in the comments below drying out their configuration information and operating results.

Coincidentally, late last year, foreign hackers Ben Vanik had vowed that if he is willing , it will be able to develop the PS4 and Xbox One simulator software in a year , while his own research about the Xbox 360 emulator also has been made.

Therefore reason to believe that the efforts of the global technology group, we will soon be able to experience the last generation on the host PC game works .

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    รอ emu เครื่อง x one กับ ps4 ง่ายกว่าครับ ที่แน่ๆ sony เอาเกม ps3ไปขายให้เล่นกันบน ps4แน่นอน
    หากเป็นลูกผู้ชาย ก็ต้องมีบางเวลาที่ต้องยืนหยัดต่อสู้ แม้จะรู้ดีว่าไร้ซึ่งหนทางชนะก็ตาม

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    หลๅยปีแน่ะ ps3 ถูกๆซื้อเครื่องเล่นดีกว่านะครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อีกนานเลยนะนิ หือ ๆ
    LIFE START NOW..!! !

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    โห๊ยนาน รอจนเหงือกเหี่ยว