ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652

The Division: ตอบคำถามแฟนเกมชุดใหม่ อยากรู้อะไรเข้ามาอ่าน

The Division : ตอบคำถามแฟนเกมชุดใหม่ อยากรู้อะไรเข้ามาอ่าน

<<-- INFORMATION --

The Division เกมแนวเอาชีวิตรอดจากทาง Ubisoft ในธีมของ Tom Clancy ที่หลายคนรอคอย
    ล่าสุดในตอนนี้ทางเว็บไซต์หลักได้ปล่อยบทความถามตอบชุดใหม่ที่แฟนๆถามกันเข้ามา ซึ่งจะเกี่ยว
    กับระบบทั่วไปและขอมูลพื้นฐานของเกม มีอะไรน่าสนใจบ้างก็มาเริ่มอ่านกันเลยครับ

ทำไมเกมถึงถูกเรียกว่า The Division?

The Division นั้นหมายถึงองค์กรลับที่ตัวเราในเกมนั้นคือหนึ่งในเจ้าหน้าที่ขององค์กรแห่งนี้
    เปรียบง่ายๆมันก็อย่างเช่น CIA “The Agency” หรือ FBI “The Bureau” แต่นั่นก็มีความ
    หมายที่สองเช่นกัน เมื่อเมืองได้พังทลายลงมา ผู้คนต่อสู้เพื่ออาหารและน้ำดื่ม ผู้คนกลับกลาย
    เป็นศัตรู กลายเป็นการวัดคุณธรรมของตัวมนุษย์ ,ในฐานะเจ้าหน้าที่ Division เราจะต้องเผชิญ
    หน้ากับสถานการณ์เหล่านี้ อันตรายสามารถคลืบคลานเข้ามาได้ทุกหนแห่งแม้แต่เพื่อนเราก็ด้วยเช่นกัน…

เมืองนิวยอร์คในเกมจะใหญ่ขนาดไหน? มันจะเหมือนกับของจริงเลยไหม?

เราได้สรรสร้างเมืองนิวยอร์คเพราะเราเชื่อว่ามันจะเป็นเมืองนิวยอร์คที่ใหญ่ที่สุดและมีรายละเอียดที่
    สุดแบบที่ไม่เคยเห็นในวีดิโอเกมไหนมาก่อนและเราต้องการให้ผู้เล่นรู้สึกว่าได้สำรวจเมืองอยู่จริงๆกับ
    สถานที่สำคัญไม่ว่าจะเป็นชื่อถนนและบรรยากาศของเมือง คุณจะมั่นใจได้เลยว่าได้อยู่กลางความโก
    ลาหลของเมืองนิวยอร์คอย่างแน่นอน. ในเกม open-world ขนาดใหญ่นี้, เราต้องการให้ผู้เล่นได้มี
    โอกาสสำรวจและผจญภัยด้วยตัวเองเท่าที่จะเป็นไปได้ด้วยขุมพลังเอนจิ้น Snowdrop ซึ่งสามารถ
    ใช้มันได้อีกไกลโขเลบยล่ะ

พวกคุณได้ปรึกษาพวกทหารหรือผู้เชี่ยวชาญการเอาชีวิตรอดอะไรลักษณะนี้บ้างไหม?

Ubisoft มีประวัติอันยาวนั้นในการร่วมงานกับเหล่าที่ปรึกษาหรือผู้ช่วยชาญมาตลอด สำหรับ The Division
    เราได้ปรึกษาอย่างเช่น เจ้าหน้าที่ CIA ,ทหาร, นักเอาชีวิตรอด, หมอ ตลอดจนผู้เชี่ยวชาญในสถานการณ์นั้นๆ
    เราโชคดีที่มีพวกเขาในทีมของเรา ผู้คนที่มีประสบการ์ของจริงนี่แหละพวกเขามีจึงมีคุณค่าต่อเกมนี้ สมาชิกบาง
    คนของเราได้มีส่วนร่วมในการฝึกเอาชีวิตรอดแบบไม่มีอะไรช่วยเลยเพื่อให้ได้ประสบการณ์จริงๆมาพัฒนาเกมด้วย

เราสามารถสลับไปมาระหว่างโหมด Single player และ Multiplayer ในตัวละครเดียวกันได้ไหม?

เกมถูกออกแบบมาให้ผสมผสานความเป็นออนไลน์ในตัวอยู่แล้ว จะเล่นเพียงคนเดียว จะเล่นกับกลุ่มเพื่อน
    หรือจะเล่น PvP ก็สามารถเปลี่ยนไปเล่นได้โดยที่แทบจะไม่มีการหยุดชะงักของเกม

เราสามารถเล่น CO-OP โดยปราศจากผู้เล่นที่เป็นศัตรูได้ไหม?

ภายในเกมคุณสามารถที่จะรวมทีมกับเพื่อนในการเล่น co-op เข้าออกได้อย่างอิสระ ในบางพื้นที่คุณ
    ยังสามารถพบการ PvP และประสบการณ์อันตรายได้เช่นกัน แต่ทั้งนี้คุณสามารถเลือกที่จะเล่นกับกลุ่ม
    โดยปราศจากการ PvP ได้ครับ

ในเกมนี้นำเสนอการเล่นความยาวกี่ชั่วโมง?

The Division นั้นมีการเล่นที่ไม่จำกัดชั่วโมง โดยเกมนั้นเน้นไปที่การออกสำรวจ การปล้นสะดม
    การสร้างสิ่งของ การพัฒนาตัวละคร การปรับแต่ง ลูกเล่นในด้านสังคมและอื่นๆอีกมากมาย เกมนี้
    คือเกมที่จะพาเกมเมอร์เข้าไปสู่จักรวาลใหม่และได้พบกับผู้คนใหม่ๆอีกด้วย

The Division นั้นเป็น next-gen ได้อย่างไร?

เป้าหมายของเราคือการสร้างเกมที่ยอดเยี่ยมที่สุดเท่าที่จะทำได้, การนำเสนอให้ผู้เล่นได้รับ
    ประสบการณ์เล่นเกมอย่างแท้จริงและทำให้พวกเขารู้สึกอย่างกับว่าเป็นส่วนหนึ่งในสถานการณ์นั้นจริงๆ

ด้วยเอนจิ้น Snowdrop นั้นช่วยให้เราสามารถสร้างโลกที่กว้างขวางและมีลูกเล่นหลากหลาย
    อย่างเช่นโลกที่มีชีวิตด้วยระบบ AI ที่ซับซ้อน วัตถุที่สามารถทำลายได้และสภาพบรรยกาศที่
    เปลี่ยนแปลงได้ตลอด อีกทั้งเราจะสามารถใส่วัตถุเข้าไปได้มากขึ้นแบบที่ไม่เคยทำมาก่อนในแง่
    เมืองที่แหลกลาญเละเทะจึงทำให้เมืองนิวยอร์คนั้นดูสมจริงและน่ากลัว

นอกจากนั้นเครื่อง Next-gen ยังเน้นไปที่การเล่นออนไลน์และลูกเล่นทางโซเชียล ด้วยเอนจิ้น
    ของเราเราได้พัฒนาแพลตฟอร์มเทคโนโลยีค้นหาแมทช์การเล่นที่ช่วยให้คุณสามารถเลือกเล่น
    แมทช์ที่มีสไตล์การเล่น การตั้งค่าและพฤติกรรมที่เหมือนกัน

ก็จบกันไปแล้วสำหรับการตอบคำถามเหล่าแฟนๆที่ถามกันมามาก สำหรับเกม The Division
    คาดจะปล่อยในปี 2015 โดยจะลงให้กับเครื่อง PC ,Xbox One และ PlayStation 4 ส่วน
    ใครที่สนใจการตอบคำถามจากทีมงานครั้งที่แล้วเกี่ยวกับ Snowdrop Engine สามารถเข้าไป
    อ่านกันได้ที่นี่ click

http://www.juropy.com/2014/02/the-di...8%AB%E0%B8%A1/

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ภาพสวยน่าเล่นมากอะเกมนี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    847
    ได้รับคำขอบคุณ: 490
    เกมนี้นับวันยิ่งน่าเล่นเข้าไปใหญ่ จะลงแดงแล้ววววว

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ขนาดไททั่นฟอล์ยังเกือบ50 เกมนี้ไม่เลยไป60เลยหรอเห็ยบอกยัดอะไรเพิ่มลงไปก็ได้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เล่นกับเพื่อนคงหนุกน่าดู อยากเล่นแล้วละ

กล่าวขอบคุณ
    9,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    แน่นอนจริงๆ เกมส์นี้

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ข้อมูล น่าเล่นมากๆ รอๆ สเปคโหดเเค่ไหนบอกยังอะ

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    น่าเล่นมากๆเลยเกมนี้ ถูกใจเลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    พูดตรงเลยนะน่าจะทำออกมาแบบต้องต่อเน็ตตลอดเวลาน่าจะดีมากป้องกัน การมี cark และอะไรไรหรายอย่าง
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    The Division ถ้า Co-Op กันได้สนุกน่าดูเลยนะครับดูจากภาพแล้วอยากให้มีมาก

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    เกมเอาชีวิตรอด ที่ไม่โดนเกรียนดักยิงตาย ..........อ่าาาาาาาาาาาห์ สวรรค์ชัดๆ
    I Don't need Weapons I got logic

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    เกมนี้ เน้น online อย่างเดียวนะครับผม

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonza02 อ่านกระทู้
    พูดตรงเลยนะน่าจะทำออกมาแบบต้องต่อเน็ตตลอดเวลาน่าจะดีมากป้องกัน การมี cark และอะไรไรหรายอย่าง
    นั่นก็กลับไปสมัย Uplay ตอนออกใหม่ๆที่คนเกลียดกันแทบทุกคนสิครับ สมัย Assassin's Creed 2 ของ PC
    บ้านเราเน็ตยิ่งไม่เสถียรอยู่ด้วย วันไหนต่อเน็ตไม่ได้ก็อดเล่นกันพอดีสิครับ