ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[1-PART] - PLAGUE INC : EVOLVED / GAME OF THE YEAR WINNER ! - [One2UP|FILECONDO]

Genre: Early Access, Indie, Simulation, Strategy
    Developer: Ndemic Creations
    Publisher: Ndemic Creations
    Release Date: March 1st, 2014]

Plague Inc: Evolved is a unique mix of high strategy and terrifyingly realistic simulation.
    Your pathogen has just infected 'Patient Zero' - now you must bring about the end of human history by evolving a deadly,
    global Plague whilst adapting against everything humanity can do to defend itself.

เป็นอีกหนึ่งเกมดังที่พอร์ตข้ามแพทฟอร์มจาก Tablet มาลงใน PC
    เป็นเกมแนววางแผนแบบ RTS รวมกับ Simulation เพื่อทำลายล้างโลก
    โดยเราจะต้องสวมบทบาทเป็นตัวร้ายที่จะคอยพัฒนาเชื้อโรค ซึ่งเริ่มตั้งแต่ตัวแบคทีเรียไปจนถึงอาวุธชีวภาพได้เลยทีเดียว
    ซึ่งในตัวเกมนั้น มันจะมีแผนที่โลกมาให้เราคอยจับตาดูสถานการณ์ทั่วโลกและใช้ในการแพร่กระจายเชื้อโรคไปยังประเทศต่างๆ
    จนกว่าเชื้อโรคจะแพร่กระจายทั่วโลก และจนกว่ามนุษย์จะสูญพันธุ์จนหมด ในการเล่นจะต้องคอยเก็บแต้มมาพัฒนาเชื้อให้แพร่กระจายเร็ว
    ออกฤทธิ์รุนแรง ดื้อยา ทนสภาพอากาศและแฝงตัวเงียบไม่ให้คนรู้
    และแน่นอนว่าเชื้อโรคก่อให้เกิดอาการต่างๆ มากมายเช่น ผดผื่นคัน ไอ จาม เนื้องอก ไตวาย น้ำท่วมปอด โลหิตจาง บลาๆ
    ปฎิกิริยาเหล่านี้มีให้เรา เลือก มากกว่ายี่สิบแบบ แต่ละแบบอาศัยปัจจัยต่างๆ
    เช่น อาการไอหรือจาม จะทำให้โอกาสแพร่เชื้อโรคเพิ่มมากขึ้น หรือบางชนิดที่รุนแรงจนตายในไม่กี่วันก็มีครับ
    ขอบคุณข้อมูลดีๆจาก : playerinc.blogspot.com

ตัวเกม Steam Early Access - TPTB - V v0.7.1a ขนาด 179 MB
    คลายไฟล์ .001 ด้วย 7zip
    ONE2UP : DOWNLOAD
    FILECONDO : DOWNLOAD
    PASSWORD LINK01 | LINK02

ตัวเกม Steam Early Access - Elektra - V 0.5.5 ขนาด 118.92 MB

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ส่วนใครอยากได้เกมส์ขนาดเล็กๆ เบาเครื่อง สบายอารมณ์ และเกมส์แนวอินดี้ เชิญที่ MYCENTER ผมด้านล่างได้เลยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 6th May 2014 เมื่อ 22:35

วิ่งไปให้ถึงความฝัน ˜^๐^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    ใจมากครับ สูบๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    รอมานานละ ฮาๆ เล่นแต่ในมือถือ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaaaaaaaaaa อ่านกระทู้
    เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [M]inecraft อ่านกระทู้
    รอมานานละ ฮาๆ เล่นแต่ในมือถือ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Runningman อ่านกระทู้
    ใจมากครับ สูบๆ
    ยินดีค้าบผม

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ดันหน่อยนะค้าบ :3

กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ขอบใจจร้าาาาาา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ ในมือถือ ติดแจเลย

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    7
    โหลดไม่ได้ครับ อันบนอะ
    สงครามหมื่นวัน..

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    One2up โหลดไม่ได้อะครับ มันบอกเชื่อมต่อเซิร์ฟเวอร์ linkbuck ไม่ได้ ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้
    One2up โหลดไม่ได้อะครับ มันบอกเชื่อมต่อเซิร์ฟเวอร์ linkbuck ไม่ได้ ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EVIl_MODERN_WARFARE อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้ครับ อันบนอะ

ผมลองแล้วได้ตามปกติแล้วนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ดันหน่อยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ตัวเกม Steam Early Access - TPTB - V v0.7.1a ขนาด 179 MB

อัพเดตครับ