ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Blog Entries
    1

Unhappy ผมกลัวสิ่งนี่ครับแนะนำหน่อยให้ผมไม่กลัว หรือ ให้ผมลืม ยังไง หรือใครมีทริค

ผมไปอ่านกระทู้ในเด็กดีอ่ะครับ แล้วผมเห็นรูปหนึ่งผมกลัว มาก ผม ได้เปิดดูของเที่ยงวันนี่เอง น่ากลัวจริงๆ มันเป็น รูป หมา ด้านหลังเป็นสีแดง
    ถ้าลองหา ใน google ให้พิมพ์ว่า smile.jpg ใครมีวิธีให้ผมหายกลัวบอกด้วยครับ ขอบคุณมาก
    ไม่มีลายเซ็น

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ผมเฉยๆอะครับ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921

ภาพนี้นะหรอ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ดักสินะ บทความนั้นก็อ่านแล้วละส่วนตัวเฉยๆ ถ้าจิตไม่ไปกลัวตามก็ไม่มีอะไรน่ากลัวหรอก
    TROL HAHAHAHAHA

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    เป็นการผสมผสานที่ลงตัง

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้

ภาพนี้นะหรอ
    ตอนแรกตกใจอึ้งแต่พอจ้องนาน อึ้งและตกใจกว่าเก่า ฮ่าๆ ตอนนี้หายละ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    กลัวจริงป้ะ ไม่ใช่มาดักนะเพราะผมมีวิธีแนะนำ คือผมก็มีอะไรที่กลัวเหมือนกันนะแต่ถ้าเจอมันเมื่อไหร่ให้ตั้งสติ จ้องไปที่หน้ามัน(ห้ามเบือนหนีเด็ดขาด) แล้วก็หัวเราะใส่****เลย หัวเราะทั้งๆที่กลัวนั่นแหละ หัวเราะไปเรื่อยๆจนในที่สุดเราก็รู้ว่ามันทำอะไรเราไม่ได้นั่นแหละแล้วจะหายกลัวเอง
    i'm brony. problem?

กล่าวขอบคุณ
    18
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pinkie pie อ่านกระทู้
    กลัวจริงป้ะ ไม่ใช่มาดักนะเพราะผมมีวิธีแนะนำ คือผมก็มีอะไรที่กลัวเหมือนกันนะแต่ถ้าเจอมันเมื่อไหร่ให้ตั้งสติ จ้องไปที่หน้ามัน(ห้ามเบือนหนีเด็ดขาด) แล้วก็หัวเราะใส่****เลย หัวเราะทั้งๆที่กลัวนั่นแหละ หัวเราะไปเรื่อยๆจนในที่สุดเราก็รู้ว่ามันทำอะไรเราไม่ได้นั่นแหละแล้วจะหายกลัวเอง
    ทำตามแล้วครับก็พอทำให้ไม่ค่อยกลัวแล้ว ตอนนี่ยังกังวล อยู่ นอนไม่หลับ กลัวมันมาเข้าฝัน TT

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เฉยๆนะผมว่า 555+

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    สำหรับผมแล้ว เฉยๆอะๆ หรือว่าผมเคยเจอมามากกว่านี้หรือไม่ก็ของจริง

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    ใช้ Colgate

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    คิดง่ายๆครับ ในฐานะที่ผมใช้โฟโต้ชอป หน้าเป็นสุนัข ไซบีเรี่ยน ตา ทำขึ้นมา ฟันเอามาจากรูปคน มาต่อๆ กัน ฟันหน้ามาจาก อีกรูปนึง ตัวเอารูปไฟมาทำ แบล็กกราวข้างหลังเป็นห้องทั่วๆไป เพิ่มสีแดงจัดๆ มือข้างหลังเป็น CG แค่เนี้ยแหละครับ ถ้าให้ผมทำ น่ากลัวกว่านี้ อีก อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    18
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankkoker อ่านกระทู้
    คิดง่ายๆครับ ในฐานะที่ผมใช้โฟโต้ชอป หน้าเป็นสุนัข ไซบีเรี่ยน ตา ทำขึ้นมา ฟันเอามาจากรูปคน มาต่อๆ กัน ฟันหน้ามาจาก อีกรูปนึง ตัวเอารูปไฟมาทำ แบล็กกราวข้างหลังเป็นห้องทั่วๆไป เพิ่มสีแดงจัดๆ มือข้างหลังเป็น CG แค่เนี้ยแหละครับ ถ้าให้ผมทำ น่ากลัวกว่านี้ อีก อิอิ
    ก็รู้อยู่ครับว่าเป็น cg แต่ผม หลอน อ่ะครับ มันเข้าหัวผม มาแล้ว หลอกผมอยู่ตลอดเลย ตอนนี่ ทำใจได้แล้ว แต่ยังหลอนๆ ปวดเยี่ยวอยู่ไม่กล้าไป ห้องน้ำ 555

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมเฉยๆนะ เกมบางเกมหนักกว่านี้เยอะ

ดังนั้นผมจะแนะนำว่า ถ้าผ่านประสบการณ์อะไรที่มันหนักกว่านี้ ไม่ว่าจะเป็นเกม หรือหนัง ลองเอามาเปรียบเทียบครับ แล้วจะรู้ว่าอันไหนน่ากลัวกว่ากัน(หรือวิธีผมจะทำให้กลัวหนักขึ้นกันละเนื่ย ฮ้าๆๆๆๆๆ)
    --------------------------------------------------------------------------------

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankkoker อ่านกระทู้
    จมูกหมูด้วยนะ 55 เน้นสีแดงขึมเข้มปนดำ ทำดาเมจ กับจิตใจโดยเฉพาะ

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    คล้ายเจ้านี่เลย

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Terrorist is back...
    ที่ไหนสักแห่งในโลก
    กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อืม...ช่างเป็นหมาที่ยิ้มสวยกระไรจริงนี่ 555+
    มันคงไม่ใช่เรื่องแปลกที่ท่านจะกลัว แรกๆ ผมเองก็ตกใจอยู่เหมือนกันนะ แต่ตอนนี้เริ่มจะค่อยๆ ชินบ้างในระดับหนึ่งล่ะ (แต่ก็ยังกลัวอยู่ - -")
    เอาเป็นว่าพยายามตั้งสติให้ดีๆ นะครับ คิดซะว่ามันเป็นบทเรียนแล้วกัน
    สำหรับคนที่อยากติดตามงานเขียนของผมสามารถเข้าไปชมได้ที่ลิงค์ข้างล่างนี้นะครับ
    https://www.facebook.com/chaos.vengeance?ref=hl

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youthgts อ่านกระทู้
    คล้ายเจ้านี่เลย

คล้ายกันๆ

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    ตอนแรกก็ไม่กลัวนะ แต่พอกลัวแล้ว...กลัวเลย

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    ดูinsidiousละจะเฉยๆหน้าคล้ายๆกัน 555

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    1
    อยากหายกลัวก็รู)เอารูปไปแต่งสิครับให้มาฮาๆ ก็หายน่ากลัวและ
    ตัวนี้เลยเนี่ยย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ten1942 : 9th March 2014 เมื่อ 12:41
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    เฉยๆคับ แฟนผมน่ากลัวกว่า

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เห็นบ่อยๆเด่วก็ชิน

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ตอนแรกก็อ่านใน เด็กดีเนี่ยแหละครับ หลอนเลย มองไปทางก็เหมือนจะโพล่ไปทุกที่ ที่มองไป
    ฟังเพลงเมมัล เดดคอร์ ไปเลย แล้วอารมณ์จะไปกับมัน แล้วเหมือนกันเป็นส่วนนึงของเพลง

นี่เป็นวิธีผมนะ ถ้าหลอนหนักกว่าเดิมก็ช่วยไม่ได้เด้อ เหอเหอ