ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

พิซซ่า ฮัทกับเดอะ พิซซ่า อันไหนอร่อยกว่ากัน

คุณคิดว่าอันไหนอร่อยกว่ากัน

อันนี้ของแถม

ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมว่า Pizza hut นะครับ รสชาติต้นตำหรับดีนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมชอบ The Pizza มากกว่าอะครับแต่ถ้าเป็น Pizzeria มันจะเป็น pizza แบบอิตาลีอ่ะครับจะไม่เหมือนกับ Pizza Hut กับ The Pizza ที่เป็นแบบ อเมริกัน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    อันไหนดีกว่าไม่รู้ เเต่กินได้หมด
    STEAM

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    ผมว่าอร่อยพอๆกันมั้ง เพราะมันเป็นพิซซ่า อเมริกาทั้งคู่ ลองไปหาร้านที่ขายพิซซ่าแบบดั้งเดิมที่ยุโรปทำสิครับอร่อยไปอีกแบบแต่หน้ากับรสชาติไม่จัดเท่าบ้านเรา
    แต่พิซซ่าทั้งสองค่ายนี้ ดีนะที่มันไม่มีผงชีส ไม่รู้ว่าชีสอะไร แต่กลิ่นคล้ายๆเสื้อไม่ซักมา 3 เดือน โคตรสาปเลย =___=
    I Don't need Weapons I got logic

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    อันไหนที่ ไม่ค่อยโฆษณา อันนั้นแหละ อร่อยสุด เข้าว่ากันงั้นอ่ะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    ผมสั่งแต่ของ Pizza hunt ผมสั่งแต่หน้าใส้กรอกเบคอนอ่ะ แต่พอหน้าใส้กรอกเบคอนเลิกทำ ผมก็ไม่ค่อยได้กิน pizza อีกเลย
    ผมว่า pizza มันไม่อร่อยทุกหน้าอ่ะ(สำหรับผมนะ)แต่ถ้าจะสั่งกินก็สั่งแค่หน้าฮาวาเอี่ยน 1แถม1 ก็เอาฮาวาเอี่ยนหมดเลย เพราะมันเหมือนไส้กรอกเบคอนสุดแล้ว

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เอาแค่เท่าที่เจอมาหลายๆสาขา หลายๆจังหวัดนะ ไม่รู้ว่าเป็นเหมือนกันหมดทุกสาขาป่าว

T P C จะออกพอดีๆ หน้าเกือบโอเคเพราะยังไงรูปก็ใช้เพื่อการโฆษณาเท่านั้น มาส่งช้าทั้งที่อยู่ไกลก็มา (ได้บัตรส่วนลดอีกต่างหาก ^^")

P H หน้าตา่แย่มาก แป้งดำ ท็อปปิ้งเหี่ยว เหมือนทำไว้เมื่อ 3 วันก่อน รอออร์เดอร์มาแล้วเอามาอุ่น ขนาดรู้สึกจะเล็กกว่า T P C ด้วย ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า ยังไม่เคยเอามาวัดกัน

ส่วนรสชาด ให้เท่ากันทั้ง 2 รสชาดพอๆกัน ราคาพอๆกัน แต่ !!! อย่าสั่งพวกพาสต้าเป็นอันขาดทั้งคู่เลย หน้าตาแย่มาก รสชาดกลางๆ

แล้วก็ช่วงโปร 1 แถม 1 ทั้ง 2 เลย อย่าหวังวอะไรมากกับถาดที่แถม แม้มันจะหน้าเดียวกันก็ตาม

ส่วนของนารายณ์อันนั้นจะแนวต้นตำหรับหน่้อย คนละแบบกับ 2 เจ้าแรกเลย แต่ราคาพอกัน แต่ในนารายณ์ เมนูพวกของกินเล่นเยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้

ไม่เคยกินอันนี้แต่อยากลอง
    เห็นอยู่เส้นสุขุมวิทเหมือนกัน อยากลองดู ผ่านทุกวันไม่เคยลองซักที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 7th March 2014 เมื่อ 15:31

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050

ไม่เคยกินอันนี้แต่อยากลอง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ไม่รู้อะ ร้านไหนซื้อ 1 แถม 1 ผมให้อร่อยหมดทุกเจ้า 5555+

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    ใครเคยกิน scoozi pizza บ้างคับ ผมอยากไปลอง

ปล.ส่วนตัวชอบสั่ง pizza company ฮัฟ

กล่าวขอบคุณ
    685
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อันใหน ก็อร่อย ของแค่เป็นของฟรี เหอะๆ
    Credit : uberhumor

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ส่วนตัวชอบของ The Pizza มากกว่า รู้สึกอะไรๆมันก็เข้มกว่าจัดกว่า
    กิน Hut แล้วมันเหมือนมีแต่แป้งๆยังไงไม่รู้ หรือเพราะกินบ่อยเกินไปก็ไม่ทราบ
    ส่วนของ Narai เคยไปกินมาชอบแค่หน้า Narai Pizzeria ซึ่งเป็นชื่อเดียวกับของทางร้าน
    รสชาติดีได้กลิ่นชีสพอสมควร แป้งไม่หนาไม่บางเกินไป
    ส่วน Domino Pizza ผมแนะนำใครชอบกินพิซซ่าให้ไปลองกินดูเลย
    เป็นพิซซ่าแบบบางกรอบ ถ้าสั่งเป็นแบบหนานุ่มจะไม่อร่อยเลยสำหรับของ Domino
    เห็นว่าเป็นแบรนด์พิซซ่าจัดส่งถึงบ้านอันดับ 1 ของโลกเลยทีเดียวเชียวแหละ
    แต่ถ้ากินก็คงต้องไปวันอังคารจะดีสุด มีโปร 1 แถม 1 ทุกวันอังคาร
    ว่างๆว่าจะไปกินอยู่เหมือนกัน พูดถึงแล้วหิว

ปล.พูดมาตั้งเยอะเกี่ยวกับ The Pizza กับ Hut แค่สองบรรทัด...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoheeFC อ่านกระทู้
    ใครเคยกิน scoozi pizza บ้างคับ ผมอยากไปลอง

ปล.ส่วนตัวชอบสั่ง pizza company ฮัฟ
    Scoozi อร่อยมากครับผมว่า
    แต่ก็มีเพื่อนเคยบอกว่าไม่อร่อยเหมือนกัน บอกว่าแป้งมันเหนียวๆ รสชาติก็จืดๆ
    ซึ่งผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน ส่วนตัวไปกินมาสาขาพาราก้อนก็อร่อยดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DeadCarnival : 7th March 2014 เมื่อ 20:03
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    +1 The pizaa ครับ รู้สึกรสชาติเข้ากับคนไทยดีกว่า
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    the pizza company เป็นของคนไทยครับ
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    Pizza Company อร่อยที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ผมว่า Pizza Hut อร่อยนะครับ The Pizza Company เขาโฆษณาโปรบ่อยๆคนเลยไปกินกันเยอะ
    ผมลองทั้งสองร้านแล้วเลยกล้าบอกได้ว่าเชียร์ PH ครับ

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    The Pizza ของคนไทย และทำสูตรที่คนไทยชอบกิน
    Pizza Hut ของต่างประเทศ ส่วนใหญ่จะเป็นสูตร ของที่ต้นตำรับประเทศเขากินกัน

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    Narai Pizzeria อร่อยที่สุดครับ ใครเคยได้ลองไปรับประทานจะรู้เลยว่า The Pizza และ Pizza Hut อร่อยสู้ของ Narai Pizzeria ไม่ได้เลย
    เนื้อแป้งแตกต่างกันมาก วัตถุดิบที่ใช้ Narai Pizzeria จะดีกว่าแนะนำลองไปรับประทาน

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    เหมือนถามว่า โค้กกับเป๊ปซี่ อันไหนอร่อยกว่ากัน 555 มันอร่อยเหมือนกันแหละครับ แต่ส่วนตัวชอบ Narai Pizza แพงนิดนึง แต่อร่อยกว่าสองอันที่จขกท.ถามอีก 555
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    พิซซ่าฟรี ครับอร่อยสุด