ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    QWER Gaming, DOTA2
    กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 185

สอบถามเกี่ยวกับ4อันดับมหาลัยที่เลือก

4อันดับนี่เขาเลือกกันตอนไหนหรอครับ แล้วมันเลือกยังไง -..-
    DOTA 2

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    เลือกตอนใหนจำไม่ได้ แต่ก็คือ 4 อันดับเค้าจะเรียงจากอันดับที่ 1 ถ้าคะแนนผ่านแต่มีคนที่คะแนนดีกว่าเรา เราก็จะไปได้อันที่เราเลือกอันที่ 2 ก็เป็นแบบนี้ต่อๆไปครับ

ส่วนใหญ่จะได้คณะที่เลือกอันที่ 2 กันบ่อยๆในรุ่นผม เกือบทั้งโรงเรียนเลย
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เลือกตอนใหนอันนี้ลองดูเว็บสทศ.น่าจะมีบอก เลือกยังไง ก็คือมันจะมีมหาลัยและคณะให้คุณเลือก4อันดับ คุณก็เลือกมาว่าคุณอยากเข้าคณะใหนมหาลัยอะไร จากนั้นระบบจะทำการวัดคะแนน สมมุติอันดับ1คุณเลือกนิเทศจุฬาแล้วคะแนนคุณถึงคุณก็ได้เข้าเรียนแต่ถ้าไม่ ระบบก็จะเลื่อนมาดูอันดับที่สองที่คุณเลือกไว้ ถ้ายังไม่ได้อีกก็ไปอันดับสาม-สี่เรื่อยๆ ถ้าถึงอันดับสี่แล้วยังไม่ได้อีกคุณก็อดเรียน ก็ขึ้นอยู่กับคุณว่าจะวางแผนการเลือกคณะ/มหาลัยยังไง
    i'm brony. problem?

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ปีนี้มันแปลกๆนะครับ ติดตามดีๆ เค้าปรับการเปิดภาคเรียนใหม่ด้วย