ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[ACTION|INDIE] - THE SWAPPER เกมเจ้าของรางวัลมากมาย - [One2UP|FILECONDO]

เกมนี้กวาดรางวัลมาแล้วอย่างมากมาย !

Genre: Action, Adventure , Ind
    Developer: Facepalm
    Publisher: Facepalm
    Release Date: May 30, 2013

The Swapper is an atmospheric puzzle platformer set in the furthest reaches of space.
    Players wield an experimental device able to clone the user and swap control between them.
    Dropped into a character and world as mysterious as the workings of the device itself,
    The Swapper is a game of exploration of a very personal nature.

The Swapper เท่าที่ผมได้ลองเล่นดูไปซักพัก ผมก็เริ่มหลงไหลกับตัวเกม
    ที่มีบรรยากาศที่หลอนใช้ได้เลย ในระดับหนึ่ง ระบบฉากและกราฟฟิคก็ทำออกมาได้ลงตัว
    ผมยังไม่เจอสิ่งอื่นในเกมนอกจากระบบ Puzzle ที่เจ๋งมากๆ การใช้ปืนแยกร่างบวกเข้ากับระบบฟิสิกส์ในเกม
    การแก้ปัญหาในแต่ล่ะด่านที่แสนจะท้าทาย บวกกับบรรยากาศห้วงอวกาศที่หลอนและเงียบ !
    ใครชอบแนว indie แปลกๆ และ puzzle ที่ท้าทาย บวกด้วยบรรยากาศหลอนๆ ควรรับไปลองดูนะครับ
    เกมนี้ได้คะแนนรีวิวจาก IGN อยู่สูงมากๆเลยนะครับ 9.5 เลยทีเดียว !

ตัวเกมตัวเต็ม - FANiSO - ขนาด 781.16 MB

ONE2UP 1-PART DIRECT LINK
    DOWNLOAD
    FILECONDO VIP 1-PART
    DOWNLOAD
    PASSWORD
    LINK01 LINK02

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ส่วนใครอยากได้เกมส์ขนาดเล็กๆ เบาเครื่อง สบายอารมณ์ และเกมส์แนวอินดี้ เชิญที่ MYCENTER ผมด้านล่างได้เลยครับ

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ดันหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับ หาเกมเเบบฝึกสมองอยู่พอดีเลย เกมใหม่ๆสมัยนี้กราฟฟิคสูงๆ ไม่ฝึกสมองเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newpunk311 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ หาเกมเเบบฝึกสมองอยู่พอดีเลย เกมใหม่ๆสมัยนี้กราฟฟิคสูงๆ ไม่ฝึกสมองเลยครับ
    ยินดีครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ดันหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ดันๆๆ ครับ น่าเล่นมากคับ ฝึกสมองดี ขอลองหน่อยน๊ะครับท่าน tonrer

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ donutza9104 อ่านกระทู้
    ดันๆๆ ครับ น่าเล่นมากคับ ฝึกสมองดี ขอลองหน่อยน๊ะครับท่าน tonrer
    ด้วยความยินดียิ่งครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เจ๋งครับ ดันๆๆ ชอบเกมแนวนี้มากแต่เกมใหม่ๆเน้นพัฒนาแต่กราฟฟิก เซงไปดิ
    ขอรับไปบริโภคนะครับ 5555

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pre_spd อ่านกระทู้
    เจ๋งครับ ดันๆๆ ชอบเกมแนวนี้มากแต่เกมใหม่ๆเน้นพัฒนาแต่กราฟฟิก เซงไปดิ
    ขอรับไปบริโภคนะครับ 5555
    บริโภคให้อร่อยเลยครับ ฮ่าๆ
    คอเดียวกันเลย ผมก็ชอบแนวนี้
    แต่ก่อนก็ชอบแนวใหม่ๆนี่แหละ
    พอมาเจอแนวนี้แล้วรู้สึกติดใจ

กล่าวขอบคุณ
    9
    มันเด้งออกมาสามรอบแล้วคร้บ เด้งแล้วมันขึ้นรัน cmd แล้วก็รีสตาทเครื่องเลย ผมก็ยังพยายามลงใหม่ก็เด้งอีก คิดว่าไฟล์เสียโหลดใหม่อีกรอบก็เด้งอีก เซงครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pre_spd อ่านกระทู้
    มันเด้งออกมาสามรอบแล้วคร้บ เด้งแล้วมันขึ้นรัน cmd แล้วก็รีสตาทเครื่องเลย ผมก็ยังพยายามลงใหม่ก็เด้งอีก คิดว่าไฟล์เสียโหลดใหม่อีกรอบก็เด้งอีก เซงครับ
    โอเคครับเดี๋ยวผมลองอัพให้ใหม่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonrer อ่านกระทู้
    โอเคครับเดี๋ยวผมลองอัพให้ใหม่นะครับ
    คงไม่ได้เล่นแล้วแหละครับ ผมไปดูgameplay ของฝรั่งมาที่ผมเล่นไปเหลืออีกสองด่านก็จบแล้วครับ ที่มันเด้งมันจะเกี่ยวกับวิน 8 รึป่าวครับแต่ยังไงก็ขอบคุนครับสำหรับเกมดีๆ