ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748

Question สอบถามที่พักใกล้ๆกับมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา ภาคพายัพเชียงใหม่หน่อยครับ

คือว่าวันที่16นี้จะไปสอบหน่ะครับ แล้วตอนนี้ยังหาที่พักใกล้ๆกับม.ไม่ได้เลย รบกวนท่านที่เคยไปหรืออยู่ในพื้นที่แจ้งพิกัดให้หน่อยครับ ขอโรงแรมที่คืนละ5-600อะครับ รบกวนด้วย ขอบคุณครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ไม่มีใครมาตอบเลยT^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    น่าจะมีห้องรายวันอยู่นะครับแถวนั้นซอกซอยเยอะหอเยอะถ้ามีเวลาลองแว้นหาดูเลย

ส่วนตัวผมอยู่แม่ริมใกล้ๆตัวเมือง แต่ไม่ค่อยได้ไปแถวม.เท่าไหร่

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    หอมันเยอะนะครับแต่ไม่รู้ว่ามันว่างรึป่าว ปล.ยังไม่ปิดเทอมเลยผม T T (มรล.ล้านนา พายัพ)
    ลองมาลาดตะเวนดูก่อนครับ
    ปล.ไปถาม http://www.upnorth-cm.com/ ดูครับ หลัง ม. เอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelyseed : 10th March 2014 เมื่อ 21:59
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuInDiEz อ่านกระทู้
    น่าจะมีห้องรายวันอยู่นะครับแถวนั้นซอกซอยเยอะหอเยอะถ้ามีเวลาลองแว้นหาดูเลย

ส่วนตัวผมอยู่แม่ริมใกล้ๆตัวเมือง แต่ไม่ค่อยได้ไปแถวม.เท่าไหร่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelyseed อ่านกระทู้
    หอมันเยอะนะครับแต่ไม่รู้ว่ามันว่างรึป่าว ปล.ยังไม่ปิดเทอมเลยผม T T (มรล.ล้านนา พายัพ)
    ลองมาลาดตะเวนดูก่อนครับ
    ปล.ไปถาม http://www.upnorth-cm.com/ ดูครับ หลัง ม. เอง
    ขอบคุณมากครับ หลังจากลองนั่งหาดูสักพักใหญ่ๆ ใกล้สุดน่าจะเป็นB2Black

ท่านใดมีใกล้ๆกว่านี้รบกวนด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย okorakot : 10th March 2014 เมื่อ 22:00

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    แนะนำที่ มาลินพลาซ่า ครับใกล้มาก ๆ คืนละ 500 อยู่เส้นหน้า มช.เลยครับ แล้วอีกอย่างหน้าที่พักมีร้านขายของมาตั้งช่วงเย็น ๆ เยอะเลย เสื้อผ้า อาหาร ของกินเล่น
    https://th.foursquare.com/v/%E0%B8%A...f3236ad618fba9
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย carbonohm : 10th March 2014 เมื่อ 23:45

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ไม่รู้อ่ะครับ ผ่านมาเห็นมู้มันใกล้ตกเลยแอบดันให้นิดนุง อึ๊บ ๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    แนะนำมาลินพลาซ่าอีกเสียง อยู่ใก้ลฝุดๆเลย คืนละ 500 มั้ง
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: