ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273

I Am Bread มาเป็นขนมปังกัน!!!

ทีมพัฒนาเกม Surgeon Simulator นาม Bossa Studio ได้ออกมาเปิดตัวโปรเจคต์ต่อไปของพวกเขาแล้ว ซึ่งบอกได้เลยครับว่าเจ้าโปรเจคต์นี้มันแปลกเสียจนอยู่ในระดับที่ว่า ถ้าคุณว่าเป็นแกะแปลกแล้ว เกมนี้จะให้คุณเป็นขนมปังครับ

โดยทาง Bossa ได้ปล่อยวิดีโอแรก First Look ออกมาเป็นวิดีโอเกมเพลย์ของเกม I Am Bread นี้ ระบบการควบคุมของเกมเบื้องต้นก็จะให้เราต้องใช้ Controller กดปุ่มสี่ปุ่มในการควบคุมขนมปังทั้งสี่มุม แล้วเดินไปทั่งบ้านเล่นไปทั่วประหนึ่งสนามเด็กเล่น ซึ่งทาง Bossa กล่าวว่าเกมนี้จะเล่าถึงการผจญภัยทั้งยิ่งใหญ่และอลังการของขนมปังแสนนุ่มขาวที่ต้องการจะทำให้ตนเองสุกเป็นขนมปังปิ้งให้ได้ ก็ไม่รู้กันนะครับว่าหัวใสคิดกันขึ้นมาได้อย่างไรแต่มันก็เกิดขึ้นกันไปแล้วล่ะ อย่างไรก็ตามนี่ไม่ใช่เกมใหญ่แต่อย่างใดเพราะดูเหมือนว่าพวกเขาเพียงแค่พัฒนาสำหรับโครงการ Game Jam ครั้งต่อไปเท่านั้น และยังไม่มีวันวางจำหน่ายออกมาแถมไม่รู้ว่าจะลง PC หรือเปล่า ยังไงถ้ามีข่าวเพิ่มเติมจะมาแจ้งให้ทราบกัน

credit: JUROPY

ถ้าชอบก็สนับสนุนของเเท้นะครับ
    http://store.steampowered.com/app/327890/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    up up นิดนึง