ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 192

ใครเคยซื้้อของร้าน Nadz ช่วยมาตอบหน่อยครับ

คือผมจะถอย PS4 เลยจะเอาร้านนีอยากถามคนที่เคยซื้อ ออนไลน์กับร้านนี้ ส่งจริงไหม ย้อมเสือชีต้าไหม ไดของเร็มไหม แค่นี้มั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    ของ lazada ก็มีครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    กลับมาตอบคำถามที่มีแต่เธอที่รู้้

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    แนะนำ ไปที่ร้านดีกว่า ดูเขาตั้งค่าต่างๆ ไม่แนะนำให้สั่งทาง Net ถ้าของมีราคาตั้งแต่ 5 พันขึ้นไป เพื่อความปลอดภัย

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    ผมเคยสั่งสาย USB ของ psp เขาก็ส่งมาให้นะครับ แต่ตอนนี้มันสายขาดละเซ็ง -3-

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    Gcorner ครับเจ้าของเป็นกันเองมาก
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    Assassin's Creed: Brotherhood, Dynasty Warriors 7, L.A. Noire, Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots, Mortal Kombat, Ninja Gaiden Sigma, WWE SmackDown vs Raw 2011, Uncharted: Drake's Fortune, Uncharted 2: Among Thieves

ทั้งหมดนี้ผมซื้อจาก Nadz หมดครับ ถ้าคุณโอนเค้าในเวลาที่กำหนดไม่เกิน 4 โมงเย็น ของก็ได้วันพรุ่งนี้ หรือวันมะรืน ไม่เกิน 3 วัน แล้วแต่จังหวัดครับ อยู่ต่างจังหวัดจะสั่งซื้อ หรือจะไปซื้อเองที่ร้านก็ได้ ผมโอนแล้วโทรไปคอนเฟิร์มทางร้านก็พูดจาดีครับเป็นกันเองดี

ไม่ได้อวยนะครับแต่สำหรับผมร้าน Nadz ราคาถูกดี ผมไม่รู้ว่ามีร้านอื่นถูกกว่ามั้ยนะ แต่สำหรับผมสั่ง Nadz แล้วสบายใจกว่าสั่งที่อื่นครับ ลองสั่งของราคาเล็กๆก่อนก็ได้ครับเพื่อความชัวร์+สบายใจ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ผมเคยสั่งซื้อจาก Nadz 2-3 ครั้งครับ นานแล้วประมาณปี 2008 มีสั่ง PS3 สั่ง GTA4 แล้วก็สั่งเกมบอยตัวเล็กๆอะคับ ทั้งหมดนี่เก็บเงินปลายทางคับ ผมเสียค่าส่ง 300 เพราะตอนนั้นผมอยู่รามอินทรา ร้านเค้าอยู่ไกล ทุกอย่างโอเคนะคับ ไม่มีปัญหา
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เคยไปซื้อเพล3ที่ร้านครับ เห็นว่าราคาถูก เเละเเผ่นก็สั่งเอาครับ ผมอยู่ปทุมของ 2-3 วันได้ไม่มีปัญหา

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    ร้านดี เชื่อถือได้ บริการดี +10000000000% ไม่ถูกย้อมสี แน่นอน ผมไปร้านบ่อยซื้อเกมและ PSvita จากร้านนี้เยอะครับ

ราคาเป็นธรรม ครับ
    It's Good For You !!!!!

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    หูฟัง Ps3 ผมก็สั่งจากร้านนี้อะ โอนเงินไป 10 โมงเช้า เลข Ems มาภายในวันนั้นเลย ของมาถึงวัดถัดไปเลยครับ บริการเร็วดีนะ Ps3 ผมก็ซื้อจากร้่านนี้ แผ่นเกมผมก็มีสั่งไปเยอะเหมือนกัน ส่วนใหญ่จะได้วันถัดไปของวันที่จ่ายตังตลอดครับ ว่าจะสั่งหูฟัง ps4 อยู่ถูกดี 46xx เอง ร้านอื่น 5xxx แต่ขอรับประกันว่า Nadz เชื่อใจได้แน่นอนผมสั่งกับร้านนี้มาเยอะละครับ แต่ไม่เคยสั่งเครื่องเกมนะ ไปซื้อหน้าร้านตลอด ผมกลัวสั่งems ไป จะโดนไปรษณีย์จะโยนพังก่อนมาถึงผมสะก่อน อีกร้านที่ไว้ใจได้ + บริการดีมากกกกกก Fixconsole thailand ผมซื้อ Ps4 + Camera มาจากร้านนี้ ราคาถูกกว่ากัน 4-5 ร้อย เอาตัว SG นะอย่าไปเอาตัวJP เพราะมันเอาเข้าศูนย์ไทยไม่ได้ พังทีต้องส่งไป ญี่ปุ่น ถึงจะถูกกว่าSg 2พันก็เหอะ ผมว่าไม่คุ้มอยู่ดี จัด Sg อะเกิดอะไรขึ้นเอาเข้าศูนย์ไทยได้ เอาสบายใจไว้ก่อน เวลา 1 ปี อะไรๆ ก็เกิดขึ้นได้ ส่วนเกมถูกกว่าร้านอื่น 50-200 ตามนี้ครับ แนะนำให้แล้ว เอ้อถ้าจะไปจัดร้าน Fix แนะนำให้พรีออเดอร์ MSG กับ Infamous ไปเลยนะครับ ได้ของแถมด้วย