ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] Need For Speed Rivals [Full] 7.58GB

[PC] Need For Speed Rivals [Full] 7.58GB
    การกลับมาอันยิ่งใหญ่ของเกมส์ที่ขาซิ่งต้องน้อมรับ กับ Need For Speed: Rivals ภาคต่ออันแสนสุดระทึกใจ ย้อนปัจจุบันไปยังอดีตอันรุ่งโรงอีกครั้ง

ดูเหมือนว่า Ghost Games จะทำการบ้านออกมาได้ดีกว่าที่คิด เพราะเกมส์ Need For Speed นั้นเดิมทีเป็น เกมส์แข่งรถแนวอาเคด เป็นเกมส์ดังเดิมของ EA เขาเลยครับ ที่เน้นความสนุกในการซิ่งมากกว่าการเล่น แบบสมจริงอย่างเกมส์ Grid 2 (ของ Codemaster) ครับ

ทำไมต้องบอกว่าภาคนี้คือการย้อนปัจจุบันไปยังอดีตอันยิ่งใหญ่ คือ ต้องกล่าวเลยว่าผมเล่นเกมส์ Need For Speed ตั้งแต่เริ่มจำความได้(เวอร์) สมัยนั้น Need For Speed ถือเป็นเกมส์แข่งรถที่หาอะไรเทียบไม่ได้เลย จนกระทั้งถึงภาค Underground และ Underground 2 ที่เรียกได้ว่าที่สุด แห่งที่สุดของ Need For Speed เลยทีเดียวครับ รวมไปถึง Most Wanted ที่ทำให้วงการเกมส์แข่งรถต้องฮือฮาจนต้องหยิบมารีเมคใหม่กัน อีกรอบ (แต่ไม่มีเค้าเดิมแม้แต่น้อย)

ก่อนจะมาถึงภาค Rivals นั้น สำหรับ Need For Speed แล้วถือเป็นยุคมืดก็ว่าได้ ทีมงานถูกเปลี่ยนมือ เนื้อ เกมส์หลงทิศหลงทางไปหมด ไม่มีเสนห์ของ Need For Speed แม้แต่น้อย ผมเองบอยคอทเกมส์ตระกูลนี้ ไปนานเหมือนกัน

สำหรับ Need For Speed: Rivals นั้น ทีมงานหลักอย่าง Ghost Games ได้หยิบเอา Engine อย่าง Frostbite 3 มาปรับแต่งให้เหมาะกับเกมส์แนวซิ่งตะบันแหลกเป็นอย่างดี และยังได้ทีมงาน Criterion Games ที่ถนัดในการสร้างเกมส์แข่งรถแนวอาเคดอย่าง Burnout มาช่วยในส่วนของการปรับแต่งราย ละเอียดบางส่วน เกมส์จึงมีกลิ่นอายความเกมส์แนว Burnout อยู่มากโข เน้นซิ่งเอามันส์ กดบูสเตอร์ได้แบบไม่ยั้ง(ความจริงภาคหลังๆ ก็ให้บรรยากาศแนวนี้หมดแล้ว)

การดวลเดือดบนท้องถนน น่าจะเป็นแนวคิดหลักของภาคนี้ครับ เพราะเริ่มเกมส์ปุ๊บ ก็ต้องเลือกฝั่งแล้ว จะ ตำรวจ หรือ นักซิ่ง ต่างก็มีความมันส์ และศักดิ์ศรีเป็นเดิมพันครับ

เกมส์ Need For Speed: Rivals มีลูกเล่นเพิ่มขึ้นจากภาคก่อน แบบเรียกได้ว่าไม่เหลือเค้าเดิม เพื่อให้การดวลกันบนท้องถนนน่าตื่นเต้นจนถึงขีดสุด เพราะ ต่างฝ่ายต่างมี Pursuit Tech อันทรงพลัง เอาไว้จัดการฝ่ายตรงข้ามให้อยู่หมัด เช่น EMP, Electrostatic Field, Shock Ram หรือ Spike Strip ยกระดับการไล่ล่าระหว่างตำรวจกับนักซิ่งในรูปแบบที่ไม่เคยพบเห็นมาก่อน

Genre : Racing
    Publisher : Electronic Arts
    Developer : Ghost, Criterion Games

Minimum System Requirements
    Operating System : Windows Vista 32-Bit with Service Pack 2 and the KB971512 platform update
    Processor : AMD Athlon X2 2.8 GHZ or Intel Core 2 Duo 2.4 GHZ
    Ram : 4GB or more
    Free Hard Drive Space : 30GB
    Processor : AMD Athlon X2 2.8 GHz or higher; Intel Core 2 Duo 2.4 GHz or higher
    Graphics Card : AMD Radeon 3870 or higher; NVIDIA GeForce 8800 GT or higher

Recommended System Requirements
    Operating System : Windows 8 64-bit
    Processor : AMD Six-Core CPU; Intel Quad-Core CPU
    RAM : 8GB
    Free Hard Drive Space : 30GB
    Graphics Card : AMD Radeon 7870 or higher; NVIDIA GeForce GTX 660 or higher
    Graphics Memory : 3GB

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08

Patch V1.2

Download
    Patch V1.3

Download
    Crack V1.3

Download

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลิงค์ password มีปัญหาครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bassozagoto อ่านกระทู้
    แก้ไขไฟล์ให้แล้วนะครับ
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    โหลดเสร็จแล้ว....จะลองดูนะครับผม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keiserza อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จแล้ว....จะลองดูนะครับผม
    ตามนั้น ขอบคุณครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เจิมให้ครับ ท่าน

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ลิ้ง Cark กับลิง Password เสียครับ -..-*

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้แล้วครับ สนุกดี

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    เล่นได้แล้วครับ สนุกดี ขอบคุณครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดพาสยังไงหรอครับไมผมกดแล้วไม่เห็นโหลดเลย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    โหลด password ไม่ได้คับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    โหลด password ไม่ได้คับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bassozagoto อ่านกระทู้

password มีปัญหาครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    โหลด Pass ไม่ได้เช่นกันครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    พาสเสียอุส่าโหลดติดต่อก็ไม่ได้ PM ก็ไม่เข้าจะบ้าตาย

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาสเวิรด์โหลดไม่ได้ครับ ใครโหลดได้แล้วช่วยปล่อยไว้เว็ปอื่นได้เปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pholnar อ่านกระทู้
    พาสเวิรด์โหลดไม่ได้ครับ ใครโหลดได้แล้วช่วยปล่อยไว้เว็ปอื่นได้เปล่าครับ
    รบกวนโหลดลิงค์ใหม่ที่กระทู้นี้นะครับผม ตั้ง Center และตัวเกมใหม่แล้วครับผม
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=252443

Tags for this Thread