ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051

Red face ::TITANFALL:: ออกมาแล้วคะแนน REVIEW จากสำนักเกมต่างๆจัดว่าเจ๋งงงงงง

::TITANFALL::
    .:คะแนน REVIEW จากสำนักเกมต่างๆจัดว่าเจ๋งงงงงง:.

_____________________________________________________________________________________
    ในที่สุดก็ออกมาแล้วสำหรับคะแนนรีวิวของเกมที่หลายๆคนรอคอยอย่าง Titanfall ซึ่งตัวเกม
    ก็ประกาศวางจำหน่าวันที่ 11 มีนาคม 2014 หรือก็คือวันนี้นั่นเอง
    แล้ววันนี้เราก็จะมาดูกันว่าสำนักเกมต่างๆให้คะแนนรีวิวสำหรับเกมนี้อย่างไร
    เอาไว้เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจสำหรับคนที่สนใจเกมนี้ Titanfall
    _____________________________________________________________________________________

Titanfall พัฒนาโดยหนึ่งในผู้ร่วมสร้างเกม Call of Duty และอีกหลายชีวิตนักพัฒนาคนสำคัญผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จของแฟรนไชส์ Call of Duty
    Titanfall ได้รับการพัฒนาอย่างลับๆมากว่า 3 ปี ภายใต้การสร้างสรรค์ผลงานจาก Respawn Entertainment ที่ได้แรงบันดาลใจมาจากประสบการณ์
    จริงของพวกเขาเอง Titanfall เป็นเกมแนว FPS ด้วยการนำเสนอเกมเพลย์ในรูปแบบใหม่ที่ออกแบบและสร้างสรรค์
    เพื่อจะให้เป็นจักรวาลบทใหม่ของ Titanfall

TITANFALL : Reviews

GameSpot 9/10 - Polygon 9/10 - Joystiq 4.5/5 - Videogamer 8/10 - CVG 9/10 - USGamer 4/5 - GamesBeat 82/100

Gamereactor 9/10 - OXM 9/10 - NowGamer 9/10 - EGM 10/10 - GamesRadar 4/5 - Inside Gaming 9/10

GameTrailers 9.3/10 - Rev3Games 4/5 - AusGamers 8.7/10 - XBA 90/100 - Metro 9/10 - Mirror 4/5

TITANFALL: Teaser
    Free the Frontier

Editor : PAPIYONGZ

Source : AGB , Consolethailand

Facebook : Satisfaction Space

อย่าลืม THANK & COMMENT เพื่อเป็นกำลังใจให้คนทำและทีมงานด้วยน่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papiyongz : 11th March 2014 เมื่อ 14:54

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่แปลกเลยนะเนี่ย - -*
    "ขอแค่..คำขอบคุณ"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ขอถามหน่ยครับ
    เกมส์นี้กินสเปคมากมั้ยครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ orikami อ่านกระทู้
    ไม่น๊าครับ
    กินก็น่าจะคล้ายๆ cod mw1 ไม่ก็ 3 งับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ orikami อ่านกระทู้

สเปคไม่มาก ยกเว้น HDD กินเยอะมาก

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    อยากจัดนะ เเต่ HDD นี้สิ = =

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อยากให้ลอง..มันมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,232
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    4
    น่าเล่นมากๆครับ
    Windows 8.1 64 bit CPU Intel Corei7 4770 RAM 24.00 GB 1600 GPU VIDIA GTX 780TI

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    อยากเล่นจัง ติดตรงคอม กาก xbox ก็ไม่มี จบเลย.......

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ของผม Athlon II X2 Ram 4 GB GTX 550Ti เล่นไม่ได้เลยครับถ้าไม่ปรับต่ำสุด ไม่งั้นมันเข้าได้แต่จะหลุดขึ้น Timeout แต่ปรับภาพสูงก็ลื่นนะ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ผมเล่นได้เย้ๆ เล่น cod mw1-3 blackops1-2ได้ แต้ต้องลบเกมออก เยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    มันจะดีกว่านี้ถ้าไม่มี DLC , Season pass

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เก็บตังค์ รอจัด

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    เกมนี้ผมแรกๆรู้สึกว่าสนุกมากนะครับ มันแปลกดีตอนbeta ผมกะจะเป็นแฟนพันธ์แท้เลยครับ เพราะคิดว่าเกมทำได้ดีมาก

แต่พอเปิดserver เมื่อวันเข้าเล่น พบกับปัญหาคือ เกมมันมีผู้เล่นฝั่งละ6คน ถ้าฝั้งไหนชนะ มันก็จะชนะไปตลอดอะครับ ผมเล่นมา5-6 แพ้รวด เนื่องจาก ทีมก็จะยังเป็นหน้าเดิมๆ จนกว่าจะมีคนออก เพราะมันไม่randomให้ ถ้าโชคร้ายทีมไม่balance แต่แรก ยังไงก็เล่นไม่สนุก แล่วอีกอย่าง ห้องหายากมากครับ รอนานเกินไม่ควร เกิน2นาที แต่นี้2-3นาทีครับ เกมเต็มที่ก็10นาที เวลาเปลี่ยนแมพอีก80วิ มันรู้สึกว่า ใช้เวลานานครับ

คนอื่นอาจจะไม่มีปัญหา แต่ผมก็มาเล่าสู่กันฟังเฉยๆ แล้วอีกอย่าง ผมว่าเกมนี้ระบบมันเดิมๆ

ผมจึงไปขอrefund คืนไปมะคืนครับ

ในอนาคตถ้ามันทำให้ผมพอใจมากกว่านี้ ผมจะกลับไปซื้อ อีกครั้ง ส่วนตอนนี้ เอาเงินที่refund ไปถอยbf4 premium ดีกว่าครับ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krittinat อ่านกระทู้
    เกมนี้ผมแรกๆรู้สึกว่าสนุกมากนะครับ มันแปลกดีตอนbeta ผมกะจะเป็นแฟนพันธ์แท้เลยครับ เพราะคิดว่าเกมทำได้ดีมาก

แต่พอเปิดserver เมื่อวันเข้าเล่น พบกับปัญหาคือ เกมมันมีผู้เล่นฝั่งละ6คน ถ้าฝั้งไหนชนะ มันก็จะชนะไปตลอดอะครับ ผมเล่นมา5-6 แพ้รวด เนื่องจาก ทีมก็จะยังเป็นหน้าเดิมๆ จนกว่าจะมีคนออก เพราะมันไม่randomให้ ถ้าโชคร้ายทีมไม่balance แต่แรก ยังไงก็เล่นไม่สนุก แล่วอีกอย่าง ห้องหายากมากครับ รอนานเกินไม่ควร เกิน2นาที แต่นี้2-3นาทีครับ เกมเต็มที่ก็10นาที เวลาเปลี่ยนแมพอีก80วิ มันรู้สึกว่า ใช้เวลานานครับ

คนอื่นอาจจะไม่มีปัญหา แต่ผมก็มาเล่าสู่กันฟังเฉยๆ แล้วอีกอย่าง ผมว่าเกมนี้ระบบมันเดิมๆ

ผมจึงไปขอrefund คืนไปมะคืนครับ

ในอนาคตถ้ามันทำให้ผมพอใจมากกว่านี้ ผมจะกลับไปซื้อ อีกครั้ง ส่วนตอนนี้ เอาเงินที่refund ไปถอยbf4 premium ดีกว่าครับ
    ผมหาห้องไม่เกิน 10 วิครับ

อยู่ในใจนั่นแหละ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    1
    ผมกับเพื่อนสั่งแผ่นจากเว็บ PGM ไปละ รอทางร้านเขาส่งแผ่นมาวันที่ 12
    Avenged Sevenfold
    "foREVer"

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ทำไมเกมค่ายนี้หลังๆบ้าพลังเรื่องเนื้อที่จัง ผมอยากเล่นนะ แต่มันกินเนื้อที่สุดๆเลยนี่สิ - -
    "Revenge has to be done with a smile."
    -Hayakawa Yuzuko (Yuzuko Peppermint)

กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    รอก่อนซิครับไทยของเพิ่งเข้าวันนี้เอง คนเยอะแน่นอนกำลัง ติดตั้งเลยเนี้ย