ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159

ถาม: ทำไมผู้หญิงชอบให้ความหวังเราจัง

คุณเคยมั้ยเวลาเราชอบใครสักคนแล้วไปบอกเขาว่าเราชอบ และหลังจากนั้นผู้หญิงคนนั้นเขาก็เริ่มให้ความหวังเราเสมอ ถ้าดูทีแรกก็นึกว่ามีใจให้เราแล้วแต่กลับว่าเราทำอะไรลงไปให้เธอประทับใจ
    เธอก็ไม่เคยมองมาที่เราเลย ทำเหมือนเราเป็นแค่คนพักใจเวลาเหงา แต่เธอไม่รักเราแล้วจะมาให้ความหวังเราทำไมกัน หรืออาจเป็นเพราะว่า คนไม่สำคัญจะมาก่อนหรือหลังก็ไม่สำคัญอยู่ดี

ผมแค่อยากเปิดประเดินหน่อยนะ นี้จากจากประสบการณ์ของผมและเพื่อนผมอีกหลายคน เจอมาจนอ่านเกมเธอออกหมดอ่ะ ^^ แล้วคุณเคยมั้ย
    NO GOD OR KING ONLY MAN

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    เค้าคงบริหารเสน่ห์ ละครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    Blog Entries
    1
    เป็นบางคนมั้งครับ ผมก็เคยเจอเเต่เป็นบางคน

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    คือ คุณ จขกท. ครับ สิ่งที่คุณ พิมพ์มาทั้งหมดมันตรงกับผมหมดเลยอ่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ผมก็เจอครับ.. ชาดีครับ

บอกว่าชอบผม... ผมไม่เหมือนไคดี.. แต่ก็ เห็นชอบคนอื่น เจ็บดีๆ T^T

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727
    ผ่านมาเหมือนกันหมดล่ะครับ ผู้หญิงที่ให้ความหวัง เค้าคงนึกว่าเค้าสวยเลือกได้ มั้งครับ ความรู้สึกนี้ผมก้ผ่านมาเหมือนกัน เราสนใจเค้าแต่เค้ากับเลือกคนที่มาที่หลัง !!
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ถ้าคุณจัดเค้าแล้ว จากที่ จขคท.พิมพ์มาจะกลายจากหน้ามือเป็นหลังเท้าเลยครับ (ประสบการณ์ตรง) ครานี้แหละสลัดยังไงก็ไม่หลุด แล้วครั้งหนึ่งผมบอกเธอว่าจะขอไปดูบอลกับเพื่อนได้มั้ย เธอบอกว่า ไปด้วย! เซ็ง

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    เค้าคงบริหารเสน่ห์ ละครับ
    ประมาณนั้นครับหรือเรียกอีกอย่างว่า "คารม" คุณหลงง่ายก็จะรู้สึกแบบนี้แหละครับ-0-

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ยิ่งตามผู้หญิงยิ่งถอย ยิ่งตื้อผู้หญิงยิ่ง เบื่อ

ต้องมีการ แยบๆ พอเบาๆอย่าไป ฮุกอย่างเดียว ผู้หญิงไม่ชอบ

เค้าชอบผู้ชายประเภท หยิ่งนิดๆ ดูยาก เพราะเวลากลับไปคิดเองมันจะนึกถึงเราขึ้นมาเอง

ว่าทำไม ไอ้ผู้ชายคนนั้น มันมีอะไรดี มีอะไรน่าค้นหา

M-751 Original Flower !!
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ domzero2007 อ่านกระทู้
    ผมก็เจอครับ.. ชาดีครับ

บอกว่าชอบผม... ผมไม่เหมือนไคดี.. แต่ก็ เห็นชอบคนอื่น เจ็บดีๆ T^T
    ผมเจอเเบบนี้ละ ผมว่าเค้าคง เหงา เลยหาเพื่อนคุยเล่น เค้าคงนึกว่าเราเป็นของเล่นนึกว่าเราไม่มีความรู้สึก แต่เรามันเป็นมนุษย์มีหัวใจเหมือนกันนะครับ มันก็เลยเจ็บบบบบบบบบบบบ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผมก็โดนครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...603#post302603
    นี้ไง ผมล่ะไม่เข้าใจเลย - - เฮ้อออออ~

Above the sky...
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    มันก็ไม่ใช่หยั่งงั้นเสมอไปหรอกครับ - - บางคนเค้าก็กลัวเราจะเสียใจเลยพูดเลี่ยงๆเหมือนให้กำลังใจเราจะได้ไม่เสียใจ<<<ความคิดของเค้า

น้ำตาตกใน<<<สภาพเรา

เพราะฉะนั้นท่านหญิงคนไหนเข้ามาอ่านเจอก็อย่าทำเลย - - มีอะไรว่ากันตรงๆเถอะครับ
    ถ้อยคำดีๆ(มั้ง)จากใจผม
    วันคืนที่มีเธอ ดั่งคืนวันที่ไร้ตัง วันคืนที่จากกัน ก็ยังไร้ตังอยู่ดี...

กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    5555 นี่มันชมรมอะไรนี่ ใช่ครับ ใช่ๆๆ ผู้หญิงเขารักษาน้ำใจเก่ง ไม่อยากให้เราเสียกำลังใจ
    หากรู้ไม่ว่าสิ่งที่ผู้ชายต้องการเป็นความจริง มากกว่าการปิดบังเพื่อให้สบายใจ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    มีอยู่ 1 ข้อเท็จจริงครับ ถ้าเธอเจอคนที่ดีกว่า เธอก็คงจะไป ข้อเท็จจริงนี้เป็นจริงเกือบ 100%

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    1
    เปรียบผู้หญิงได้ดั่ง แมว ครับ แม้คุณจะเป็นเจ้าของ แต่เธอจะไม่อยู่กับคุณหรอกครับ เข้ามาอ้อนเมื่อต้องการอะไรบางอย่าง จากไปเมื่อรู้สึกเบื่อ และที่สำคัญ เธอยังเด็กครับ ถ้ายังเรียนอยู่ แม้จะอยู่มหาวิทยาลัยแล้วก็ตาม แต่ถ้ายังไม่รู้สึกประหนึ่งอยากได้ใครซักคนมาอยู่ห้องเดียวกัน ใช้ชีวิตด้วยกันแล้วไซร้ เธอไม่ยอมหยุดที่เราง่ายๆหรอกครับ เพราะปัจจัยในความไม่แน่นอนหลายๆอย่าง ไม่ว่าจะอาจเจอหนุ่มหน้าตาดีกว่าหรืออะไรซักอย่างดีกว่าเข้ามาในชีวิต หรือซักวันหนึ่งต้องย้ายโรงเรียนแล้วไม่ได้เรียนที่เดียวกันอะไรงี้ เค้าว่านารีสามวันจากกันเป็นอื่นนะครับ จำไว้

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    มนุษย์ สัมพันธ์ดีเกินไปมั้งครับ

ใครเจอก็ร้องทั้งนั้นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    คนที่ผมชอบก็เป้นงี้ เค้าเหมือนให้ความหวังผม ดีกับผม แต่เวลาอยู่ต่อหน้าคนอื่นก็เอาแตว่าผม

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    เพลงนี้เลยโดนครับ
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เค้าให้ความหวัง

หรือคุณคิดไปเองครับ?

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ที่ว่าทำ คือทำอะไรให้เขาประทับใจละครับ อยากรู้ ไม่ใช่ทำแต่เรื่องไม่เป็นเรื่องนะ จะได้พอช่วยบอกได้บ้าง

~ Dead Memmories^ >O<"
    บอร์ด[ Liverpool,Metal ]>O<"
    กล่าวขอบคุณ
    1,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    เราอาจจะคิดไปเองก็ได้ ผู้หญิงเขาชอบสร้างความหลงใหลให้ทุกคนเป็นธรรมดา เพราะผู้หญิงเป็นเพศที่ทำอะไรก็สวยไปหมดอยู่แล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    เหอะๆ ไม่เคยเจอกับตัวครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ผมเนื่ยเคยมาแล้วมาให้ความหวังคุยมา3ปีแล้ว****บอกไปเป็นแฟนกับเพื่อนเราแล้วเซ็ง

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เคยเจอบ่อยครับ เเต่เพราะผมก็ไปให้ความหวังเขาเหมือนกัน เจ๊ากันไปน่ะครับ