ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1

Google Map เปลี่ยนใหม่มา โปกมาก ช่วยด้วยครับ -*-

คือ วันสองวันก่อน รู้สึกว่ากูเกิ้ลจะปรับปรุงอะไรใหม่ๆ
    ซึ่งมันดันปรับปรุง Google Maps ด้วย ประเด็นคือ ค้างบ่อยมากกกก พอจะมีวิธีเเก้ไหมครับ ?

เเล้วถ้าเปลี่ยนเป็นเเบบนี้ คือ ดูไม่รู้เรื่องเลยอ่าาา เซ็งมากกก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zatsune Miku : 11th March 2014 เมื่อ 14:18
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    1
    รู้ไหมคำว่า " โปก " แปลว่าอะไร อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chantaburi, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมว่ามันก็ดีนะครับ ผมเดินทางไปต่างจังหวัดก็ยังใช้ได้นะ
    все, что я делаю, только для вас

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    3
    คอมคุณอ่ะ ถ้าจะแก้การดูแมพแล้วค้างเบื้องต้นก็อย่าเปิดโปรแกรมอะไรขึ้นมามากๆนะคับ พอช่วยได้บ้าง...
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ใช้ยากขึ้นมากครับ
    ยิ่งเปิดจาก mobile หรือ tablet ตรงแถบค้นหามันบังจอซะมิดเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ system_pc อ่านกระทู้
    รู้ไหมคำว่า " โปก " แปลว่าอะไร อิอิ
    ลูกกระโปกครับ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    TOT ปะครับ กำลังหาพวกเลย ผมว่ามันเน่าไปเลย Youtube ก็ช้า อิ๋บอ๋าย เซิสบางทีก็แกล้งโง่ใส่

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    ram เครื่องคุณเท่าไหร่ครับ =__= น่าจะเป็นปัญหาที่เครื่องด้วยส่วนนึง ของผมก็ค้างหน่อยๆ
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ของผมไม่ค้างนะ แต่แย่หน่อยตรงที่ ตัวใหม่ พอลากคนตัวเล็กๆไปซูมดูทาง ในแผนที่เล็กๆดันไม่มีเส้นทางที่เลือกให้ดู เห้อออ