ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

แฟนผมรอดไหมครับนี้

คือแฟนคนปัจจุบันผม
    คบกับแฟนเก่าเค้ามาประมาณ ปีเศษๆแล้วก้เลิก
    แฟนผมกับแฟนเก้าเค้าอยู่ มปลายครับ

ผมอยากทราบว่า
    คนเป็นแฟนกันเป็นปี ได้กันยังครับ

ผมว่า 80% คบกันเป็นปีได้กันไปเรียบร้อยแล้วครับ

ผมสงสัยว่าแฟนผมจะไม่ซิงไง
    ( ย้ำนะครับ สงสัย ไม่ใช่กังวล ผมไม่ได้สนใจอะไรตรงนี้มากมาย )

ขนาดผมกับแฟนเก่าผม 2 - 3 เดือนก็ได้กันแล้วครับ

แฟนคนปัจจุบันผมนี้ไม่น่ารอดใช่มั้ยครับ

// ขอบคุณครับ

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    มันไม่สำคัญหรอกครับ ถ้ารักกันอะ อย่าไปยึดติดกับเรื่องพวกนี้เลย ที่สำคัญอะ คือ รักกันก็พอครับ ลืมคนเก่าได้ก็พอ

ปล.ถ้าคุณรู้ไปก็เครียด ทำให้รักไม่มีความสุขเปล่าๆ หรือคุณจะถามเขาตรงๆ เขาก็มีปมในใจเพิ่มขึ้นอีก มองไปข้างหน้าดีกว่าครับ
    ---------------------- THE POWER ----------------------

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    คุณต้องการอะไรจากแฟนครับ 'ความรัก' หรือ 'ความซิง'

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โดนแล้วคับ ไม่ต้องสงสัย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    จากประสบการ์ณผมนะ 2 วัน ผมก็ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodomoke อ่านกระทู้
    คุณต้องการอะไรจากแฟนครับ 'ความรัก' หรือ 'ความซิง'
    เท่มากครับ
    ผมมันก็แค่ คนเล่นเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ผม 3 ปียังไม่ได้กันเลยครับ มันแล้วแต่คนละครับ มันไม่แน่นอน = =

กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    บางคู่คบเป็นปีเขายังไม่คิดจะมีอะไรกันเลยครับ = =" อยู่ ม.ปลายแล้วมีอะไรกันแล้วนี่..
    สำหรับผมมันยังเร็วไป ถึงแม้ในสังคมปัจจุบันมันจะเกิดขึ้นเยอะในบางพื้นที่ก็ตาม

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ผมว่าเเล้วเเต่คนนะ จริงๆ ^^
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodomoke อ่านกระทู้

แต่ถ้าอยากรู้ ก็ต้องลองครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ผมขอทั้งสองครับ(ตอนนี้ผมจีบเด็กอยู่ดูๆแล้วผู้ใหญ่ไม่น่ารอดหลายคน55555+

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ตัวผมอยู่ปีสองล่ะครับ ฮ่าๆ
    ผมดูไม่ออกจริงๆว่ะ ว่าแฟนผมเรียบร้อยไปยัง

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เรื่องนี้กำลังเป็นเรื่องซีเรียสชายไทย = ="

บอกว่า ชายไม่สนใจนี้เเปลก บางคู่คบกันมา ฝ่ายหญิงบอกว่า ไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อน จนกระทั่งเเต่งงาน จัดงานยิ่งใหญ่ร้อยล้าน
    เดือนสองเดือน เลิก ก ก .. .. หรือ เลิกกัน เเต่ไม่เปิดเผย เหมือนดาราบางคน เพราะเรื่องเเบบนี้ ผู้ชายบางคนก็รับได้ บางคนก็รับไม่ได้ เรื่องจริง ..

****** คบกับเเฟนมา 2 ปีไม่เคยคิดเรื่องเเบบนี้ คุณบอกว่าคบกัน ไม่ถึงปี ก็เสร็จกันเเล้ว <ยอมรับว่ามี เจอมาเยอะ>
    เเต่สำหรับผมไม่ บางคนบอก เเม_่ง เสียเชิงชาย หมด อ่าว .. . พูดเเบบนี้ สรุป คบผู้หญิง เพราะเรื่องอย่างนั้นอย่างเดียวเลยหรือ ???? จริงไม๊
    ปล. อุ้ยต๊า ย พล่ามเย๊อะไปนิด อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silencer อ่านกระทู้
    จากประสบการ์ณผมนะ 2 วัน ผมก็ได้แล้ว
    ดูจากรูปดิสเพล สงสัยว่า จิงหรอ ? 55
    IJOKERGAMETH>COM

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    คนเรารักกันมันดูที่ใจหรือที่พรหมจรรย์กันแน่
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cgameza47 อ่านกระทู้
    ดูจากรูปดิสเพล สงสัยว่า จิงหรอ ? 55
    แหม๋ นั่นไม่ใช่รูปผม ฮ่าๆ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    มันจะอยากรู้ก็ไม่เห็นแปลกนะคับ แต่ต้องถามก่อนว่าคุณนะซิงหรือเปล่า ถ้าไม่คุณก็อย่าไปคิดว่าฝ่ายหญิงจะซิงหรือเปล่าเลย ไอ้เรื่องได้กันหรือยังนี้มันแล้วแต่คนคับ อยากรู้ก็ถามไปเลย 55+ ผมคบกันมา3ปีแล้ว ก็ซิงทั้งคู่อานะ ซึ่งผมก็คิดเหมือนกันนั้นแหละเรื่องซิงนะ ก็คนแรกของผมใช่ไหมละ ถ้าไม่ใช่คนแรกของคุณก้อย่าไปคิดเลย มันเหมือนเอาเปรียบยังไงไม่รู้ ไอ้เรื่องคุณต้องการ ความรักหรือความซิง นี้ฟังก็ดูเท่ดีนะคับ แต่ใช้ไม่ได้กับทุกคนหรอก ผมมองในเรื่องได้เปรียบเสียเปรียบมากกว่า ไม่ซิงก็ทั้งคู่หายกัน แต่ถ้าคุณไม่ซิงแล้วเลือกแต่คนซิงนี้ ผมเรียกว่าเอาเปรียบแล้วละคับ
    ปล.ผมไม่เชื่อหรอกนะคับว่าคุณตั้งคำถามเพราะแค่สงสัยเฉยๆ คุณคงแย่ถ้ารู้เธอไม่ซิงนั้นแหละ ถ้าไม่ได้กังวลอะไรคุณคงไม่ได้กระทู้ขึ้นมาหรอกถ้าคุณแค่เฉยๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย james3000 : 13th March 2014 เมื่อ 04:50
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

!!! Kyary Pamyu Pamyu !!!
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    คนรักกันเค้าไม่สนเรื่องซิงไม่ซิงหรอกนะครับ อดีดเป็นยังไงก็ช่างครับ ผมไม่สน

สำหรับผม คือ ผมรักเค้า เค้ารักผม แค่นี้ก็โอเค ครับ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    คือแฟนคนปัจจุบันผม
    คบกับแฟนเก่าเค้ามาประมาณ ปีเศษๆแล้วก้เลิก
    แฟนผมกับแฟนเก้าเค้าอยู่ มปลายครับ

ผมอยากทราบว่า
    คนเป็นแฟนกันเป็นปี ได้กันยังครับ

ผมว่า 80% คบกันเป็นปีได้กันไปเรียบร้อยแล้วครับ

ผมสงสัยว่าแฟนผมจะไม่ซิงไง
    ( ย้ำนะครับ สงสัย ไม่ใช่กังวล ผมไม่ได้สนใจอะไรตรงนี้มากมาย )

ขนาดผมกับแฟนเก่าผม 2 - 3 เดือนก็ได้กันแล้วครับ

แฟนคนปัจจุบันผมนี้ไม่น่ารอดใช่มั้ยครับ

// ขอบคุณครับ
    ไม่ซิงแล้วยังไง ตัวคุณยังไม่ซิงเลย ถ้าแฟนไม่ซิงแล้วคุณจะรักน้อยลงหือเปล่า ถ้าเป็นอย่างงั้นไม่ใช่ความรักครับ คุณแค่เjี่ยนเท่านั้นเอง แล้วต่อให้เค้าซิงมาพอคุณได้เค้าแล้วคุณมั่นใจมั้ยว่าจะจบที่เค้า ตอนที่ผมได้แฟนครั้งแรกผมถามเค้าว่าทำไมถึงให้ผม(แฟนผมเรียบร้อยมาก หวงตัวมากกกกคบกัน 7 ปีถึงยอม) แล้วถ้าต่อไปเราเลิกกันล่ะ เค้าบอก "เพราะรักมาก" เค้าอยากให้ผมเป็นคนแรกและคนสุดท้าย แต่ถ้าวันนึงผมไปจากเค้าเค้าก็ได้แต่ทำใจเท่านั้น ผู้หญิงดีๆยอมมีอะไรกับแฟนนี่เค้าเดิมพันสูงมากนะครับ แล้วก็เสี่ยงมากด้วย คุณว่ามันยุติธรรมมั้ยที่ผู้ชายอย่างพวกเราจะมาตัดสินเค้าจากเรื่องนี้ (ย้ำนะครับว่าผู้หญิง"ดีๆ")

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ไม่รู้อ่ะครับ ยุคผมมันใช้เวลาพอสมควรนะ ถ้าไม่ใช่พวกผู้หญิงเที่ยวอ่ะ เพราะพวกนี้ง่ายๆอยู่ละ

บางทีเห็นในโรงเรียน เรียบร้อย น่ารัก แต่ไปเจอเลื้อยอยู่ตามร้านก็เยอะ

เอาจริงๆเวลาขนาดนั้น ไม่เหลืออ่ะ

แต่ถามจริง สมัยนี้แล้ว ยังอยากหาผู้หญิงซิงกันอีกเหรอครับ เห็นได้กันตั้งแต่ประถมเพียบเลยเด็กสมัยนี้

ยุคผมอย่างน้อยก็ ม.ต้น แล้วเป็นส่วนน้อยมากๆด้วย ม.ปลายค่อยเยอะมาหน่อย

ทีตัวเราเองยังผ่านผู้หญิงคนอื่นมาก่อนเลย เรายังจะมองหาที่ดีกว่าเราอีกเหรอ

มันเคยอยู่ในหัวผมนะสมัยเรียนอ่ะ แต่ถ้าคุณได้ลองแล้ว กาลเวลาผ่านไประดับนึง มองย้อนไปมันน่าสงสารผู้หญิงนะ

สุดท้ายแล้วต่อให้เค้าผ่านมากี่คน แต่ถ้าเค้าจัดการกับเรื่องในอดีตได้ ไม่เอามาปนกับปัจจุบัน มันก็ไปกันได้ครับ

ไม่ใช่อันนู้นเพื่อน อันนู้นพี่ อันนู้นน้อง อันนู้นแฟนเก่า อันนู้นแฟนใหม่ ปนกันมั่วไปหมด แบบนี้ไม่ไหว

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมว่า 50/50 ครับ

ผมก็ ปีนึงไม่เคยมีอะไรกันเลย (แต่เกือบโดนเค้าข่มขืนอยู่เหมือนกัน)
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    นโลกนี้มันไม่มีใครซิง หรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อย่าคิดว่าคุณอยากจะได้ผู้หญิงที่ "ซิง" ผู้หญิงก็อยากได้ผู้ชายที่ "ซิง" เหมือนกันหละครับ

ผู้หญิงซิงใช่ว่าจะดี ปัญหาหลักจากนั้นมันอีกเยอะ

ที่แน่ๆอย่างแรกต้อง ซักผ้าปูที่นอน หลังจากนั้นคืนความกังวนต่างๆ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ซิงไปกะเท่านั้นครับครั้งแรกจะไม่สนุก ให้ผู้หญิงเปนงานมานะดีแล้ว
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: